Thắc mắc một chút về cung

Shin123

Gia nhập giang hồ
Tình hình là trong thời gian chờ đợi thì mình chơi bên dzo hôm nay cũng lv 45 r ( newbie nhé ) , trong lúc đag train thì con cug của mình tự dưg bắn chay mà nó bắn một lúc tới 3 mũi tên nhưg trc đó thì mình có đọc 4rum thì thấy chỉ có 3 mũi tên liên tục chứ k có bắn 1 luc 2-3 mũi tên như mình v có phải mình bị lag k mấy pạn ????

Shin123

Gia nhập giang hồ
Nhưg của mình là 1 lúc 3 mũi chứ k phải 3 mũi liên tục có lúc 2 mũi 1 lúc cơ vs lại mới 45 mình k thấy kc đó đâu hết ???

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
KC Lưu Linh Tam Tiễn 6x mới có??

Đó là kc Lưu Tinh Tam Tiễn .
Bắn 3 mũi tên liên tục
Cái này do lag bác ạ :D Trước mình bắn lag 2 mũi 1 mũi nảy dame xanh 1 mũi nảy dame thường :D
Nhưg của mình là 1 lúc 3 mũi chứ k phải 3 mũi liên tục có lúc 2 mũi 1 lúc cơ vs lại mới 45 mình k thấy kc đó đâu hết ???

TheGameC3

Binh Nhì
Tình hình là trong thời gian chờ đợi thì mình chơi bên dzo hôm nay cũng lv 45 r ( newbie nhé ) , trong lúc đag train thì con cug của mình tự dưg bắn chay mà nó bắn một lúc tới 3 mũi tên nhưg trc đó thì mình có đọc 4rum thì thấy chỉ có 3 mũi tên liên tục chứ k có bắn 1 luc 2-3 mũi tên như mình v có phải mình bị lag k mấy pạn ????
do sv quá lag nên tình trạng muỗi tên bắn chay ra 1 lúc 2-3 cái như kẹp vận khí công là chuyện bình thường, ớn cái đang train tự nhin nằm 1 đống mới đau =))

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
bắn cung chay thì kẹp khó hơn skill nên pk khó
từ level 1-115, cung ko theo đường bắn chạy nhé bạn, chỉ xài skill thôi. Từ 115 hay thăng thiên 1, cung mới chuyển sang bắn chạy = skill AOE. Mà lúc này cung ko cần kẹp đâu. Đồ good chút thì crit damage xanh lên 9-10k máu rồi :)

duahau

Gia nhập giang hồ
từ level 1-115, cung ko theo đường bắn chạy nhé bạn, chỉ xài skill thôi. Từ 115 hay thăng thiên 1, cung mới chuyển sang bắn chạy = skill AOE. Mà lúc này cung ko cần kẹp đâu. Đồ good chút thì crit damage xanh lên 9-10k máu rồi :)
theo ý kiến cá nhân của mình, nếu bạn k chơi và k rành về char cung thì đừng góp ý làm newbie chơi k đúng hướng

Chibi

Binh Nhất
ko nhất thiết 115 mới bắt đầu bắn chay nha Ricky
10x là đã có 1 số lượng lớn bắt đầu bắn chay rồi

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
ko nhất thiết 115 mới bắt đầu bắn chay nha Ricky
10x là đã có 1 số lượng lớn bắt đầu bắn chay rồi
10x mà bắn chạy chỉ để đi train thôi, khỏi phải về thành mua sâm và mang đc nhiều máu hơn. Chứ đang đề cập về vấn đề pk ở đây, 10x cung bắn chạy thì giết ko đc 9x nữa là ;)

Chibi

Binh Nhất
10x mà bắn chạy chỉ để đi train thôi, khỏi phải về thành mua sâm và mang đc nhiều máu hơn. Chứ đang đề cập về vấn đề pk ở đây, 10x cung bắn chạy thì giết ko đc 9x nữa là ;)
bạn lại khéo đùa :) hkus của bạn mình chưa chơi nên chưa biết
hk dzo mình chơi cung từ 1x > giờ là 124 rồi nè
8x là mình bắt đầu bắn chay rồi
giết người cũng khá chứ đừng nói 10x giết 9x ko được
nộ lên tiễn đưa đao 10x còn về đất mẹ nói gì 9x :)

Ricky Tran

Gia nhập giang hồ
bạn lại khéo đùa :) hkus của bạn mình chưa chơi nên chưa biết
hk dzo mình chơi cung từ 1x > giờ là 124 rồi nè
8x là mình bắt đầu bắn chay rồi
giết người cũng khá chứ đừng nói 10x giết 9x ko được
nộ lên tiễn đưa đao 10x còn về đất mẹ nói gì 9x :)
vậy thì đợi server LK rồi bạn làm char cung tà đi, khi nào 8x rồi thì hú mình ra test nhé :D

Chibi

Binh Nhất
vậy thì đợi server LK rồi bạn làm char cung tà đi, khi nào 8x rồi thì hú mình ra test nhé :D
mình chơi 9 từ đó giờ sau kêu mình làm cung tà :|
bạn làm cung tà đi mình 8x kêu bạn test
mình cho bạn thấy cái hkus của bạn ko có kẹp chay với 1 cái sv cung nó có kẹp chay nó # thế nào nhé :)
yên tâm về khoản đó :)

LovinU

Binh Nhì
chơi cái sv này thì đừng mong cung được kẹp chay .. không bik anh LK có chịu fix cho kẹp hum nữa .. muốn làm 1 char cung mà đang phân vân !

kenzii

Gia nhập giang hồ
dame cung 8x bán chay pk good rùi bạn :))

Ngô Gia Luân

Gia nhập giang hồ
lag do anh shj oi. em zZzTraiBaozZz ne

Bên trên