THẢO LUẬN Tạm biệt yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Oppa

Binh Nhì
chơi đi sv này chuẩn r mắc dù còn lỗi nhưng so vs dzo thì hơn chắc r bỏ r hối hận kịp đấy G t mấy th rồi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
hahaha! chịu thôi ! tưởng game này ko buff như dzogame ai ngờ hút hơn dzogame nhiều
buff chỗ nào. người ta bỏ mấy triệu ra nó phải đc lợi thế 1 tí chứ. đâu có pill đâu? lv người nạp nhiều với người không nạp = nhau
đồ thì hơn nhau cái cường hóa. ông chơi game không nạp thẻ đòi khủng hơn bọn nạp thẻ. bị ngu người rồi à =))

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Các bạn có nghĩ nếu bán rẽ hơn, bán giá sinh viên....
K bán các phù + đồ, bán pvp rẽ mạc, máu st như hồi test, ..v...v..

Nếu những điều đó diễn ra.. bạn có chắc sẽ chơi đc 1 sv có sức chứa ~2k người/1 lúc thế này k? (Mình nghĩ là tầm nhiu đó)
Nhìn vào kshop cũng thấy rồi, sl vật phẩm rất rất ít...
Tiền đâu mà duy trì sv, tiền đâu mà nâng cấp, rồi tiền đâu mà chịch gái.. chờ kteam trúng vietlot đi.. rồi sữ có sv sinh viên. Kkkk

Zero

Binh Nhì
Thua, nói chớ chơi server này chả tốn cái vẹo gì, bác không có điều kiện thì cày 1 clone 1 con chính, nói chứ con clone cày cht dư sức cho bác chơi con chính có AC, vk+4, áo +6 này lọ máu sâm st thả ga luôn :)
Quan trọng là mình thấy bác là người thích những thứ có sẵn hơn chứ không dám trải nghiệm :)

xnevermind

Gia nhập giang hồ
1-35 hơi tốn máu st tí chứ từ 35 trở lên hầu như ko tốn tí nào, tiền gold train đc 1 ngày đủ trả 300k cho đp còn lại mua sâm treo vô tư, thế mà bảo hút máu thì cũng quỳ @@

sock

Hạ Sĩ
mình chơi sv mới nạp 100k ngày đầu mới ra chưa kể thua lại đc 200k tiền bán vnd còn đủ làm 1 con cung đồ tư hào là mấy thánh cầm đồ 3m vẫn thua dame em cầm đồ 600k =)) set 3x loại khá cắm tẹt bô chả hiểu bác than thở cái gì nữa, dzo nhà bác 1 ngày có cầy đc 1k@ ko =)) sv này mình thấy dân cày sương v k l ra ý chứ

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
đề nghị ông LK mở những đợt tặng 50% giá trị thẻ nạp, event giảm giá phù 50% cho những ng nghèo nha, =))=))=))
bác này kiểu muốn vip mà k cần nạp ấy, có cục shit nhá :)):)):))...... chắc thấy đồ ng ta + 7 8 mà mình + 3 4 rớt cmnr nên nản game :-@:-@:-@:-@

kizzlove

Binh Nhì
mình chơi sv mới nạp 100k ngày đầu mới ra chưa kể thua lại đc 200k tiền bán vnd còn đủ làm 1 con cung đồ tư hào là mấy thánh cầm đồ 3m vẫn thua dame em cầm đồ 600k =)) set 3x loại khá cắm tẹt bô chả hiểu bác than thở cái gì nữa, dzo nhà bác 1 ngày có cầy đc 1k@ ko =)) sv này mình thấy dân cày sương v k l ra ý chứ
chuẩn luôn, 2 ngày cày 60v CHT kìa @@ e mặc đồ 2x +2 train gần 40 rồi nèYBcapture00130.jpg

congruoi

Gia nhập giang hồ
kinh huyệt luyện HKGH của thớt còn non r
các laõ làng còn đánh hơi dc khi nào món hàng nào mất giá nữa là
mới khó 1 tí ntn thì là gì so vs hồi as tất cả đều mới lạ

xnevermind

Gia nhập giang hồ
mình rớt +7 ít ra phải 4-5 lần bỏ game âm thầm nghĩ vài ngày chịu ko nổi vẫn phải vào chơi lại :)), mấy thánh này hở tí bỏ game còn đăng 4rum này nọ ko biết để làm gì :))

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
chịu khó 1 acc clone thì đảm bảo dư dả tiền, k gọi là vip nhưng cũng thuộc dạng có của ăn của để thôi mà

jklucas

Gia nhập giang hồ
Theo mình hiểu thì ý bạn này là muốn nạp @ ít ít thôi nhưng đồ vẫn sẽ ngon, sẽ khỏe, nhìn vẫn hoành tráng :>. Nhưng vấn đề là khi đấy thì những thằng nạp nhiều hơn nó vẫn sẽ luôn luôn khỏe hơn. Đơn giản 1 điều bất di bất dịch trong game online là thế thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên