THẢO LUẬN Sao tự nhiên khóa acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Matrix

Trung Sĩ
Có log nhiều acc trên một máy không và có farm công nghiệp không
Có sài máy ảo không, có sài phần mềm can thiệp log in không

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
@@! admin cho em biết tiêu chí để xếp vô loại farm gold với, hoang mang quá. Em đồ đạc cũng bt, 1 máy 2 acc treo 24/24. Có bị xếp vô loại đó ko ạ
Bạn được phép chơi nhiều acc, nhưng trong dàn acc của bạn ít nhất phải có 1~2 acc chính có lượng đồ đạt vượt trội . Còn nếu tất cả những acc của bạn đều op đồ cho có để farm thì sẽ ra đi vĩnh viễn.
Ví dụ :
Bạn chơi 4 acc thì ít nhất phải có 1 acc set đồ full 7 8 vũ khí full op ngon +6 chẳn hạn.
Nếu bạn chơi 5 acc trở lên thì phải có 2 acc ngon chẳn hạn.
Phải chứng minh cho bọn mình thấy là các bạn chơi nhiều acc để đầu tư acc chính chứ ko phải để farm gold trục lợi, mặc kệ sống chết server.

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
Bạn được phép chơi nhiều acc, nhưng trong dàn acc của bạn ít nhất phải có 1~2 acc chính có lượng đồ đạt vượt trội . Còn nếu tất cả những acc của bạn đều op đồ cho có để farm thì sẽ ra đi vĩnh viễn.
Ví dụ :
Bạn chơi 4 acc thì ít nhất phải có 1 acc set đồ full 7 8 vũ khí full op ngon +6 chẳn hạn.
Phải chứng minh cho bọn mình thấy là các bạn chơi nhiều acc để đầu tư acc chính chứ ko phải để farm gold trục lợi, mặc kệ sống chết server.
mình thích thì mình mua nhiều máy. vậy sao

Nguyễn Cảnh

Gia nhập giang hồ
Mình mua acc luôn chứ farm cái gì nếu b nói mình log 9 acc farm bạn có thể cho mình xin chứng cứ là mình log 1 may 9 acc hay ntn chứ . Chứ bạn khóa chung chung thì mình ko phục bạn . Bạn khóa acc ai hay ntn bạn phải cho mình bằng chứng .
Kiểu như công an muốn bắt 1 tên chộm thì phải có bằng chứng , chứng minh nguời đó phạm tội

MrShj

Thượng Úy
Lấy ví dụ có fam 20 30 acc thì làm dàn acc như a khuê hay TrinhQuangVu dc roi .
Đồ + 5 6 , áo +7 , set def k chết , chủ yếu sắm cái áo ful 10% tiền +10 mặc vào , nó mới ra nhiều gold .
Giảit hích cụm từ Fam công nghiệp cho a e là : Set toàn +chay , k op , hoac 6x 7x 8x mà toan ful 4 5 +4 5 , vk toàn + 3 4 , k áo choàng , cắm mặt lấy thịt đè quái , Item bán hết ra VND chứ k phải fam để nuôi acc chính .

dao xuan thien

Binh Nhì
Mình mua acc luôn chứ farm cái gì nếu b nói mình log 9 acc farm bạn có thể cho mình xin chứng cứ là mình log 1 may 9 acc hay ntn chứ . Chứ bạn khóa chung chung thì mình ko phục bạn . Bạn khóa acc ai hay ntn bạn phải cho mình bằng chứng .
Kiểu như công an muốn bắt 1 tên chộm thì phải có bằng chứng , chứng minh nguời đó phạm tội
Ví dụ :
Phải chứng minh cho bọn mình thấy là các bạn chơi nhiều acc để đầu tư acc chính chứ ko phải để farm gold trục lợi, mặc kệ sống chết server.Bạn được phép chơi nhiều acc, nhưng trong dàn acc của bạn ít nhất phải có 1~2 acc chính có lượng đồ đạt vượt trội . Còn nếu tất cả những acc của bạn đều op đồ cho có để farm thì sẽ ra đi vĩnh viễn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên