Thắc mắc nhỏ về khả năng bắn chay của char cung

anhkietpak

Gia nhập giang hồ
Em lúc trước chơi acc kiếm tà tên zTinyz lun....đệ tử ông DragonKnight...G Demon lun....... đi TLC 3 chung với anh DevjlKing kiếm tà TLC 3 prào lúc ấy lun á :)....Chắc ko nhớ đâu :)
Đọc cứ tưởng xitrumtiny chứ :)), ai nhớ PakSongHip sau chơi KiemQuySatThu ko nhỉ :D.
.
p/s: lâu ko gặp lại a e, post ngoài lề tí mod đừng chém tội nghiệp :(

WingKnight

Gia nhập giang hồ
bắt đầu lạc để rồi ....coi chừng close topic h ....o_O
Cung thì mình thấy từ lv60>>>99 pk bắng chay cũng hơi khó hạ gục đối thủ ....vậy theo mình cung nên bắng chay từ 10x là ngon...:rolleyes:

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
bắt đầu lạc để rồi ....coi chừng close topic h ....o_O
Cung thì mình thấy từ lv60>>>99 pk bắng chay cũng hơi khó hạ gục đối thủ ....vậy theo mình cung nên bắng chay từ 10x là ngon...:rolleyes:
Cung Nên op 2 Cây Cung [ 1 CLVC + 1 kc2]
Đi TLC Top Là Bình Thường
Gặp Đối Thủ Mặc set PT thì vác CLVC ra bắn , CÒn Mặc ULPT Thì Vác Cung kc2 ra bắn ~!

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Cung Nên op 2 Cây Cung [ 1 CLVC + 1 kc2]
Đi TLC Top Là Bình Thường
Gặp Đối Thủ Mặc set PT thì vác CLVC ra bắn , CÒn Mặc ULPT Thì Vác Cung kc2 ra bắn ~!

Bác nói cũng đúng, nhưng mà thời buổi kinh tế! Sever lại đặt ra tiêu chí như As nữa thì bao h mới có 1 cung CLVC + 1 Cung KC 2 để đứng top :D ( Ko nhắc đến trâu vàng nhóa )

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Thích Thì Có Thôi =)~
giai đoạn 6x cứ thuê tạm cây cung 90%CLVC , làm thêm cây kc2 là xong =))~

Chưa biết sever có hỗ trợ tân thủ ko mà bác bảo thuê được cung :D

Nhưng mà nói chung là giai đoạn đầu thấy ai cũng suy nghĩ là chơi cung bắn chay kinh tế hơn các char khác! Rồi vào game vật giá leo thang, cung KC 2 vớ vẩn đắt hơn VK của các char khác :D :D :D

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Chưa biết sever có hỗ trợ tân thủ ko mà bác bảo thuê được cung :D

Nhưng mà nói chung là giai đoạn đầu thấy ai cũng suy nghĩ là chơi cung bắn chay kinh tế hơn các char khác! Rồi vào game vật giá leo thang, cung KC 2 vớ vẩn đắt hơn VK của các char khác :D :D :D
Cung Thì Kiểu Lại Cũng Lợi ~!
Mà Tôi Lại Thích KC2 =)~ Train 18/24

Comnet

Gia nhập giang hồ
Thấy bảo k có hỗ trợ nhé! Chứ không thì lên lvl 10 lại pt sơn tặc cả đám có mà thành Dzo thứ hai =.="

FMFDream

Gia nhập giang hồ
tốt nhất là từ lever 35 - 60 bạn nên op sức tấn công để train = skill . từ lever 60-79 op clvc train = skill lun vì lúc này cung bắn chay cũng chưa thật sự tốt bằng skill ( 1 phần vì ngoc clvc giai doan này chỉ sử dụng ngọc thường chứ không phải cao cấp nên cũng phù hợp túi tiền ) . Từ lever 80 trở lên bạn có thể op kc2 bắn chay vì giai đoạn này cung có dame khá cao và được hỗ trợ 2 loại kc TTNT và VAAT . ( quan trong nhất là sài kc 2 rất là kinh tế ) :)

Bên trên