Thắc mắc nhỏ về khả năng bắn chay của char cung

mumpasyn

Binh Nhất
Nhầm lẫn tí ~! Sever Dzo vs US và 1 Số Sever Free Khác
Mà Xin Hỏi Bạn Chơi Sever HKAS Ở Giai Đoạn Nào Mà Phán Như Thánh Thế ????? Xin Thưa Thời HKAS Cung kc2 Vẫn im3 nhé !!!!
Do Chủ Đề Top Đặt Ra Là Khả Năng Bắn Chay Của Char Cung Nên Mình Chĩ Nói Về Khả Năng Bắn Chay Của CUng !!!
Còn Cung CLVC Hay Cung Kc2 Thì Mình không nói cung kc2 bá đạo nhất nhé !!! Một Số Cmt Quote Của Mình
.SV free thì ko biết....chĩ chơi đc SV homviet kc lỗi tùm lum......nên cha ma nào chơi cung......chơi thì chắc cho đẹp vậy.....
từ lúc mở tới lúc game lạm phát gold và sập...... vẫn còn nhớ cái ID test của asisoft tặng đây..... as00081105...cái này là ko có tạo đc...chĩ có thẻ của nhân viên asiasoft tặng lúc OB ( mở ban thữ ngiệm )....và từ lúc mic chơi từ 1 tới 7x( choi 3 acc tất cả có 1 acc thương 9x của ông anh lâu lâu vào ngich tí ) thì chả thấy có nào chơi cung kc2 ....thề là như thế.....( vì co thằng chơi cung 9x nhà mình có thấy no vác cung kc 2 bao h.....@@ )

mumpasyn

Binh Nhất
chuẩn .. k cần giải thích gì thêm.. Drop như Asia mà đòi Kim cương thạch kc 2 cơ à =))
haizz cũng k phai là hiếm mà.....hell( hoỳ đó mic cắm boot đi hoc về full rương bình thường......đó mic hay boot bãi hổ ( còn máy thằng cung thì hay kéo ra NMH boot đỡ tốn tiền mua máu......)( hoy đó có 2 tựa game nôi tiếng chứ mấy Gun trc' tới TS, TS sập thì sau là HK )

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
ai cũng nói là đã chơi Hk AsiaSoft thì mình mạn phép hỏi bạn là khi sever update Class Cung mang tên là gì k ( vĩ dụ : Dzo ra HBQ thì mang tên là HBQ xuất chiến )
Chĩ Nhớ Được Mỗi Cái Cốt Truyện Là
Lúc Game Suy Tàn THì NPH Game Ra Chính Sách Cuối Cùng Là Ra Class Cung Nhưng Vân không Thay Đổi Gì Nên Game Đón Cửa Và Một Số Bí Kíp Về Cung Cũng Thất Truyền Rất Nhiều !!!

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
.SV free thì ko biết....chĩ chơi đc SV homviet kc lỗi tùm lum......nên cha ma nào chơi cung......chơi thì chắc cho đẹp vậy.....
từ lúc mở tới lúc game lạm phát gold và sập...... vẫn còn nhớ cái ID test của asisoft tặng đây..... as00081105...cái này là ko có tạo đc...chĩ có thẻ của nhân viên asiasoft tặng lúc OB ( mở ban thữ ngiệm )....và từ lúc mic chơi từ 1 tới 7x( choi 3 acc tất cả có 1 acc thương 9x của ông anh lâu lâu vào ngich tí ) thì chả thấy có nào chơi cung kc2 ....thề là như thế.....( vì co thằng chơi cung 9x nhà mình có thấy no vác cung kc 2 bao h.....@@ )
Ặc !!!
Mình Xin Khẳng Định Phiên Bản OP Của Asiasoft Chưa Có Class Cung Nhá !!!

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Thế Mình Có Nói Bạn Ấy Nói Lúc OP Thì ASS có chả Cung Đâu Bác ?????
thì em có nói gì đâu Bác :))
mà nhớ khi xưa lúc chuẩn bị ra char Phá Thiên Thần Tiển 10- 5-2007 em còn nhớ như in nhờ bác Google. cũng cố tạo 1 acc chơi cho biết, và nhờ cái event Đối đáp lượm liền nên em cũng dạng vip vip về char Cung.. ai ngờ ra Bot 1 cái đua không lại rồi từ đó em quay về char Thương 9 cũ mà ngậm ngùi

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
mà nhớ khi xưa lúc chuẩn bị ra char Phá Thiên Thần Tiển 10- 5-2007 em còn nhớ như in nhờ bác Google. cũng cố tạo 1 acc chơi cho biết, và nhờ cái event Đối đáp lượm liền nên em cũng dạng vip vip về char Cung.. ai ngờ ra Bot 1 cái đua không lại rồi từ đó em quay về char Thương 9 cũ mà ngậm ngùi
nhớ như in nhờ bác Google =))

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Mình Thì Quên Sạch Sành Sanh =)))))))~
Mình Chơi Từ Giai Đoạn Giữa Game Cho Đến Phá Sản =))~
Mình CHơi Game Thì Thường Không Để Ý Những Cái Dư Thừa Như : Tên Phiên Bản , Thời Gian OP CP , ..v...v..
Chỉ Chú Ý Cày Gold Và Cày Gold =))))~

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
thời AS có ma nào xài cung kc2 đâu, cứ clvc mà phan suốt. Đến những tên top sv thời bấy giờ như AnhHungNup cũng toàn skill là skill. Đi pk quanh năm suốt tháng mà chả thấy con cung nào bắn chay cả. Mãi khi game close qua US chơi mới thấy cung bắn chay. Lúc đó còn bỡ ngỡ là cung có thể bắn chay mạnh đến thế.

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
thời AS có ma nào xài cung kc2 đâu, cứ clvc mà phan suốt. Đến những tên top sv thời bấy giờ như AnhHungNup cũng toàn skill là skill. Đi pk quanh năm suốt tháng mà chả thấy con cung nào bắn chay cả. Mãi khi game close qua US chơi mới thấy cung bắn chay. Lúc đó còn bỡ ngỡ là cung có thể bắn chay mạnh đến thế.
Xin Hỏi Là Bạn Không Thấy Hay Là Bạn Khẳng Định Không Có ?????

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Bác lại định nói câu tại tui ko thấy nhưng chắc gì nó ko có chứ gì.
Vì Tôi Bị Ảnh Hưởng Bởi Phong Trào Đó Nên Tôi Nhớ Rất Kĩ !!!
Thời Đó Cung kc2 Chĩ Được Xem Là Giải Trí Nên Chả Em Thèm Quan Tâm Và Phát Triển ~! Cung KC2 Thời Đó Không Phát Huy Được Sức Mạnh Nhiều Còn Lí Do Thì Tôi Không Nhớ !!!

Bên trên