Thắc mắc nhỏ về khả năng bắn chay của char cung

LienLien

Binh Nhất
Vì Tôi Bị Ảnh Hưởng Bởi Phong Trào Đó Nên Tôi Nhớ Rất Kĩ !!!
Thời Đó Cung kc2 Chĩ Được Xem Là Giải Trí Nên Chả Em Thèm Quan Tâm Và Phát Triển ~! Cung KC2 Thời Đó Không Phát Huy Được Sức Mạnh Nhiều Còn Lí Do Thì Tôi Không Nhớ !!!
Phục ghê mỗi chữ mỗi viết hoa...bạn thật là phong cách

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Vì Tôi Bị Ảnh Hưởng Bởi Phong Trào Đó Nên Tôi Nhớ Rất Kĩ !!!
Thời Đó Cung kc2 Chĩ Được Xem Là Giải Trí Nên Chả Em Thèm Quan Tâm Và Phát Triển ~! Cung KC2 Thời Đó Không Phát Huy Được Sức Mạnh Nhiều Còn Lí Do Thì Tôi Không Nhớ !!!
thời đó quan niệm của hầu hết các gamer đều là xài clvc hoặc cl. Như tui thấy thì chưa ai nhìn ra đc ưu điểm xài kc2 của cung. Nếu lúc đó họ biết xài kc2 thì đã dupe tên kc2 rồi.

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
thời đó quan niệm của hầu hết các gamer đều là xài clvc hoặc cl. Như tui thấy thì chưa ai nhìn ra đc ưu điểm xài kc2 của cung. Nếu lúc đó họ biết xài kc2 thì đã dupe tên kc2 rồi.
Nhưng Đối Với Những Người Cày Tiền Như Chúng Tôi Thì Vẫn Thích Ép TC Sau Đó Phát Triển Thành KC2 Để Train !!!
Mãi Đến Sau Này Mới Có Những Người Phát Triển KC2 Để Tìm Ra Ưu Điểm Của Nó !!!
Lúc HKAS Gamer Không Biết Tác Dụng Của Ngọc kc2 Cung Thủ !!! Đa Số Đều Phán Ngọc Kc2 Chĩ Để "Hit And Run" Tốt !!!!

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Nhưng Đối Với Những Người Cày Tiền Như Chúng Tôi Thì Vẫn Thích Ép TC Sau Đó Phát Triển Thành KC2 Để Train !!!
Mãi Đến Sau Này Mới Có Những Người Phát Triển KC2 Để Tìm Ra Ưu Điểm Của Nó !!!
Lúc HKAS Gamer Không Biết Tác Dụng Của Ngọc kc2 Cung Thủ !!! Đa Số Đều Phán Ngọc Kc2 Chĩ Để "Hit And Run" Tốt !!!!
vậy có thể lúc đó kc2 đc dùng để train, nhưng chưa hề thấy ai dùng nó để pk.

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
vấn đề chủ thớt xin góp ý thế này:
Lúc ở Dzo auto bắn chay toàn tập từ lv1-120
Giai đoạn 1x-6x có thể xài cl. Nhưng do ở Dzo điều kiện dư giã, để op 1 cây cl full 14 15 ko khó. lúc 4 5x tui test 2 cây cl15 với kc2 thì thấy cl15 mạnh hơn kc 2 đc vài chục máu. vậy nếu ở đây ko có ngọc cl cao từ 10>> mà có kc2 thì op kc2 vẫn có thể là sự lựa chọn hoàn hảo. (ko có kc2 mà toàn kc1 ko thì chịu :)) ). lên 6x xài kc tốt chán, vừa ngon vừa kinh tế và cứ thế phát huy.

zTinyz

Gia nhập giang hồ
Vâng cám ơn các bác....từ vấn đề hỏi thăm của e mà topic này đã trở thành chiến trường cmnr @@......

Xem ninja zTinyz của em kẹp chay 1vs2 (1 thương +10, 1 thích khách ) cho vui nè.....khoe hàng của em đó :D
Xem full HD + từ phút 3p30s nhé

Chibi

Binh Nhất
sv này éo có kẹp chay đâu các thím ạ
kẹp skill thôi nhé :">
thế thì cứ xác định dần đi
ninja làm cave tiếp tục ko thì change skill đễ kẹp

zTinyz

Gia nhập giang hồ
sv này éo có kẹp chay đâu các thím ạ
kẹp skill thôi nhé :">
thế thì cứ xác định dần đi
ninja làm cave tiếp tục ko thì change skill đễ kẹp
Xin thưa với bạn....LK đã nói là không có kẹp chay nhưng sẽ có kẹp khác cho ninja.....
Còn cái câi ninja làm cave cho mấy char khác.....Bạn rút lại đi là vừa...có cái sửa bài viết đó....người ta đọc rồi lại cười cho =))

Chibi

Binh Nhất
Xin thưa với bạn....LK đã nói là không có kẹp chay nhưng sẽ có kẹp khác cho ninja.....
Còn cái câi ninja làm cave cho mấy char khác.....Bạn rút lại đi là vừa...có cái sửa bài viết đó....người ta đọc rồi lại cười cho =))
ủa vậy hả =)) anh Lk nói không có kẹp chay nhưng vẫn có kẹp khác cho ninja
vậy sao ko làm cho cung luôn đi =)) tới đó kiểu gì chả có nhiều người đòi hỏi
ninja làm cave cho mấy char khác ??? tự diễn hả thím
t chỉ nói ninja làm cave tiếp tục ko thì change skill đễ kẹp < có hiểu ko vậy > hay change skill đễ kẹp viết nhầm chữ hay thành thì , làm nó đổi ý của cái câu đi
éo biết hk sea và us nó ra sao chứ chơi dzo thì thấy ko có kẹp thì ninja phế thật =))
cái ngày mà có kẹp skill = vận nội công thì ninja éo thấy bóng thằng ninja nào ở Ip
kẹp chưa chết đã nằm sàn

zTinyz

Gia nhập giang hồ
ủa vậy hả =)) anh Lk nói không có kẹp chay nhưng vẫn có kẹp khác cho ninja
vậy sao ko làm cho cung luôn đi =)) tới đó kiểu gì chả có nhiều người đòi hỏi
ninja làm cave cho mấy char khác ??? tự diễn hả thím
t chỉ nói ninja làm cave tiếp tục ko thì change skill đễ kẹp < có hiểu ko vậy > hay change skill đễ kẹp viết nhầm chữ hay thành thì , làm nó đổi ý của cái câu đi
éo biết hk sea và us nó ra sao chứ chơi dzo thì thấy ko có kẹp thì ninja phế thật =))
cái ngày mà có kẹp skill = vận nội công thì ninja éo thấy bóng thằng ninja nào ở Ip
kẹp chưa chết đã nằm sàn
Yên tâm...LK đã làm thì ko bỏ xóa char nào đâu....nói nhiều làm chi.....mai mốt nó ra ắt sẽ thấy

Bên trên