THẢO LUẬN Hot-phát hiện nghi vấn auto click

PhuongLam

Gia nhập giang hồ
nói thật, mình rp k phải vì thưởng hay gì và mình cũng k biết có thưởng, tại gặp PeTho nhiều lần nên cũng phải rp thôi
nếu là nhiều lần tôi nguyện sẽ chết ko có đất chôn, đúng 1 đêm qua là vừa lôi ra test tôi đã bảo ko cho nhưng ông ấy vẫn ngoan cố, còn nhiều lần thì xin nói luôn chỉ mới 1 lần duy nhất nhé !

huu phong

Binh Nhì
nếu là nhiều lần tôi nguyện sẽ chết ko có đất chôn, đúng 1 đêm qua là vừa lôi ra test tôi đã bảo ko cho nhưng ông ấy vẫn ngoan cố, còn nhiều lần thì xin nói luôn chỉ mới 1 lần duy nhất nhé !
lúc trước gặp 1 lần ở TTQ rồi nhé, nhưng tui đi ngó lơ thôi

fokvanbao

Banned
check nhanh và liền dùm cái, để con chó JavanIV thừa nước đục thả câu vào đây coi cho sáng con mắt nhé cưng ! ahihi
vậy sao? thằng sỉ vả nhà nghèo sỉ vả lái xe sỉ vả người bán vé số
mày sống làm gì trên thế giới này hả thất bại của tạo hóa
đáng ra trời sinh cho mày cùi chân cùi tay lê lết ngoài đường mới phải
500k bác hồ mà đòi địt vào mồm đấy :) nhờ bác hồ mà mày mới ngồi đây mà gõ phím. ba má mày ko dạy mày để mày mất dạy thế là cùng

PhuongLam

Gia nhập giang hồ
vậy sao? thằng sỉ vả nhà nghèo sỉ vả lái xe sỉ vả người bán vé số
mày sống làm gì trên thế giới này hả thất bại của tạo hóa
đáng ra trời sinh cho mày cùi chân cùi tay lê lết ngoài đường mới phải
500k bác hồ mà đòi địt vào mồm đấy :) nhờ bác hồ mà mày mới ngồi đây mà gõ phím. ba má mày ko dạy mày để mày mất dạy thế là cùng
ahihi, ko tìm được cách nào hại tao nữa nên vào sũa bậy hả, ở nhà mày cũng ăn nói với ba má mày như vậy hả con ngoan =))

fokvanbao

Banned
đánh trống lãng hay quá mà đéo ai quan tâm =))
đại gia đấy. tưởng mình pro đấy. chi tiền nhiều đấy
=> đi auto click =))

fokvanbao

Banned
ủa liên quan? tao phạm tội hay mày? trống lãng nữa hả? hay mỗi lần cmt tao phải copy từng dòng cho mày bỏ tật này đi?

natsuPF

Binh Nhất
Vote ban vĩnh viễn, ban nốt IP càng tốt. Biết bao nhiêu topic cảnh cáo về chuyện auto click này rồi, cũng biết bao nhiêu tấm gương bị ban rồi, biết sai thấy sai mà vẫn dùng, thể loại chơi game mà toàn thích đi cửa hậu đường tắt và gian lận thì cũng như trộm cắp ngoài xã hội thôi. Mạnh tay để làm gương cho người khác nào.
sao so sán
ê kiki sủa ghê lắm sao đi xài auto click thế? =))
hình đây xem mặt anh hùng nè AE
Để ý câu cuối pic 2 nhé
ING cùng 1 chủ: ThanhGK + PeTho + EmGa + NhipPhong
Forum: @PhuongLam
View attachment 8332

View attachment 8333
thím này di dau cũng ma danh top sever ra khe nè :))

Bên trên