THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
Xin Lỗi Trước >>>
Mình Thấy Bạn Hài Quá >> Nghỉ Thì Im Lặng Ra Đi Cứ Cớ Sao Hết Đăng Stt Trên Nhóm Pt >> Rồi Vào Đây Lập Toppic >>>> Mình Củng Đả Rảnh Khi Ngồi Đọc Stt Bạn Thì Cho Qua >> Vào 4rum Lại Thêm 1 Cái Toppic >>> Bạn Là Ai Của SV > Víp >> Tóp Hay Gì >> Ra Đi Cần Thông Báo Ư ??? ( Bạn Nó SV Này Hút Máu 3/5 > Dzo Thì Sv Này 2/5 ?? Bạn Lầm Rồi Nhé Bạn Không Thấy Thằng Tóp Tài Phú Ra Sao Ư Nó Củng Bỏ Time Ra Fam Clone Để Đc Tóp >> Đâu Phải Nghèo Là Không Chơi Đc >> Bản Thân Mình Củng Không Nhiều Tiền Vậy > Thì Sao > Thì Phải Bỏ Công Bỏ Sức Ra Chứ >> Ngồi Than Vãn Đc Ít Gì >>> ??? ) Toppic Này Mang Tíh Chất Xàm Ko Chơi Nghỉ Game Ok
Ps/ Thanks
tks bác! chắc tại tôi quá xàm nên mới nói thế quá! nhưng cũng được khá nhiều người quan tâm đấy chứ

datyeungan1311

Gia nhập giang hồ
T cũng sinh viên nghèo nhưng cũng k nghèo tới mức ki bo 100-200k để mua máu sâm st ( giống như 1 cách ủng hộ Kteam , mặc dù ít :D ) . Mình chơi 1 acc và mình khá hài lòng với những gì mình bỏ ra , dù thớt có nghỉ hay k nghỉ cũng chả ảnh hưởng đến sv .
VẮNG MỢ CHỢ VẪN ĐÔNG :D
:like

yodark

Binh Nhì
OK!! tui cũng nghèo như bác, nhưng cứ chơi đi vì cuộc đời cho phép
----nói vui thôi như mấy thanh niên bạn bè đừng chửi----

bmtmuaxuan

Gia nhập giang hồ
Thật sự mình đang cố tạo cho các bạn một sân chơi mà người người , nhà nhà đều có thể đi TLC , tất cả đều có thể ra pk với nhau chứ không phải " phải cắn pill và cắn pill đúng cách " mới dám ra pk . Và căn bản hiện tại bọn mình đã làm được việc đó . Còn vấn đề đi TLC nữa , mình không nghĩ set full ulpt 80 ở sv mình vào TLC sẽ thành clone đâu ^^
Bạn Đạt Yêu Ngân 1311 đây là câu trả lời của bạn cho 1 sv mà yulgangvn mong muốn

Cabasa

Gia nhập giang hồ
Hoan hô chủ thớt ^^ nghỉ đi cho bớt lag. Game nào cũng cần kinh phí để sever hoạt động. k thì Kteam ăn kk ún nc mà lm việc ah. bn bỏ ra bnhieu bên đây vs bên dzo dc bnhiu mà k chịu snghi thế ^^ . t cũng bên dzo wa neh. con 1 đống đồ bên đó chả lm j dc neh. bên đó lạm phát vkl 200k=1b. Nát r. Game nào cũng vậy có tiền là sẽ Pro thôi. $ ít mà đòi hix ... thơm =,=

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
:) đây nạp 50k nhưng đến giờ cũng gọi là khá giả ko thua gì các bác nạp 500k 1tr. nhưng cái sv này riêng khoản đổi mail là ko chấp nhận nổi. đã ko có box đổi email thì làm ơn cắt cử 1người ra làm trung gian đổi mail (mỗi lần trung gian tính phí) cũng đc cơ mà. tại sao lại ko cho đổi? có sv nào ko cho đổi chứ? đâu phải ai cũng để ý hay biết chuyện sv ko cho đổi email mà xài mail phụ. nói ra thì 1 đống các thánh cày lâu phản đối. vì cái gì? sợ newbie mua acc rồi bằng mình cày từ sv à? các bác cày thì newbie người ta bỏ tiền. cũng như việc cày clone và nạp thẻ mua đồ thôi mà

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
:) đây nạp 50k nhưng đến giờ cũng gọi là khá giả ko thua gì các bác nạp 500k 1tr. nhưng cái sv này riêng khoản đổi mail là ko chấp nhận nổi. đã ko có box đổi email thì làm ơn cắt cử 1người ra làm trung gian đổi mail (mỗi lần trung gian tính phí) cũng đc cơ mà. tại sao lại ko cho đổi? có sv nào ko cho đổi chứ? đâu phải ai cũng để ý hay biết chuyện sv ko cho đổi email mà xài mail phụ. nói ra thì 1 đống các thánh cày lâu phản đối. vì cái gì? sợ newbie mua acc rồi bằng mình cày từ sv à? các bác cày thì newbie người ta bỏ tiền. cũng như việc cày clone và nạp thẻ mua đồ thôi mà
có ai phản đối vấn đề này đâu bác :| chẳng qua Kteam chưa hoàn thiện cái đó thì nó chưa có vậy thôi :|

bmtmuaxuan

Gia nhập giang hồ
bác này khúc sau thì vào cái ý kiến hay thông báo gì đi. khúc trước nghe được rồi đó :)):)):))

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
có ai phản đối vấn đề này đâu bác :| chẳng qua Kteam chưa hoàn thiện cái đó thì nó chưa có vậy thôi :|
thì như mình nói đó. thỉnh thoảng mới có 1 vụ mua bán trao đổi thì bỏ tí thời gian hỗ trợ họ. tính phí trung gian cũng đc có sao đâu. bây giờ bác bán 1acc mà bác lỡ đăng ký mail chính. giờ muốn bán phải đưa cái mail đó cho người mua. bác có đồng ý ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên