THẢO LUẬN Hot-phát hiện nghi vấn auto click

LiNguyen

Gia nhập giang hồ
Mấy ông chơi mà hơn thua quá, thấy cứ auto hết giờ sao đâu. Chơi hơn thua 1 là trùm 2 là cũng thuộc dạng vạn người mơ ước. Còn ko cứ bình tĩnh mà chơi. Nhân tiện cho thuê acc dp lv 45 nha :)))

longtole

Gia nhập giang hồ
Chúa me cứ cho auto 16h sau 16h ko có exp là ok
chứ giảm % thì vẫn treo còn DP thi autoclick
ko có chiến lấy gì click

HoConNho

Binh Nhì
- Dùng phần mềm thứ 3 là gian lận rồi , cái này ko chối cãi dc , lần trước đã có người bị band nhằm cảnh cáo rồi nhưng ông này vẫn vi phạm , về lý thì ông này nên bi band vĩnh viễn , về tình thì AD nên cho ông ý 1 con đường để có thể tiếp tục hành trình làm Hiệp Khách của mình , cũng giống như phạm tội thì đi tù vậy , AD nên band mấy ngày phạt vài K @ rồi cho ông ý trở về cùng đồng bọn của mình :)), ý kiến riêng ko bênh ai hết :)

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Cái thời gian khóc lóc kêu gào chửi bới người quay clip thì nên lập cái topic xin giảm án nó có tác dụng hơn đấy
Hack tool mà vẫn già mồm chửi người quay clip đc thì ban vĩnh viễn là đúng rồi

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
cmt của tụi bay như cắn vào dái tao vậy, mặc dù tao ko phải là con dp trong clip, tao chỉ thấy tội nghiệp người ta tao mới lên tiếng, người ta bi band nick tụi bay cảm thấy vui ko??, đa số những thằng tự cho mình là hay, tích cực xây dựng sv nhưng đâu hiểu tích cực quá đâm ra phá hoại .

huu phong

Binh Nhì
cmt của tụi bay như cắn vào dái tao vậy, mặc dù tao ko phải là con dp trong clip, tao chỉ thấy tội nghiệp người ta tao mới lên tiếng, người ta bi band nick tụi bay cảm thấy vui ko??, đa số những thằng tự cho mình là hay, tích cực xây dựng sv nhưng đâu hiểu tích cực quá đâm ra phá hoại .
nếu k muốn bị ban sao vẫn sử dụng Phần mềm thứ 3

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ban 7 ngày, đã sai còn thích ý kiến.

PhuongLam

Gia nhập giang hồ
Có làm có chịu, luật là luật, làm xong bị phát hiện còn mặt dày đi xin xin xỏ xỏ.
Như bác nào đấy viết: vậy thì việc lol gì pải xúc đất bưng hồ, buôn ma túy đi cho mau giàu, lỡ bị phát hiện thì ta lại đi xin xỏ
mình méo có làm nhé, đó là người anh em trong pt làm mình lên đây xin được giảm nhẹ hình phạt, chứ méo xin được miễn tội nhé !

Bên trên