THẢO LUẬN Sao tự nhiên khóa acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình mua acc luôn chứ farm cái gì nếu b nói mình log 9 acc farm bạn có thể cho mình xin chứng cứ là mình log 1 may 9 acc hay ntn chứ . Chứ bạn khóa chung chung thì mình ko phục bạn . Bạn khóa acc ai hay ntn bạn phải cho mình bằng chứng .
Kiểu như công an muốn bắt 1 tên chộm thì phải có bằng chứng , chứng minh nguời đó phạm tội
Mua acc ??? show me?

Nguyễn Cảnh

Gia nhập giang hồ
Còn chuyện farm đồ acc ntn thì game đâu có quy định là 1 nguoi chỉ đc choi 1 máy và ko đc chơi nhìu máy không nếu cấm như vậy thì mình không ý kiến là 1 nguoi choi chỉ đc chơi 1 máy 2 acc

huynh hoàng châu

Gia nhập giang hồ
Hoan hô lonking. Chơi phải đầu tư chứ. Như em nè set mua cả đống bán ra rẻ thúi làm hêt dám đầu tư. Tại vi cái kểu chơi ko đầu tư nên kéo theo hệ lụy của lạm phát. Mong ban quản trị ngày càn tạo ra nhiều sân chơi để kéo nhũng anh em tâm quyết về vơi yulgangvn.com. thấy nay thưa thớt quá. Nhớ mù noel năm ấy. Ôi nhộn nhip làm sao ấy.

MrShj

Thượng Úy
1 tay cờ gian bạc bịp nổi tiếng Sg ra sòng lớn HN chơi thì dân HN họ biết là anh đại SG có dùng mánh khóe hay không mà . Thôi bỏ đi , ai cũng đọc vị của nhau hết rồi

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
Hoan hô lonking. Chơi phải đầu tư chứ. Như em nè set mua cả đống bán ra rẻ thúi làm hêt dám đầu tư. Tại vi cái kểu chơi ko đầu tư nên kéo theo hệ lụy của lạm phát. Mong ban quản trị ngày càn tạo ra nhiều sân chơi để kéo nhũng anh em tâm quyết về vơi yulgangvn.com. thấy nay thưa thớt quá. Nhớ mù noel năm ấy. Ôi nhộn nhip làm sao ấy.
vài thằng mod đang top tự biên tự diễn có đầu tư gì đâu. đứng tren vấn đề công đoàn mình đang bảo vệ anh em. tụi nó làm như đá sân nhà không có tư cách của nhà quản trị game. muốn làm gì thì làm

Lion_King

Staff member
Đuổi game thủ chơi à anh trai đồ trong acc đang mượn đó thả ra tta đồ xong thì chia tay . Mua acc mất tiền đó a trai a nói như tờ giấy trắng
Mắc cười :)) Kiểu như mua dụng cụ hành nghề trộm chó xong bị bắt bảo cho tao bán nốt con chó với dụng cụ đã rồi tao nghỉ :))

Mua bán acc thế nào đưa chứng cứ đây, nói mồm thế :)

hero98

Trung Sĩ
Muốn farm gold chỉ có 1 cách .
đầu tư hẳn 1 đàn ac vk +6 , áo +7,8 , sét full 7,8 +4,5,6
áo choàng +10 full NHT tiền càng tốt .
đầu tư hẳn 1 ac hoành tá tràng như này thì ai bắt bạn . farm công khai luôn . cứ như thế bạn có thể làm bao nhiu ac cũng dc . cứ 1 máy 2 ac . đúng luật chẳng ai mà bắt bới bạn lg cho mệt người

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
Muốn farm gold chỉ có 1 cách .
đầu tư hẳn 1 đàn ac vk +6 , áo +7,8 , sét full 7,8 +4,5,6
áo choàng +10 full NHT tiền càng tốt .
đầu tư hẳn 1 ac hoành tá tràng như này thì ai bắt bạn . farm công khai luôn . cứ như thế bạn có thể làm bao nhiu ac cũng dc . cứ 1 máy 2 ac . đúng luật chẳng ai mà bắt bới bạn lg cho mệt người
mình đang hỏi sao nó khóa mình,

huynh hoàng châu

Gia nhập giang hồ
Haiz. Ai cũng có lý do. Nhưng nên biết đây là sân chơi với nhũng tâm quyết. Chư đùng nghi làm giau vì game. Chơi vi đam mê. Chư ko phai vụ lợi. Cha đẻ ra con không lẻ không lo cho con mình. Đùng trách mấy bạn lion king. Chắc mình ko có đẻ ra yulgangvn.com nên mình đâu biết nổi khổ đó

Nguyễn Cảnh

Gia nhập giang hồ
Nói thẳng thế này đang văn hóa lịch sự .
1 ong mở ra game mà thick khóa ai là khóa bằng chứng không đưa đc ra . Chỉ nói mồm thì không ai nể cả . Muon lgi cũng phải có bằng chứng chứng minh ngta phạm tội còn đằng này toàn nói mồm không . Cái mồm hết lên chơi game = mồm chứ ko phải = tay thích là khóa hì
Kiểu như quan liêu ý : bố thích thì bố khóa .... bố thich thì bố làm .
Thôi thua . Hết khóa all acc xóa id luon cũng đc

Lion_King

Staff member
Nói thẳng thế này đang văn hóa lịch sự .
1 ong mở ra game mà thick khóa ai là khóa bằng chứng không đưa đc ra . Chỉ nói mồm thì không ai nể cả . Muon lgi cũng phải có bằng chứng chứng minh ngta phạm tội còn đằng này toàn nói mồm không . Cái mồm hết lên chơi game = mồm chứ ko phải = tay thích là khóa hì
Kiểu như quan liêu ý : bố thích thì bố khóa .... bố thich thì bố làm .
Thôi thua . Hết khóa all acc xóa id luon cũng đc
Thế này nè, cho clear, ở sv này:

• Nói theo cách nhanh: thích thì khoá, ý kiến lên phường giải đáp. Nãy h cậu chỉ được nói mồm, bằng chứng đâu ko hề có, ok ?
  • Nói theo cách lịch sự 1 tí: không có cái gì tự nhiên cả, sv cả ngàn người tại sao lại khoá 1 loại thế? Mod rãnh quá đi ngồi dò à? Ở đây ko có nghĩa vụ chứng minh cậu có tội, cậu phải chứng minh cậu vô tội nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên