THẢO LUẬN Hot-phát hiện nghi vấn auto click

hoangdot094

Binh Nhất
bạn thấy người khác bị bán nick nghỉ game thì bạn mới vui hả !
Bây giờ có tha thứ thì về sau có một người nào đó giống như vậy , team vào xin xỏ , rồi lại tha thứ , quá trình cứ diễn ra . Mình cảm giác chơi game hỗ trợ hộp auto đã đc rồi , cứ xài auto click chi rồi phải như vậy ? Quyết định là ở Người ban . Đây là cảm nhận và cm của mình . Lv càng cao càng phải có hình phạt thích đáng .

haiphongfamily

Gia nhập giang hồ
E hỏi thật chứ có nhảm đâu, đơn giản a tl là yes or no, 1 chữ, nó ngắn hơn 4 chữ kia nhiều mà lại hiệu quả và tiết kiệm thời gian hơn.
Ps: chắc boss sẽ tl "cứ thử đi rồi biết" :rolleyes:
Tốt nhất là không nên động vào phần mềm gì ngoài game kể cả marco phím, auto clik , ... Không một ngày nào đó lại có video 16' là lại lên bàn mổ bác ạ :D

Harry_Kyer

Binh Nhất
bạn thấy người khác bị bán nick nghỉ game thì bạn mới vui hả !
Có làm có chịu, luật là luật, làm xong bị phát hiện còn mặt dày đi xin xin xỏ xỏ.
Như bác nào đấy viết: vậy thì việc lol gì pải xúc đất bưng hồ, buôn ma túy đi cho mau giàu, lỡ bị phát hiện thì ta lại đi xin xỏ

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Quốc có quốc pháp,gia có gia quy. Cái kim trong bọc lâu ngay cũng lòi ra. Đã làm việc xấu sao cũng có ngày lộ.Biết bao nhiêu vụ rồi mà vẫn còn tái phạm,nhìn mà xót.là k biết hay điếc k sợ súng. Phải có biện pháp mạnh tay để còn răn đe chứ.

zero00

Gia nhập giang hồ
LUẬT BAN HÀNH LÂU RỒI, ĐỢT TRƯỚC ĐÃ CÓ NGƯỜI BỊ BAN VÌ SỬ DỤNG AUTO BOOT ...NHƯNG BẠN NÀY biết nhưng vẩn VẨN CỐ TÌNH VI PHẠM . đề nghị ban vv .

longtole

Gia nhập giang hồ
Sao rất nhiều nick 4r mà topic nào thấy cũng có mấy vị này vào cmmm
còn lại ko ai quan tâm hết nhỉ
ko bít ai đúng ai sai

Bên trên