THẢO LUẬN Tuyên ngôn độc lập của chính phái

makiemlong

Binh Nhất
Hồi xửa hồi xưa 9 than không ai chịu đi TLC khung giờ vàng 19h30>

Em chơi ngu góp ý khung giờ ấy 19h30-22h uýnh không ra EXP, không rơi gold và item.

Tổng quản mama chơi phát, 9 rãnh rỗi chạy ra làm vài trận khí thế.

Khi ra rương vàng, chắc chắt chiu dành dụm cho tương lai, nên trong khung giờ vàng, bên 9 tập trung đi xem phim bộ "Bí mật ẩn giấu sau rương vàng"

Hôm nay 2/9 hiệu lực khóa rương vàng có giá trị từ 19h ngày 1/9, chính phái đưa ra 1 tuyên ngôn độc lập nghe hùng hồn khí thế quá.=D>=D>=D>

Đây là box thảo luận nên em vui đùa chút cho vui vẻ mong các bác 9 bỏ qua cho em~o)~o)~o)
Khung

KySlot

Gia nhập giang hồ
có người vừa bị tôi kill nói với tôi 1 câu rằng : gặp những người như bạn hết muốn chơi game , thật yếu đuối . tôi la` ta` - bản năng tôi gặp 9 phái la` giết ( hoặc bị giết nếu như chạy trốn ko kịp ) nếu muốn có những thứ người khác ko có đc - thi` phải chịu đc những thứ người khác ko chịu đc . Kí tên : GuanYu
xin loi~ truoc.. di me may:)):)):)):))

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Hồi xửa hồi xưa 9 than không ai chịu đi TLC khung giờ vàng 19h30>

Em chơi ngu góp ý khung giờ ấy 19h30-22h uýnh không ra EXP, không rơi gold và item.

Tổng quản mama chơi phát, 9 rãnh rỗi chạy ra làm vài trận khí thế.

Khi ra rương vàng, chắc chắt chiu dành dụm cho tương lai, nên trong khung giờ vàng, bên 9 tập trung đi xem phim bộ "Bí mật ẩn giấu sau rương vàng"

Hôm nay 2/9 hiệu lực khóa rương vàng có giá trị từ 19h ngày 1/9, chính phái đưa ra 1 tuyên ngôn độc lập nghe hùng hồn khí thế quá.=D>=D>=D>

Đây là box thảo luận nên em vui đùa chút cho vui vẻ mong các bác 9 bỏ qua cho em~o)~o)~o)
Bạn biết là box thảo luận của riêng 9 phái, mà bạn cmt theo kiểu đả kick, đá đểu, châm biếm ae 9 phái ko, lại còn kêu bỏ qua cho. Chả hiểu mục đích bạn cmt để làm gì nữa, nếu bạn ủng hộ ae 9 phái đoàn kết lại để có những trận pk sòng phẳng thì hoan nghênh bạn, còn bạn có ý định châm biếm, đã kick gây war nhau thì mời bạn ra box khác giùm. Suy nghĩ giùm tí đi bạn

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Nếu khùng thì 2 tuần trước đêm nào mình cũng thấy bạn sư tử hống liên tục mời các bạn chính phái ra K2 BHBC giao lưu, nhất là sau khung giờ TLC:((:((:((

Và kết quả ra sao, có lẽ bạn mau quên=))=))=))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Nếu box thảo luận riêng xin vui lòng đặt lưu ý ngay đầu:

Xin vui lòng, đây là bài thảo luận riêng của chính phái xin các bạn tà phái tránh xa, non comment. Thanks.

hero98

Trung Sĩ
topic rất hay nhưng có gì đó sai sai.
9 phái không lương thiện nhé , 9 phái 6x đầu tiên mở đầu cho cuộc tàn quét tà phái , lúc đó tà phái mới đứng dậy !
1 train lv vượt mặt 9 phái
2 làm đồ đạc ngon lành .
3 Quan trọng nhất là đoàn kết , có lảnh đạo hợp nhất của các BC các guild
==> Kết luận tà phái luôn chờ 9 phái đứng dậy trong các cuộc chiến đẩm máu TLC và boss bang hội , cố lên nào 9 phéo ơi :D

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Bạn có thấy bạn mắc cười không? Ai cũng ủng hộ, trong khi bạn lại châm biếm, làm vậy để được gì nhỉ? Lại còn bắt bẻ từng câu chữ thảo luận riêng này nọ. Thế bạn muốn đả kick châm biếm thì cứ việc lập 1 topic nói đi, người ta lập topic kêu gọi ae 9 phái thì bạn là tà phái lại nhảy vô cmt @@

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
topic rất hay nhưng có gì đó sai sai.
9 phái không lương thiện nhé , 9 phái 6x đầu tiên mở đầu cho cuộc tàn quét tà phái , lúc đó tà phái mới đứng dậy !
1 train lv vượt mặt 9 phái
2 làm đồ đạc ngon lành .
3 Quan trọng nhất là đoàn kết , có lảnh đạo hợp nhất của các BC các guild
==> Kết luận tà phái luôn chờ 9 phái đứng dậy trong các cuộc chiến đẩm máu TLC và boss bang hội , cố lên nào 9 phéo ơi :D
Chuẩn, bác này cmt nghe sướng cả cả tai, đọc phê cả con mắt, ko như ai kia :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bạn có thấy bạn mắc cười không? Ai cũng ủng hộ, trong khi bạn lại châm biếm, làm vậy để được gì nhỉ? Lại còn bắt bẻ từng câu chữ thảo luận riêng này nọ. Thế bạn muốn đả kick châm biếm thì cứ việc lập 1 topic nói đi, người ta lập topic kêu gọi ae 9 phái thì bạn là tà phái lại nhảy vô cmt @@
Mang danh là tà thì cần gì phải tuân theo quy luật nhỉ>:)>:)>:)

hoangdot094

Binh Nhất
Ghớm , hồi mới mở map 3x cho pk , Con cung 9 Meangirl tuyên bố săn cả tà phái . Lúc mở động tưởng dễ thở , ai ngờ lên 6x bọn 9 phái mất nết hơn . Tụi nó còn lên kế hoạch vào mấy giờ đêm là pk , không cho tà phái train . Bây giờ mấy anh lớn đi rồi lại kêu lương thiện . Có mà lương lờ .
Kêu gọi thì tốt đấy nhưng không cần phải hạ trứng nâng bi vậy đâu .

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Chỉ vài câu nói khích, đã thấy rõ cái tôi to vật, mong sao ý tưởng không chết từ trong trứng nước.

Nếu bạn đã tham gia qua nhiều diễn đàn, thì tranh luận, đả kích, châm chọc nhau là điều tất yếu, trừ phi bạn có 1 yêu cầu như mình đã nêu trên thì :-$:-$:-$

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Chả hiểu sao cái tôi to vật ở đây? Khi bạn vào nói khích châm biếm, ko lẽ tôi lại nói" Uh bạn nói hay đó, mình cũng thấy vậy" :). Tôi cmt từ nãy đến giờ vẫn chưa có 1 câu nào bất lịch sự với bạn nhé

LegendK

Binh Nhất
Ghớm , hồi mới mở map 3x cho pk , Con cung 9 Meangirl tuyên bố săn cả tà phái . Lúc mở động tưởng dễ thở , ai ngờ lên 6x bọn 9 phái mất nết hơn . Tụi nó còn lên kế hoạch vào mấy giờ đêm là pk , không cho tà phái train . Bây giờ mấy anh lớn đi rồi lại kêu lương thiện . Có mà lương lờ .
Đừng đem 1 cá nhân ra để đánh giá 1 tập thể ok??

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bác làm em nhớ vụ 2G 9 xã rác cho nhau, chỉ vì ks nhau bãi train.

Thôi thì tà vẫn mãi tà, tà tà mà chơi, chỉ vì vài danh xưng mà cứ như đại chiến thế giới thứ 3 sắp đến:-?:-?:-?

Bên trên