Vâng! Dzogame ! nhanh thì ẩu, ẩu thì nó ntn đây

hiepmctc

Binh Nhất
=)), vào chơi mà có hỗ trợ vk với item 1x op là không khoái r =)) nay mai rollback bác ơi. Mà mình còn không thiết tha down dzo về nữa chứ nói gì log vào

Chibi

Binh Nhất
biết thế nào dzo bị lỗi hay có điều gì xảy ra thì cũng có những thành phần mọc lên post bài chém gió đâm hơi đủ kiểu con đà điểu luôn

dual.shadow

Binh Nhất
bác thích dzo đến thế thì cứ ở đó chơi y, sang đây la liếm làm j? :)
thích hay ko chú tuổi ranh ko hiểu đc đâu, tôi chỉ ghét cái kiểu bợ đít của mấy chú đọc mà ghét, thích 1 hk trân chính lên mới google biết cái yulgangvn này,
mình rất ủng hộ lk về server này, nhưng nghe các bạn bình luận ma ngu đếu chịu đc, server chưa ra đc là do chưa hoàn thiện, nghe các bác bảo tính này tính nọ, đợi ra sau để thế này thế kia mà bực cả ng

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Có game thì chơi, công nhận ta chỉ thích solo HBQ, đi lùa quái tự bem quất 1 lúc 3 4 skill quá đẹp mắt. Hiện tại là thú vui khi log sv Dzo.
Từ ngày Dzo mở tới giờ ta chẳng nạp cắc nào, nếu thật sự không có mấy món hỗ trợ exp thì train thật sự chua, và ta đã tập thích nghi để không bị sốc khi chơi sv LK và ta chắc chắn mình đã làm được =))

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
thích hay ko chú tuổi ranh ko hiểu đc đâu, tôi chỉ ghét cái kiểu bợ đít của mấy chú đọc mà ghét, thích 1 hk trân chính lên mới google biết cái yulgangvn này,
mình rất ủng hộ lk về server này, nhưng nghe các bạn bình luận ma ngu đếu chịu đc, server chưa ra đc là do chưa hoàn thiện, nghe các bác bảo tính này tính nọ, đợi ra sau để thế này thế kia mà bực cả ng
Chú thử đọc topic trước của chú ấy, tóm tắt thì kiểu như "ra nhanh đi, hay ko đủ trình để ra mà lấy dữ liệu của dzo thế?", bên đây thì "dzo có lỗi tí mà ầm ầm, chả may nó bị thôi, mấy bác bợ đít blah blah...", tôi chắc cũng đủ tuổi để hiểu ẩn ý mấy câu nói của bác nhỉ? Ko biết ngoài đời chú thế nào chứ ở đây nói toàn mấy câu thách thức tỏ vẻ ta đây làm như mình là sếp ở đây ko bằng

dual.shadow

Binh Nhất
chỉ phản ánh đúng sự thật thôi, tôi có chơi của dzo đâu, cũng đang đợi server này, nhưng thấy mấy ông bl hài quá

Bên trên