Thảo Luân phương thức PK của Cung

LovinU

Binh Nhì
trước giờ toàn pk cầm acc kiếm .. giờ chuyển qua cung .. vất vả lắm đây :(.. Bác nào còn cách Pk nào hay dành cho Cung , úp lên cho em tham khảo thêm với !

Chibi

Binh Nhất
bên đây có kẹp skill nên pk cung cũng khoái lắm :))
Kẹp ở bên ngoài rồi chạy vô thành thả skill :))
theo như tôi được biết thì
đâu phải kẹp skill rồi xong chạy vô thành nhả skill thằng kia chết là được đâu thím
thím đang mơ hả ! kẹp skill nó chỉ tụt máu trong thời gian nhất định thôi thím
ko phải kẹp skill là dồn dame lại thành 1 cục đâu nhé rồi mới xoã đâu nhé :">
vd : đánh người khác 1k3 mà máu nó 4k
thím kẹp 3 phát rồi chạy vào thành bắn phát thứ 4 là nó chết , ko có vụ này đâu nhé
thím kẹp skill đầu tiên là máu nó đã tụt từ từ rồi chứ ko phải đợi khi kẹp skill rồi xoã nó mới tụt đâu à

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
đâu phải kẹp skill rồi xong chạy vô thành nhả skill thằng kia chết là được đâu thím
thím kẹp 3 phát rồi chạy vào thành bắn phát thứ 4 là nó chết , ko có vụ này đâu nhé
thím kẹp skill đầu tiên là máu nó đã tụt từ từ rồi chứ ko phải đợi khi kẹp skill rồi xoã nó mới tụt đâu à
@@ máu tụt từ từ thì đâu gọi là kẹp skill nữa mà gọi là lag skill đi cho rồi :-j

Bạch Lược Tử

Gia nhập giang hồ
Thím này phán cái gì ta chã hiểu..trước h ta toàn chơi Cung..khi pk ta cứ kẹp 3 phát rồi thã 1 là nó lên đường..2 là ta nhấp phù....:>

Chibi

Binh Nhất
@@ máu tụt từ từ thì đâu gọi là kẹp skill nữa mà gọi là lag skill đi cho rồi :-j
à thì ra cái đó nó gọi là lag skill hả :"> thế lag skill và kẹp skill nó khác nhau à
vụ này mình mới biết :x

Thím này phán cái gì ta chã hiểu..trước h ta toàn chơi Cung..khi pk ta cứ kẹp 3 phát rồi thã 1 là nó lên đường..2 là ta nhấp phù....:>
vậy là kẹp giống dzo , dồn 1 cục xoã 1 lần
chỉ khác cái là chạy ra vẫn ko tụt máu mà phải đánh thêm skill nữa nó mới tụt , nếu ko đánh skill là ko tụt

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
à thì ra cái đó nó gọi là lag skill hả :"> thế lag skill và kẹp skill nó khác nhau à
vụ này mình mới biết :x

vậy là kẹp giống dzo , dồn 1 cục xoã 1 lần
chỉ khác cái là chạy ra vẫn ko tụt máu mà phải đánh thêm skill nữa nó mới tụt , nếu ko đánh skill là ko tụt
Như kiểu của bạn nói thì là mình gí skill rồi ngắt mà nó tụt máu từ từ thì nó giống như là bên kia bị lag ko thấy mình skill thì đúng hơn là kẹp. Còn chơi bản as hay bản sea thì đều là mình gí skill sau đó ngắt = emo hoặc vận công. Đối phuơng sẽ không bị mất máu và dame của skill sẽ đc dồn lại để x2 x3 cho các lần kẹp sau. Túm váy lại theo ý mình hiểu thì kẹp skill chi đến khi mình bung skill đối phương mới mất 1 cục máu chứ ko bị mất từ từ ( cục máu ở đây có nghĩa là bạn dame đc 1k thì sau khi x3 và thả nó sẽ tụt 1k 1k 1k liên tục chứ ko phải mất luôn 3k :D )

Bên trên