thằng "tội phạm ảo" khét tiếng hkgh dzo

TuHeresy

Binh Nhất
update thông tin từ forum dzogame địa chỉ của nó(theo link nguồn bên dưới bài viết): Ấp Long Hải - xã Trường Tây - thị trấn Hòa Thành - huyện Hòa Thành - tỉnh Tây Ninh
Mình cũng ở HT-TN. Nếu ở Long Hải thì cũng k có nhìu wa'n net. Các bác muốn tìm cứ men theo chợ Long Hải vì xung quanh đó có k nhiều wa'n net. Đặc biệt khu vực đó có nhiều người chơi HKGH...
p/s: Góp ý thui. Đừng wăng gack đá tội nghiệp

darkness297

Gia nhập giang hồ
không bik thằng này bị ai lừa chưa nhỉ chắc chưa nếu rồi thì nó cũng éo có lừa người khác đâu cái loại dog lừa đảo tới nhà nó súc phân mà cho nó ăn đê

Fantasy

Binh Nhì
nhìn cái mặt nó là mún đấm rồi mà cái hình hình như nó bị chém để lại vết sẹo thì phải bên má phải đấy
mình cũng để ý nó đc ai "xăm" cho 1 đường bên má bên trái rồi thì phải, cái thứ bẩn bựa của xã hội này còn ăn đấm dài dài, ko sớm thì cũng muộn ;))

Luciƒer

Binh Nhì
người ta còng lưng đi bốc phân bò để kiếm sống thì ít nhất người ta cũng tự hào là mình nuôi những miệng ăn trong gia đình bằng sức lao động chân chính của mình, còn cái loại la liếm trên mồ hôi nước mắt của người khác như thế này đéo đủ tư cách là con người, 1 con thú đích thực trong xã hội loài người mang tên Trần Văn Giàu:mad:

ThongMinh

Gia nhập giang hồ
Giờ Nói Thẳng Nếu Ai Muốn Xử Thằng Này Rất Dễ Thôi .

Mua BÁn Xí Dụ Nó ra Ngoài đỜi Gặp giao Dịch. Rồi Kiếm cafe nào vắng đường vắng 1 dao vào người thế là xong :)

Chứ Lên ĐÂy Chửi Cũng Đâu Có Ít Gì đâu Mọi người :)

Junio

Gia nhập giang hồ
Vâng chính xác, Ấp Long Hải, xã Trường Tây, huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Tiệm Internet đếm trên đầu ngón tay :)) Và đó là khu em sống các bác ạ, thằng này làm mất mặt a e Tây Ninh quá

Junio

Gia nhập giang hồ
Mình cũng ở HT-TN. Nếu ở Long Hải thì cũng k có nhìu wa'n net. Các bác muốn tìm cứ men theo chợ Long Hải vì xung quanh đó có k nhiều wa'n net. Đặc biệt khu vực đó có nhiều người chơi HKGH...
p/s: Góp ý thui. Đừng wăng gack đá tội nghiệp
Chú thì chỉ được cái game Zone thui :)) khu mình sống đấy

BuGau

Gia nhập giang hồ
đéo biết thằng này có hack 3 acc của mình không, 1 phần acc beophi cũng là của tao vậy mà chả thấy mod lờ nào bên dzo thông báo tới, đúng là lũ ăn cám đá máng

Bên trên