THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sajmoon

Gia nhập giang hồ
từ lúc ra sever đến giờ! (riêng tôi)
tự nhủ là! HEY có một hiệp khách hay rồi đây.. hưng phấn lại trổi dậy.. cứ nghĩ là dễ cài cuốc! dễ úp đồ đạc..... chắc là đồ bán = @ sẽ rẻ hơn sever khác để cho mọi người có thuận lợi để chơi! (mình sinh viên nghèo)
==> nhưng không ! không phải vậy!!!! theo mình đánh giá sever này thì nếu dzogame đc 3/5 thì sever này được 2/5 thôi! các bạn hãy suy nghĩ nhá
NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG!
ai chơi bên dzogame chắc cũng biết nhĩ! nhìn cái shop của yulgangvn đi ! NHÌN ĐI ! nhìn thật kỷ vào! có cái nào rẻ hơn bên dzogame không??????????????????
OKE đồng ý là ko có các loại thuốc lag hay buff trong AC ! nhưng cũng phải rẻ đi chứ làm gì mà hút màu hơn dzoggame nữa! cả cái pvp 20% cũng đắc hơn nữa! ( các thánh FAN cuồng sever này đừng nghĩ là em ghét nha em chỉ nói lên vài tư tưởng cá nhân thôi)
Đập đồ! HEY HEY cái này thì đáng khen cho yulgangvn rồi! nhưng mà từ khi ra cái bùa 1k@ thì lại thấy có gì đó sai sai lắm rồi đấy! đại gia thì đập đồ vô tư còn bọn em thì phải nhịp tim trên 80/1p mới dám đập + 4 5 6.... hởi ơi đồ yếu thì thì sao đánh quái được không le xài máu st quài sao được ( tiền dâu em ăn cơm các bác) !
CÒN mấy con quái chó mèo nữa ==== ĐỜ MỜ xét về phản ứng của quái chủ động của yulgangvn thì em cho rằng nó vượt quá mức bình thường rồi đấy!
tóm lại là! game này em thấy hút máu khá hơn dzogame nhiều đấy các bác vs thêm cái tật bảo trì nữa....còn nhiều cái lắm em chỉ nói vậy thôi !
không muốn chỉ trích cá nhân nào đâu( trừ con chó mèo trong yulgangvn)
đậy là nhận xét của em sau 1 thời gian trỉa nghiệm!
chúc các bác chơi game vui vẻ!
ĐẶC BIỆT >> chúc YULGANGVN luôn phát triển và thu hoạch được nhiều thành công!
1. Có ai ra 1 cái game free cho bạn chơi ko ? Công sức họ bỏ ra ở đâu làm cho bạn 1 cái sever chưa tính nhưng lúc nữa đêm disconnet hay này nọ họ vẫn phải mò dậy mà làm lại host để các bạn có mà chơi
2. Không có game nào là không cạnh tranh nhau thì đương nhiên bên dzo cũng sẽ cho nhân viên vào bên này tìm lỗi để phá sever . Bạn có từng nghĩ tới việc đó chưa . Exp đơn giản : ra 1 sever MU mất vài tháng nhưng phá đi chỉ mất 1giờ và sau đó bạn chỉ nhận được 1 cái thông báo "CLOSE"
Và ADMIN và các MOD mất tới 3 năm để thống nhất sv này đó bạn biết ko ?
Suy nghĩ lại đi bạn nhé.

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
mà tập trung tí nào. anh Vua Mèo có đồng ý chuyện đổi mail ko? thế đỡ làm phiền admin với mod hơn. gamer tự đổi với nhau. hậu quả chúng nó tự chịu

Nup

Gia nhập giang hồ
Mình thì mới chơi lại 2 ngày,mình cảm thấy thích sever này vì tìm thấy lại cái hay của As ngày xưa, chỉ có nhạc nền thật khủng khiếp

natsuPF

Binh Nhất
1. Có ai ra 1 cái game free cho bạn chơi ko ? Công sức họ bỏ ra ở đâu làm cho bạn 1 cái sever chưa tính nhưng lúc nữa đêm disconnet hay này nọ họ vẫn phải mò dậy mà làm lại host để các bạn có mà chơi
2. Không có game nào là không cạnh tranh nhau thì đương nhiên bên dzo cũng sẽ cho nhân viên vào bên này tìm lỗi để phá sever . Bạn có từng nghĩ tới việc đó chưa . Exp đơn giản : ra 1 sever MU mất vài tháng nhưng phá đi chỉ mất 1giờ và sau đó bạn chỉ nhận được 1 cái thông báo "CLOSE"
Và ADMIN và các MOD mất tới 3 năm để thống nhất sv này đó bạn biết ko ?
Suy nghĩ lại đi bạn nhé.
2 bang chủ FullHouse bên Sever Nam Lâm của Dzo :)):))

Nidale

Binh Nhì
dm t chơi cái thời dzo mới ra sv
mỗi 1 tháng phải mất 500k vnd để mua chí tôn phù và áo choàng buff
ko có áo choàng sub vượt cấp nó đấm vỡ mồm
còn ko có chí tôn phù thì biết thiệt thòi thế nào r đấy
sv này thấy chơi thì ok,dc chỉ mỗi tội lỗi gì nhiều vcl

ko phải đá xoáy hay ghen tị gì nhưng GM bỏ mẻ cái treo thưởng tester đi
test cái lồn mẹ gì mấy năm trời giờ bố m chơi vẫn lỗi loạn hết lên
nào thì lỗi phân chia đồ
lỗi khí công( nghiêm trọng)
lỗi chỉ số né và ... các char(nghiêm trọng)
lỗi 2 ng nhặt dc cùng 1 vật phẩm
thế mà cũng trao thưởng test
trong khi cái đậu xanh tôi và bao ng báo lỗi khí công né của kiếm và ninja thì chẳng thấy tri ân cái qq gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên