Thắc mắc nhỏ về khả năng bắn chay của char cung

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
ủa vậy hả =)) anh Lk nói không có kẹp chay nhưng vẫn có kẹp khác cho ninja
vậy sao ko làm cho cung luôn đi =)) tới đó kiểu gì chả có nhiều người đòi hỏi
ninja làm cave cho mấy char khác ??? tự diễn hả thím
t chỉ nói ninja làm cave tiếp tục ko thì change skill đễ kẹp < có hiểu ko vậy > hay change skill đễ kẹp viết nhầm chữ hay thành thì , làm nó đổi ý của cái câu đi
éo biết hk sea và us nó ra sao chứ chơi dzo thì thấy ko có kẹp thì ninja phế thật =))
cái ngày mà có kẹp skill = vận nội công thì ninja éo thấy bóng thằng ninja nào ở Ip
kẹp chưa chết đã nằm sàn
Bây giờ ko có kẹp chay thì cung và nin sẽ rất thua thiệt khoảng pk với mấy char khác. Cung phải đợi dame xanh x3 x5 ( ko biết ra nổi trong có mấy s), nin phải đợi 5 rage (éo bao giờ đánh với kẹp mà mình đủ 5 rage để hạ nó trước cả :|).Tại kẹp auto với kẹp tay bên dzo nói hoạch toẹt ra thì là do lỗi game, nên anh Lk bỏ mình cũng đồng ý, nhưng sau này nếu 2 con này quá yếu thế mình nghĩ đương nhiên anh LK phải chỉnh lại một cách kẹp nào đó dành cho đánh chay để game cân bằng
P/S: cái mặt con cừu bạn kiếm đâu thế =))

Chibi

Binh Nhất
Bây giờ ko có kẹp chay thì cung và nin sẽ rất thua thiệt khoảng pk với mấy char khác. Cung phải đợi dame xanh x3 x5 ( ko biết ra nổi trong có mấy s), nin phải đợi 5 rage (éo bao giờ đánh với kẹp mà mình đủ 5 rage để hạ nó trước cả :|).Tại kẹp auto với kẹp tay bên dzo nói hoạch toẹt ra thì là do lỗi game, nên anh Lk bỏ mình cũng đồng ý, nhưng sau này nếu 2 con này quá yếu thế mình nghĩ đương nhiên anh LK phải chỉnh lại một cách kẹp nào đó dành cho đánh chay để game cân bằng
P/S: cái mặt con cừu bạn kiếm đâu thế =))
chí có ninja nó thua thiệt thôi chứ cung kẹp skill pk vẫn ngon chán ! cung đó giờ có phải pk cần vào kẹp chay mới thắng nổi đâu tại dzo nó có kẹp chay nên mới có trường hợp nhà nhà kẹp chay đễ pk đó chứ !
với lại game chưa ra mà chưa biết tình hình nó ra sao cũng khó nói lắm

parkjlchan

chí có ninja nó thua thiệt thôi chứ cung kẹp skill pk vẫn ngon chán ! cung đó giờ có phải pk cần vào kẹp chay mới thắng nổi đâu tại dzo nó có kẹp chay nên mới có trường hợp nhà nhà kẹp chay đễ pk đó chứ !
với lại game chưa ra mà chưa biết tình hình nó ra sao cũng khó nói lắm
Cung skill tính từ 10x > là skill yếu xìu rùi ( = dame skill 8x của dp :-ss ), skill TT cũng yếu hẳn so với những char khác đó bạn, nếu đủ tiền làm cây full 30% như mấy đại gia thì dc :V :V :V, chứ gần như là phải chuyển sang bắn chay hết (kc cung tới 4 5 cái đều là của bắn chay, ngọc kc2 rẻ hơn 30% nhiều)
Bạn cũng tự nhìn nhận là char ninja gần như phế lun nếu ko có kẹp chay mà :-B
Để game ra xem thế nào như bạn nói đã :-o, mình là thấy trước ko ổn rùi .....
P/S: chỉ mình mấy cái hình đó kiếm ở đâu thế :))

Chibi

Binh Nhất
Cung skill tính từ 10x > là skill yếu xìu rùi ( = dame skill 8x của dp :-ss ), skill TT cũng yếu hẳn so với những char khác đó bạn, nếu đủ tiền làm cây full 30% như mấy đại gia thì dc :V :V :V, chứ gần như là phải chuyển sang bắn chay hết (kc cung tới 4 5 cái đều là của bắn chay, ngọc kc2 rẻ hơn 30% nhiều)
Bạn cũng tự nhìn nhận là char ninja gần như phế lun nếu ko có kẹp chay mà :-B
Để game ra xem thế nào như bạn nói đã :-o, mình là thấy trước ko ổn rùi .....
P/S: chỉ mình mấy cái hình đó kiếm ở đâu thế :))
tôi chơi ở dzo cũng 12x rồi bạn ! nhạc nào tôi cũng nhảy !
chỉ có thương và đàn tôi chưa đụng tới thôi còn lại char nào cũng chơi ! nên tôi biết cái cung và ninja cần cái gì , cung ko có kẹp chay thì tôi vẫn cứ chơi bắn skill , biết rằng kc chỉ hổ trợ cho bắn chay là nhiều nhưng xài skill cũng đâu có thua bố con thằng nào < dưới tt1 nhé >
còn về phần ninja thì chưa chơi yulgang sea và hkus nên ko biết ko có kẹp chay nó ra sao nhưng nghe nói bên đó cũng có mấy char ninja rất là bá đạo ! thế thì cũng có chút hy vọng vào sv này vậy
còn về phần icon click vào icon là nó dẫn đường tới website cho
chèn link vào kẻo bị ban acc thì bỏ mẹ

parkjlchan

tôi chơi ở dzo cũng 12x rồi bạn ! nhạc nào tôi cũng nhảy !
chỉ có thương và đàn tôi chưa đụng tới thôi còn lại char nào cũng chơi ! nên tôi biết cái cung và ninja cần cái gì , cung ko có kẹp chay thì tôi vẫn cứ chơi bắn skill , biết rằng kc chỉ hổ trợ cho bắn chay là nhiều nhưng xài skill cũng đâu có thua bố con thằng nào < dưới tt1 nhé >
còn về phần ninja thì chưa chơi yulgang sea và hkus nên ko biết ko có kẹp chay nó ra sao nhưng nghe nói bên đó cũng có mấy char ninja rất là bá đạo ! thế thì cũng có chút hy vọng vào sv này vậy
còn về phần icon click vào icon là nó dẫn đường tới website cho
chèn link vào kẻo bị ban acc thì bỏ mẹ
Nói chung là thế đó, mỗi người mỗi ý :D, đợi game ra thôi chứ biết sao
Cứ tưởng hình sẵn trong forum làm mừng hụt :))

MìGấuĐỏ

Gia nhập giang hồ
Thật ra Cung TT2 > thì ko cần kẹp chay,chỉ cần nộ + vũ khí xịn + crit max dmg + pill lắc thì dù là set full PT củng sẽ ngủm mà thôi...

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Cứ từ từ nếu ko = các char khác thì sẽ buff thêm cho tên chẳng hạn, thay vì 1 dòng % thì ta cho 2,3,4 dòng.
Nhưng xin khẳng định lại là dame skil cung ko hề bé, tuy ulvc của skil ko cao nhưng bù lại dame của vũ khí thì kinh hãi lắm :eek:.

ImmortalSoul

Binh Nhì
bạn có nhầm lẫn quá luôn ỡ đây ko..... híc lần đầu tiên mic nge dame xanh to nhờ TC..... trước h chơi dame trắng to nhờ ngọc TC vs CL....... còn dame trắng to nhờ ĐK mic mới nge lần đầu @@
mình ko nói dam trắng to nhờ đả kích, bạn đọc lại đi :D mình nói rõ hơn là thế này, nếu bạn ép cây vũ khí 5m full đả kích 20 +5, với 1 cây vũ khí y hệt full tấn công 15 +5 mang ra đánh chay cùng 1 loại quái thì dam trắng và dam xanh của cây ốp tấn công chắc chắn nhỉnh hơn nhé, ko nói dam thường. Còn đả kích tất nhiên có cộng, ko phải là ko + thêm, và nó cộng vào damage thường đấy, damage màu đỏ ấy :D nên đả kích hợp cho những char ko có x dam đánh chay.

»Trùm Mẫu Giáo«

Gia nhập giang hồ
mình ko nói dam trắng to nhờ đả kích, bạn đọc lại đi :D mình nói rõ hơn là thế này, nếu bạn ép cây vũ khí 5m full đả kích 20 +5, với 1 cây vũ khí y hệt full tấn công 15 +5 mang ra đánh chay cùng 1 loại quái thì dam trắng và dam xanh của cây ốp tấn công chắc chắn nhỉnh hơn nhé, ko nói dam thường. Còn đả kích tất nhiên có cộng, ko phải là ko + thêm :D
dame xanh của TC tất nhiên hơn DK r.. nhưng dame thường yếu hơn DK :D

mumpasyn

Binh Nhất
mình ko nói dam trắng to nhờ đả kích, bạn đọc lại đi :D mình nói rõ hơn là thế này, nếu bạn ép cây vũ khí 5m full đả kích 20 +5, với 1 cây vũ khí y hệt full tấn công 15 +5 mang ra đánh chay cùng 1 loại quái thì dam trắng và dam xanh của cây ốp tấn công chắc chắn nhỉnh hơn nhé, ko nói dam thường. Còn đả kích tất nhiên có cộng, ko phải là ko + thêm, và nó cộng vào damage thường đấy, damage màu đỏ ấy :D nên đả kích hợp cho những char ko có x dam đánh chay.
nói từ đầu thế này có phải mic đở tốn 1 cục gạch ko...... haha cho mic thu hồi lại cục gạch nào

Bên trên