THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Ko nhiều khi có thời gian ngồi viết những topic dạng như thế này những game càng ngày càng chán
Gửi tới Kteam có khi nào các bạn nghĩ hướng đi của các bạn đang rất sai thậm chí là sai trầm trọng
chiến lược và mũi nhọn phát triển ko có điều đó thể hiện rõ qua sự nghèo nàn về ý tưởng và các event thất bại nối tiếp nhau
Gm can thiệp quá sâu vào game:
- Kích động pk qua những event và nhiệm vụ bắt buộc phải làm ở kênh pk điều này hoàn toàn không hiệu quả như các bạn đã thấy giữa chính và tà hiện tại tà chịu nhiệt không nổi với sức mạnh của chính dẫn đến nghỉ game bán acc hàng loạt
- đội ngũ mod thiếu chất xám thì bênh bên này chửi bên kia
- cac bài viết mang tính chất than thở hoặc hay nói về cách chơi của người khác (chỉ khen thôi) cũng bị coi là spam bị xóa bài làm mất tự do ngôn luận của game thủ, đây là cuộc sống ảo thằng nào cũng thích tao là đại ca là bố đời nhưng hiện tại các bạn đang dần làm mất đi đặc trưng của cuộc sống ảo các bạn xem lại cái frum này giờ còn mấy người đăng bài viết bài động thái mua bán và giao dịch của các bạn nhằm mục đích để frum và fb phát triển và nóng song song nhau
đó mới chỉ là một số thôi chưa hết đâu.
Đến thời điểm này tôi nói thẳng luôn game của các bạn quá Hút Máu : trình độ học vấn 9/12 của tôi còn nhìn ra điều đó qua cac event của các bạn đưa ra, sv này hiện tại dc bao nhiêu người chơi ?
nguồn thu hiện tại để duy trì hoạt động của sv (ko nói tới lợi nhuận nhé) chỉ lấy từ nguồi đập đồ và thậm trí sv nào cũng thế đập đồ là nguồn thu chính
tỷ lệ % khi đập đồ bị các bạn nef đến hết mức có thể điều này các bạn làm mất đi rất nhiều game thủ có đam mê đập đồ các bạn mới chỉ tính tới cái trước mắt ko có tính lâu dài
tôi nghĩ đã không ít ng góp ý với các bạn về hình thức kinh doanh nên tập trung để kiếm tiền từ số đông hiện có sẽ hiệu quả hơn rất nhiều so với cách các bạn đang làm hiện tại
sv thì quá nhiều lỗi vì đam vê và tim lại tuổi thơ chúng tôi vẫn theo đuổi đam mê đó, nhưng các bạn phải hiểu chúng tôi muốn tìm lại tuổi thơ chứ không phải chúng tôi muốn trở về tuổi thơ đó để sống các bạn cần kết hợp giữa mới và cũ cái nào hay thì giữ dở thì bỏ rồi phát triển thêm theo khả năng hoặc phiên bản gốc theo Mgame
đằng này sv top lv hơn 100 rồi số người 100k võ huân thì nhan nhản mà các bạn thì sao trang sức võ huân ko có ab3 chưa có 1 cái nào ab2 đếm trên đầu ngón tay, sv hơn 1 năm tuổi không có võ lâm huyết chiến
mình thừa nhận dzo nó làm ăn ko có tâm nhưng mình cũng phải học nó bỏ ra vài triệu đồng các bạn có thể tự làm cho mình một cây vũ khí cũng có tý bằng anh bằng em con sv này vai triệu đồng chỉ đủ mua dc cây vk zin đập lên thì còn sml nhiều tr đồng thì tầm trung học sinh, sinh viên, công nhân, .v.v. ai giam đầu tư ai giám bỏ ra cả tháng lương của mình để làm đồ nữa
Kteam và những thằng não ko có nếp nhăn vote triệt famr là 1 sai lầm dẫn tới thị trường đóng băng như hiện tại
-Kteam đồng ý triệt famr vì đây là game của tao tao ko chấp nhận thằng nào lấy được tiền từ tay tao
-những thằng não không có nếp nhăn thì vote vì dkm nó kiếm dc tiền bố đéo kiếm dc bố cư vote cho chết cmcm đi
-> các ông có nghĩ những thằng famr ko phải thằng nào cũng biết cũng phải sử dụng cái đầu cũng phải đầu tư và khôn khéo mới có thể famr chưa kể nó giúp sv thêm đa dạng mặt hàng giảm bớt độ khan hiếm của vật phẩm có giá trị, khi top up lv thì lượng đồ thải cũng sẽ được dân famr tiêu thụ còn những người muốn có đồ để chơi đồ để đập không phải khổ sở canh me để mua dc vài viên ngọc rồi về cúng cho DKT
Drop ngọc thì khan hiếm các bạn muốn giá trị đồ đạc mọi thứ của sv này cao nhưng các bạn đang làm thành phần chủ yếu của sv tầm trung ko với tới được chỉ những thằng lắm tiền với có thể xài Kteam có giám công khai những thằng có tiền của sv này dc bao nhiêu người ko ? cụ thể qua lịch sử nạp trên 20k @ 1 tháng
tiếp tới mạnh dạn cửi những thằng đầu đất vote bỏ pill yulgang chưa sv nào ko có pill hình thức nạp máu lẹ bỏ pill thì tụi mày đứng nhìn nhau, có trách thì trách kteam của tụi mày đang chỉ nhìn vào cái trước mắt 1 trận tlc đếm xem dc bao nhiêu người sử dụng TCTD 40k vnd cho 4h ko cần biết online hay offline cứ sau 4h là mất những ng chơi theo kiểu ôm tlc làm boss còn ko giám ăn chứ nói gì đổi 40k lấy cái pháo 30p
có vote thì vote giảm giá 80% pill hiện tại và bán đại trà thêm 1 số loại nữa để ai cũng có thể xài chứ đừng vote kiểu tay nhanh hơn não thế
TLC thì nát ko có động thái với chiến thuật gì để cân bằng 2 bên ko biết vì sao nó lại nát để mà cứu toàn cho ra event viển vông mạnh dạn chửi thẳng vào mặt thằng nào đề xuất lô tô may mắn gold thì đang khan train sml ngày nào cũng âm ra even kiểu đó ai tham gia ai mua kỳ vừa rồi bán dc bao nhiêu vé ?
giờ bận làm tạm góp ý với đầu não của uylgangvn như thế có thời gian sẽ bổ sung sau.
thân gửi các bạn tà lý do các bạn bán acc nghỉ game tôi có thể hiểu ko có niềm vui sức ép thì nhiều hành thì lúc nào cũng có thể ăn pill thì đắt đập đồ thì tốn kém quá mức có thể đến đầu tư mạnh tay như tôi cũng chỉ xài đồ 7-8-9 thì nhát tay và phải lo bộn bề cuộc sống cố gắng nhịn ăn nhịn mặc cũng chỉ xài đồ +5 +6 thôi.
hy vọng bài này của tôi sẽ tồn tại được vài ngày và có thể đến dc với những người cần đến.
Thask All đã đọc !

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
có lẽ đây cũng là nỗi lòng của game thủ toàn sv vote tăng 20% ch hợp thành và giảm giá all pill đang có của sv để ai cũng có thể xài, là người ôm cả kho tctd tôi chấp nhận điều đó

qthien53

Gia nhập giang hồ
Cứ cái đà này thì sợ sv k tồn tại đc lâu đâu. Tâm huyết thì mấy a có đó nhưng mà cái "tâm" hk biết mấy a còn k :(:( . Dzogame thì ra sv mới , steam thì sắp hồi sinh HKGH thấy tình hình sv mình v e sợ ....

tripk99

Gia nhập giang hồ
giám nói sv đi xuống ak` rinass coi chừng` bị band giống tui nhé. that la tu luc vao choi cai sv nay toi gio chua bao gio dinh phot nao, chi vao` day cung ko goi la it ma cach hanh` su cua Kteam noi that la k chap nhan dc thich la band cai tao la band eo can bik j :D kha la vui

dklove2401

Gia nhập giang hồ
Góp ý tý về vấn đề gold server hiện tại.

Như các bác đã thấy, hiện tại 10x cũng đã nhiều rồi mà gold thì ngày càng khan hiếm và cạn kiệt.
Train 1 ngày không đủ tiền mua sâm máu, luôn trong tình trạng âm tiền.
Đồ thì toàn rớt ngọc rác, thử hỏi gold đâu ra mà train, gold đâu ra mà làm đồ, gold đâu ra mà đi TLC, làm Q các kiểu.
Thiết nghĩ nên tăng rate gold lên 1 chút để ae còn dễ thở.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
giám nói sv đi xuống ak` rinass coi chừng` bị band giống tui nhé. that la tu luc vao choi cai sv nay toi gio chua bao gio dinh phot nao, chi vao` day cung ko goi la it ma cach hanh` su cua Kteam noi that la k chap nhan dc thich la band cai tao la band eo can bik j :D kha la vui
đã nói là ko sợ :D nói ko sai thì sợ gì đến lúc chúng ta nên thẳng thắn với nhau rồi

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Góp ý tý về vấn đề gold server hiện tại.

Như các bác đã thấy, hiện tại 10x cũng đã nhiều rồi mà gold thì ngày càng khan hiếm và cạn kiệt.
Train 1 ngày không đủ tiền mua sâm máu, luôn trong tình trạng âm tiền.
Đồ thì toàn rớt ngọc rác, thử hỏi gold đâu ra mà train, gold đâu ra mà làm đồ, gold đâu ra mà đi TLC, làm Q các kiểu.
Thiết nghĩ nên tăng rate gold lên 1 chút để ae còn dễ thở.
bác phụ ông thớt vài câu về cái lô tô đi

DaiKa

Binh Nhì
Ý kiến cá nhân pill là thu nhập thêm của sv nên bỏ hết cũng khó cho kteam . Chỉ ý kiến là thái cực quỷ đơn nên thay hiệu ứng của thái cực thần đơn 100@ cho 30p chứ hiệu ứng của tcqd cùi hơn so với tctd nhiều . Socola nên bán lun 2 loại socola trắng giá 100@ chứ khui 1k5@ mà toàn gì đâu ko chắc dc bao nhiêu ng mua . Pill trong tlc thì giảm giá mạnh cho ae thoả sức sài.

furuichi

Gia nhập giang hồ
Dzo ngoại trừ làm ăn như shit ra thì còn lại tất cả nó đều làm rất tốt, hút máu vẫn có người chơi. Sao chúng ta không làm y hệt nó và khuyến mãi thêm dịch vụ chăm sóc super tuyệt vời nhỉ? Trước cũng ủng hộ cái vụ chơi khó này, nhưng chơi dài lâu thì lấy mệt mỏi gì đâu ý @@

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Ý kiến cá nhân pill là thu nhập thêm của sv nên bỏ hết cũng khó cho kteam . Chỉ ý kiến là thái cực quỷ đơn nên thay hiệu ứng của thái cực thần đơn 100@ cho 30p chứ hiệu ứng của tcqd cùi hơn so với tctd nhiều . Socola nên bán lun 2 loại socola trắng giá 100@ chứ khui 1k5@ mà toàn gì đâu ko chắc dc bao nhiêu ng mua . Pill trong tlc thì giảm giá mạnh cho ae thoả sức sài.
15k dc 3 cục 2 clvc 1 cl đây

Bên trên