THẢO LUẬN Tuyên ngôn độc lập của chính phái

LegendK

Binh Nhất
Chúng ta sinh ra trong 1 điều kiện ko hoàn hảo như Tà phái, họ có Sức mạnh - Mưu mô - Nhiều lãnh đạo tài tình và Lực lượng quá hùng mạnh. Nói về Chính phái, 1 thế lực nhỏ bé, lương thiện, bất chấp sự tàn nhẫn hung bạo mà Tà phái gây ra, chỉ biết nhịn nhục train cho qua ngày qua tháng. Thế lực chúng ta có đáng phải chịu đựng như vậy ko? Nhịn nhục là đúng với bản chất lương thiện của Chính phái nhưng "càng nhẫn nhịn họ lại càng lấn tới, vì họ muốn chiếm trọn cả sever này" (HCM). Nhưng họ đâu biết ae Chính phái có 1 thứ ko thế lực nào có thể cản phá được, đó chính là sức mạnh tiềm ẩn trong mỗi con tim, sức mạnh ấy ko ai có thể khơi dậy dùm chúng ta được, chỉ có chính bản thân chúng ta làm cho nó trở nên bất tử, hỡi ae chính phải hãy đứng lên giành lại quyền dc chơi game của bản thân mình!!!
Đúng 7h30 tối nay tại môn chủ liễu chính quan kênh 7 - tất cả trụ cột, lực lượng nòng cốt của Chính phái sẽ tập trung lại và lập thành 1 G. Nếu ae nào muốn đứng lên giành lại quyền dc chơi game của mình thì hãy tham gia cùng chúng tôi - TẤT CẢ VÌ 1 THẾ LỰC HÙNG MẠNH
KHÔNG CÓ CÁ NHÂN YẾU, CHỈ CÓ TẬP THỂ CHƯA MẠNH MÀ THÔI

kingtank

Binh Nhì
có người vừa bị tôi kill nói với tôi 1 câu rằng : gặp những người như bạn hết muốn chơi game , thật yếu đuối . tôi la` ta` - bản năng tôi gặp 9 phái la` giết ( hoặc bị giết nếu như chạy trốn ko kịp ) nếu muốn có những thứ người khác ko có đc - thi` phải chịu đc những thứ người khác ko chịu đc . Kí tên : GuanYu

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Công nhận sau khi lão tổng quản mama fix rương vàng lại, tinh thần anh em chính phái lên cao chưa từng thấy=))=))=)).

Đã xin giấy phép xây dựng xong nguyên khu căn hộ cao cấp trước khi phát biểu ý kiến trên:((:((:((

Masya

Binh Nhất
Đừng quên lực lượng kế thừa, các mem team SubTLC với quân số đông cùng với team 9TLC toàn các VIP của Valentino đang rất cố gắng ở mặt trận TLC 2 rất cần sự hỗ trợ của mọi người. Không cần free item chỉ cần đồ đạc pk, train, ngọc tầm thấp các bạn ko xài nữa hãy bán ra với giá hơp lý và với tag <Chính Phái> - chỉ bán cho 9 phái là sẽ hỗ trợ bọn mình rất nhiều.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
sao mà fix rương vàng thì tinh thần ae 9 phái tăng cao là sao
Hồi xửa hồi xưa 9 than không ai chịu đi TLC khung giờ vàng 19h30>

Em chơi ngu góp ý khung giờ ấy 19h30-22h uýnh không ra EXP, không rơi gold và item.

Tổng quản mama chơi phát, 9 rãnh rỗi chạy ra làm vài trận khí thế.

Khi ra rương vàng, chắc chắt chiu dành dụm cho tương lai, nên trong khung giờ vàng, bên 9 tập trung đi xem phim bộ "Bí mật ẩn giấu sau rương vàng"

Hôm nay 2/9 hiệu lực khóa rương vàng có giá trị từ 19h ngày 1/9, chính phái đưa ra 1 tuyên ngôn độc lập nghe hùng hồn khí thế quá.=D>=D>=D>

Đây là box thảo luận nên em vui đùa chút cho vui vẻ mong các bác 9 bỏ qua cho em~o)~o)~o)

Bên trên