thằng "tội phạm ảo" khét tiếng hkgh dzo

Luciƒer

Binh Nhì
cũng may mức độ "hút máu" của HKGH là không thể so sánh với VLTK, kiếm thế hay TLBB chứ nó mà keylog mấy thằng đầu tư bạc tỉ vào game chắc nó để lại 1 cái gì đó trên người nó trở về cát bụi rồi;))
hên cho nó tao ở kontum chứ tao mà ở sài gòn hay miền tây tao kêu anh em tìm wáng néc nó tới cùng, má nó tức ghê gớm lun

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nói thật nhìn mặt thôi là đã đék ưa gì rồi chứ đừng nói là hack được đồ của mình
Tìm tới tận nhà súc phân ném vào mặt mấy thằng như thế này..

Luciƒer

Binh Nhì
Nó tồn tại đến bây giờ thấy cũng tài
Mắt mũi nó vẫn còn nguyên thì phải :))
ngày nào bè lũ dzogame còn tồn tại thì vẫn còn tồn tại những con thú như nó thôi mà bạn, qua đây chơi cho lành, thằng GM ruud nó check ra cũng chỉ cảnh báo thôi, nạn hắc đồ vẫn còn dài dài

LienLien

Binh Nhất
Thèn cờ hó bỉ ổi này đã đi lừa đảo rất nhiều người bên dzogame( các top như BeoPhi, LegendKiller... cũng đã từng bị nó luộc), nó đã khiến rất nhiều người ức chế, nổi điên 1 cách thái quá tiêu cực, bỏ game, có khi phải rơi nước mắt vì tất cả tiền bạc, tâm huyết trong game trôi xuống sông xuống bể....bản thân mình đã bị nó giả danh lllxNat13xlll lừa mất 6b( thời điểm đó 180k/1b), mình tưởng nó là lão Nat13 thật nên gold trước tiền sau, 1 đứa bạn của mình cũng đã bị nó giả danh Nat13 lừa mất 1 củ( gửi tiền qua thẻ ATM ngân hàng Tây Ninh), sau 1 thời gian dài, bằng cách nào đó, GM Ruud đã điều tra ra tung tích của tên tiểu nhân rất bựa này, đây không biết có phải là động thái góp phần PR hình ảnh hay không, nhưng GM Ruud đã phần nào làm "Mát lòng" những gamer trung thành với dzo trước vấn nạn hack đồ tràn lan, có ai bị nó lừa tập trung vào đây chửi rủa, ném gạch, chặt chém cho đã nha mọi người, dưới đây là hình ảnh của nó, kẻ super bựa nhân bẩn thỉu đã lừa đảo rất nhiều acc ở HKGH dzogame:

-Tên nó: Trần Văn Giàu
-Số CMND của nó( cái này bạn mình cung cấp thông qua gửi tiền cho nó trên bưu điện, chính -xác 100%): 291169632
-Đang ở: Hòa Thành - Tây Ninh
-Nghề: chủ quán nét kiêm lừa đảo ( hành nghề hack đồ, giả danh lừa đảo ingame, tẩu tán đồ hack, tiêu thụ đồ hack và keylogger)
(bài viết dựa trên nguồn từ bài viết của GM Ruud bên forum HKGH dzogame, link bài viết trực tiếp của GM Ruud: http://forum.dzogame.com/hk/showthread.php?212259-Hồ-sơ-GM-Lật-lại-các-vụ-h-ck-MrBeoPhi-LegendKiller-..)
Chắc không???? bạn....có thể cho L địa chỉ không?hay số đt đc không inbox mình nhé..thks...1 lần anh Gm nói o Tay ninh....ma xin đc số dt cua XLCD cho nguoi mua gold mà bạn ấy noi gd game hen truc tiếp chứ ko pik địa chỉ...hẹn ở game ra ca phe xong giao tien lại tp...ko pik đâu mà lần....1 lần bị mấy acc bạn bè chung quanh... Thks Trước nhá

Fantasy

Binh Nhì
Chắc không???? bạn....có thể cho L địa chỉ không?hay số đt đc không inbox mình nhé..thks...1 lần anh Gm nói o Tay ninh....ma xin đc số dt cua XLCD cho nguoi mua gold mà bạn ấy noi gd game hen truc tiếp chứ ko pik địa chỉ...hẹn ở game ra ca phe xong giao tien lại tp...ko pik đâu mà lần....1 lần bị mấy acc bạn bè chung quanh... Thks Trước nhá
bạn vui lòng đọc kỹ thêm về topic của mình, tất cả những gì cần nói về con phò Giàu này mình đã đề cập trên topic rồi bạn àh, ngoài ra mình ko còn thông tin gì thêm, thân!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
e lấy hình nó, in ra, lên Hòa Thành- Tây Ninh, dán ở cột điện, bãi rác, nhà xí .v.v. ai bít nó ở đâu chỉ cho 100 chai ko quá 3 ngày sẽ tìm đc.

Bạch Lược Tử

Gia nhập giang hồ
e lấy hình nó, in ra, lên Hòa Thành- Tây Ninh, dán ở cột điện, bãi rác, nhà xí .v.v. ai bít nó ở đâu chỉ cho 100 chai ko quá 3 ngày sẽ tìm đc.
ý kiến bác này hay nè...cho 1 like...sẵn ta cho nhà nó sáng nhất tây ninh lun..anh em thấy ở đâu sáng cứ khinh công thật nhanh tới rồi cuồng long giáng thiên hay thiên ma giáng thế gì đó thì thẳng tay..

LienLien

Binh Nhất
Anh đùa àh....đào đâu ra 100 chai anh >.<! có mỗi cái Huyện kiếm sao ra...nghe nói tây minh cũng rông lắm...Em cũng nhờ bạn thui..chứ thuê ở đay xuống mắc công sau này chuyện lớn lắm...(vẫn sợ mẹ và chưa làm ra tiền nhiều) phải để dành chờ open game nữa......nhờ mí thằng bạn quê lân cận giúp thui hi`hi`

Bên trên