Thắc mắc một chút về cung

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
ngày xưa mình bắn chay đến nổi sv ra chưa lâu lên 4x đã có Cao Thủ Mới, 7x đã lên Nghĩa Hiệp 1 trong những người đầu tiên sv có danh hiệu này. nghĩ lại ko bắn chay ko biết sao làm đc dzậy.

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
từ level 1-115, cung ko theo đường bắn chạy nhé bạn, chỉ xài skill thôi. Từ 115 hay thăng thiên 1, cung mới chuyển sang bắn chạy = skill AOE. Mà lúc này cung ko cần kẹp đâu. Đồ good chút thì crit damage xanh lên 9-10k máu rồi :)
bạn này chắc chưa bao giờ chơi Cung hay là chơi HK vậy.. =))

xTieuTamTieu

Gia nhập giang hồ
Cung sở trường là bắn chay mà sao mấy chú cứ cãi nhau với tụi la liếm.
Cung lên 97 xài skill 3 đệ tử bậc 1 crit thằng kiếm 300x3 ngồi đi rồi hóng.

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
Cung sở trường là bắn chay mà sao mấy chú cứ cãi nhau với tụi la liếm.
Cung lên 97 xài skill 3 đệ tử bậc 1 crit thằng kiếm 300x3 ngồi đi rồi hóng.
Cung đúng là bắn chạy rất bá đạo, nhưng chỉ khi lên Thăng Thiên 1 (lv115) thôi nhé, còn dưới 115 ma` bắn chạy + server ko có kẹp chạy thì về nhà đem máng cám ra ăn ngay và lun =]]] Báo trước sv LK ko có kẹp chạy =]]]]
À mà tụi la liếm là tụi nào nhỉ, khi game ra mắt thì tìm ___MrRobin___ bên chính thì sẽ bjk thèng nào la liếm nhé :)

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
108 thì hơi quá.. có 116 thôi.. thích sang Dzo cho xem... chứ tớ đây thì bình thường lolz
Vừa lên thăng thiên 1 thì đừng tỏ vẻ nguy hiểm với người chơi cung tới thăng thiên 2 nhé. Mình comment góp ý cho bạn chủ topic, khuyên là ko nên chơi kiểu bắn chạy ở dưới lv thấp vì sv LK k có kẹp chạy. Thế sao các bạn cứ comment khiêu khích và tiêu cực để mình phải reply 1 cách tương tự như thế này nhỉ... haizzzz

boyhero1992

Gia nhập giang hồ
Cung đúng là bắn chạy rất bá đạo, nhưng chỉ khi lên Thăng Thiên 1 (lv115) thôi nhé, còn dưới 115 ma` bắn chạy + server ko có kẹp chạy thì về nhà đem máng cám ra ăn ngay và lun =]]] Báo trước sv LK ko có kẹp chạy =]]]]
À mà tụi la liếm là tụi nào nhỉ, khi game ra mắt thì tìm ___MrRobin___ bên chính thì sẽ bjk thèng nào la liếm nhé :)
chơi kiếm seo cho tụi nó la liếm dc =))

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Chỉ thấy nản ở chỗ skill cung đẹp cực kì, đẹp nhất trong các char lun ấy chứ, zậy mà 6x toàn đổi sang bắn chay thấy cũng kì, mình thì định bắn skill tới 100 rồi mới chuyển qua chay ( skill đẹp học để chưng ko xài học làm giề :| )

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
Vừa lên thăng thiên 1 thì đừng tỏ vẻ nguy hiểm với người chơi cung tới thăng thiên 2 nhé. Mình comment góp ý cho bạn chủ topic, khuyên là ko nên chơi kiểu bắn chạy ở dưới lv thấp vì sv LK k có kẹp chạy. Thế sao các bạn cứ comment khiêu khích và tiêu cực để mình phải reply 1 cách tương tự như thế này nhỉ... haizzzz

mình đây chưa test ver 9.0 nên chưa thể khẳng định được gì.. nhưng Char cung mà train thì lv 1 - 59 là bắn kill còn từ 60 trở đi thì bắn chay cho 114, có thể tới già luôn để đỡ phải mua sâm Cung sau khi TT mới có khởi sắc được.. còn Pk thì chắc chắn là dùng kill TT rồi,, mà mình đây nói thêm là bắn chay là k dùng kill.. còn bạn hiểu thế nào là kẹp chạy

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
mình đây chưa test ver 9.0 nên chưa thể khẳng định được gì.. nhưng Char cung mà train thì lv 1 - 59 là bắn kill còn từ 60 trở đi thì bắn chay cho 114, có thể tới già luôn để đỡ phải mua sâm Cung sau khi TT mới có khởi sắc được.. còn Pk thì chắc chắn là dùng kill TT rồi,, mà mình đây nói thêm là bắn chay là k dùng kill.. còn bạn hiểu thế nào là kẹp chạy
Bạn có bjk khi lên thăng thiên cung sẽ có skill AOE sử dụng với hình thức bắn chạy ko? Cái này mới là cái nguyên nhân 9 để crit damage xanh lên 9-10k máu. Lúc này ko cần kẹp hay làm gì hết, chỉ đứng bắn và chờ crit damage lên là xong. Còn khi chưa thăng thiên thì chưa có skill này nên khi pk người ta có 2 lựa chọn:
1 là phải dùng skill kẹp combo/vận công/mặc cười
2 là dùng bắn chạy + kẹp chạy
Nhưng do sv anh LK ko có kẹp chạy nên mình khuyên là nên đi theo option 1.
Tới đây đã hiểu chưa? Còn nếu chưa hiểu thì mình đã ko còn phương pháp nào giúp bạn hiểu nữa rồi lolz
P/S:
Lv116 hả? Thế có bjk skill AOE dưới hình thức bắn chạy của thăng thiên 1 là skill nào ko, dự là lv 116 thì chắc skill AOE đc level 1-3 phải ko lolz khi nào max lv10 thì hãy lên đây tỏ vẽ nguy hiểm tiếp nhé :)

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
Ai cũng có cách chơi cách nghĩ của riêng mình. Thế nên tranh cãi tiếp chỉ thêm vô nghĩa. Cứ bắn chạy từ lv thấp để auto đc lâu như bạn muốn. Khi nào hết train ra pk rồi thì lúc đó ai đúng ai sai tự bản thân mình quyết định. Vậy nhé :)

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
Chỉ thấy nản ở chỗ skill cung đẹp cực kì, đẹp nhất trong các char lun ấy chứ, zậy mà 6x toàn đổi sang bắn chay thấy cũng kì, mình thì định bắn skill tới 100 rồi mới chuyển qua chay ( skill đẹp học để chưng ko xài học làm giề :| )
Công nhận skill cung đẹp ghê ^^ Bạn ko cần chơi theo số đông và cũng ko cần nghe theo ai. Thix sao thì chơi vậy là ok :D Theo ý kiến của cá nhân mình thì mình đồng tình với dự định của bạn b-)

Bên trên