Thảo Luân phương thức PK của Cung

Cung

Gia nhập giang hồ
Riêng bản thân tui thấy... Ks cực tốt.. nhưng dứt điểm để ăn Boss thì... hơi khó đó..... chẳng qua đừng ngoài vòng bắn lăn xăn cho ng ta ăn không à...

Natsu

Binh Nhì
Hiển nhiên nó ks tốt rồi ,... nhưng ks thế nhiều ng ghét lắm ... công sức nó nằm lên nằm xuống bị thằng cung hưởng :eek:

XiaoTi

Binh Nhất
Hiển nhiên nó ks tốt rồi ,... nhưng ks thế nhiều ng ghét lắm ... công sức nó nằm lên nằm xuống bị thằng cung hưởng :eek:
ĐÓ là ks boss sevêr thôi bạn àk. chứ boss shop ai mà thả lung tung dc :D
Nói chung là lần này có kẹp skill nên cung k bị phế đâu.

Natsu

Binh Nhì
Tạm thời thì sv này chắc chắn kẹp skill đc . Những lvl đầu 1-99 thì cung chỉ có kẹp skill,.. cái này ko vấn đề gì.
Kẹp chay chắc có vì ko có thì nin phế ak . Cái này ko công = nên chắc sẽ có

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Tạm thời thì sv này chắc chắn kẹp skill đc . Những lvl đầu 1-99 thì cung chỉ có kẹp skill,.. cái này ko vấn đề gì.
Kẹp chay chắc có vì ko có thì nin phế ak . Cái này ko công = nên chắc sẽ có
Nin không phế nổi đâu solo thì cứ buff tàn hình rồi phi thân lên trước thì được lợi thế 1 kẹp quá ngon rồi ....max thêm rage + với có skill hút rage (skill khiêu khích ) liên tục thì 1 hit là về rồi . Có điều def yếu quá sợ nó cầm kiếm chém chay cũng chết ...Bác nào chơi HV sẽ biết cái này :D
Cơ mà đây là topic cung sao mn lại đi bàn về nin muốn ra đảo hết sao

Natsu

Binh Nhì
Nin không phế nổi đâu solo thì cứ buff tàn hình rồi phi thân lên trước thì được lợi thế 1 kẹp quá ngon rồi ....max thêm rage + với có skill hút rage (skill khiêu khích ) liên tục thì 1 hit là về rồi . Có điều def yếu quá sợ nó cầm kiếm chém chay cũng chết ...Bác nào chơi HV sẽ biết cái này :D
Cơ mà đây là topic cung sao mn lại đi bàn về nin muốn ra đảo hết sao

Đừng mang cái sv HV ra áp vào đây . Tàng hình rồi thì phi thân = thừa ak , phi thân là hết mẹ nó tàng hình . Kiếm chém chay chết nin ? Đợi bạn cầm kiếm +10 cũng đek làm đc nhé . Phản đối thì đợi ra sv thì kêu mình hoặc hiện tại có thể sang HKUS thử , mình cũng có 1 nin bên HKUS đây.
Đang bàn về săn boss của cung so vs nin , bàn có sao đâu.

anonymous

Gia nhập giang hồ
Cho hỏi cung sv này nếu thăng thiên rồi có aoe như sv off kg, chứ thăng thiên rồi mà đánh 1 con chán lắm

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Đừng mang cái sv HV ra áp vào đây . Tàng hình rồi thì phi thân = thừa ak , phi thân là hết mẹ nó tàng hình . Kiếm chém chay chết nin ? Đợi bạn cầm kiếm +10 cũng đek làm đc nhé . Phản đối thì đợi ra sv thì kêu mình hoặc hiện tại có thể sang HKUS thử , mình cũng có 1 nin bên HKUS đây.
Đang bàn về săn boss của cung so vs nin , bàn có sao đâu.
=))~ Đem HKUS so với sv kẹp bạn nói mâu thuẫn thế thì đừng có chỉ trích người khác .
Cơ mà đây là topic cung không thỏa mãn thì qua nin
Bị con gì cắn à =))~

Chibi

Binh Nhất
1 vé cho cung 9 :) sẽ nằm ở 4 mặt trận tlc 2 3 4 và 5 :)
cách pk của cung thì cũng như mọi char thôi
xài skill op sa
kẹp chay thì op ab mà tới thôi

Bên trên