Thắc mắc nhỏ về khả năng bắn chay của char cung

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nói thật là cung từ lv thấp đến dưới 12x chưa làm dc gì gọi là khủng hết. Cung thực sự mạnh khi đạt mốc 12x. Còn Cung ở lv dưới TT mà đụng Ninza thì mệt lắm. Cung 12x bắn crit dame 1 phát ăn ngay còn khó nói gì lv thấp, nên để pk = cung thì 1 là set mình mạnh hơn, 2 là trình độ pk người ta thấp hơn mình, 3 là + 1 chút may mắn thì mới ăn nổi

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Nói thật là cung từ lv thấp đến dưới 12x chưa làm dc gì gọi là khủng hết. Cung thực sự mạnh khi đạt mốc 12x. Còn Cung ở lv dưới TT mà đụng Ninza thì mệt lắm. Cung 12x bắn crit dame 1 phát ăn ngay còn khó nói gì lv thấp, nên để pk = cung thì 1 là set mình mạnh hơn, 2 là trình độ pk người ta thấp hơn mình, 3 là + 1 chút may mắn thì mới ăn nổi
bạn cho mình xin cái yahoo - mình muốn hỏi bạn cách Pk và chơi cung ( nhắn tin vào hộp thư của mình cũng dc )

MrShj

Thượng Úy
Liệu Sv mới ra , ai cũng toàn đồ pt , thì cung tấn công vào lực pt thì có lợi gì k .
Nếu bà đạo giai đoạn đầu tôi sẽ nghĩ đến DP và thương .

zTinyz

Gia nhập giang hồ
bạn cho mình xin cái yahoo - mình muốn hỏi bạn cách Pk và chơi cung ( nhắn tin vào hộp thư của mình cũng dc )
Em lúc trước chơi acc kiếm tà tên zTinyz lun....đệ tử ông DragonKnight...G Demon lun....... đi TLC 3 chung với anh DevjlKing kiếm tà TLC 3 prào lúc ấy lun á :)....Chắc ko nhớ đâu :)

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Cung Op 2 Cây Cung[1CLVC + 1 KC2] Thì Đi PK Khỏe ~!
Thấy Set Def Thì Xài Cung CLVC - Thấy Set PTVC thì vác cây kc2 ra mà rĩa ~![khuyến khích level nhỏ]
Còn PK với đại gia vừa def vừa PTVC thì cứ hit and run =))))~

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Liệu Sv mới ra , ai cũng toàn đồ pt , thì cung tấn công vào lực pt thì có lợi gì k .
Nếu bà đạo giai đoạn đầu tôi sẽ nghĩ đến DP và thương .
tôi nghĩ sẽ là ninja hoặc cung ~! tốc độ train + ks cực tốt [đất chật người đông không trách được việc ks] sẽ tạo sự chênh lệch level + gold :D

MrShj

Thượng Úy
Cung Op 2 Cây Cung[1CLVC + 1 KC2] Thì Đi PK Khỏe ~!
Thấy Set Def Thì Xài Cung CLVC - Thấy Set PTVC thì vác cây kc2 ra mà rĩa ~![khuyến khích level nhỏ]
Còn PK với đại gia vừa def vừa PTVC thì cứ hit and run =))))~

k đủ điều kiện như vậy đâu , Full 1 cây là thấy đã đỏ con mắt rồi .
ULPT chỉ e la dc 12 24 hay ULPT 2x thôi .

hero98

Trung Sĩ
Nói chung chơi cung đi pk điều lợi hại ở nhiều điểm :
1. bắn xa.
2. bạn chạy cho set đồ ULPT.
3. bắn skill cho set def .

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Không kẹp được skill , thì dồn dmg bắn chay . Dồn dmg bắn chay có khi còn ảo hơn cả kẹp skill đấy =))~

Bên trên