Vâng! Dzogame ! nhanh thì ẩu, ẩu thì nó ntn đây

MoNoKuRo

Banned
Ờ, sơ sài, mất hứng thì vào đây làm gì ?? Bạn có đóng góp đc gì ko mà phàn nàn, game của LK, LK làm k đc k nản thì làm gì bạn phải nản, bạn có mất cm gì không, cứ bên các sv khác qua nói này nọ, item giá cao để đạp lên vết xe đỗ của dzo à, bạn nghĩ bạn là thánh à. Tự tạo ra 1 sv rồi bán item shop cao đi nhé, coi ai vào game bạn chơi ok?( nói éo sn cm gì hết)
Tôi nghĩ bạn ko có đầu óc , người có đầu óc người ta luôn suy nghĩ và đánh giá , cái ji ko hay thì người ta có ý kiến , và tôi đau có ép ai phải nge ý kiến tôi cho = dc , cám ơn bạn đã đề cao ý kiến của tôi quá nhé! Còn nói theo kĩu bạn thì LK làm sv cho bạn chơi rồi kiu bạn đi ăn C' tui nghĩ bạn cũng ăn quá! Tôi đâu có nói tôi đóng góp cho sv ji đâu mà bạn phán , bạn tưởng bạn là thánh cm bạn ak ? Thành phần như bạn sv nào cũng có hết để rồi xem sv ra rồi bạn chơi dc bnhiu đầu tư dc bnhiu mà vào đây to mòm cm bạn!

hiepmctc

Binh Nhất
Tôi nghĩ bạn ko có đầu óc , người có đầu óc người ta luôn suy nghĩ và đánh giá , cái ji ko hay thì người ta có ý kiến , và tôi đau có ép ai phải nge ý kiến tôi cho = dc , cám ơn bạn đã đề cao ý kiến của tôi quá nhé! Còn nói theo kĩu bạn thì LK làm sv cho bạn chơi rồi kiu bạn đi ăn C' tui nghĩ bạn cũng ăn quá! Tôi đâu có nói tôi đóng góp cho sv ji đâu mà bạn phán , bạn tưởng bạn là thánh cm bạn ak ? Thành phần như bạn sv nào cũng có hết để rồi xem sv ra rồi bạn chơi dc bnhiu đầu tư dc bnhiu mà vào đây to mòm cm bạn!
Newbie, éo chấp, mình chỉ nói lại một câu :'' Nên suy nghĩ kĩ trước khi nói ''

Bên trên