GIỚI THIỆU Sự kiện lớn chào mừng sinh nhật 1 năm yulgangvn

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mày thì ko biết có quay đầu bỏ chạy hay ko tao chỉ nhớ sau vài trận thua m hết dám bước vào TLC từ tháng 11 đến giờ luôn thôi :). Còn thằng nào nói pro tà bỏ tc 3 hết rồi mà tc 4 vẫn " lực bất tòng tâm" chắc tụi mày đang đánh tc 5 :>. Sự thật nó trần trụi là vậy đấy nói cũng ko phải để khoe chỉ để bọn tà cá bạn biết 1 acc DP đầu tư tối thiểu tôi có thể làm được chuyện mà các bạn ko làm được :) để dẹp cái logic tiền nhiều là thắng của các bạn đi :). TC 4 Dương Quá đã mời mình vào đánh và mình đã chấp nhận vào theo lời mời của bạn ấy, các bạn có thể hỏi DQ để biết kết quả :). Còn chuyện thắng kiu bại nãn có đúng hay ko mời xem lại topic "vận động chính vào TLC 3" sau khi thắng đc vài trận của tà để biết thêm chi tiết :).
Quá Nhi đây, giờ là Aaro rồi :D Xác nhận là Minzy có lên TLC4 rồi nhé, đi acc ToThanhXuan. Hẹn ổng vào tlc và bữa đó Tà thua sml. Ae trong game khích nhau cho vui cũng để game thêm phần hấp dẫn thôi. Mà thú thật là Tà hiện giờ đang trong thời kỳ buồn chán vì nhiều lý do, ae nghỉ game nhiều, nói nản vì thua tlc hay là do game chán thì đều không phải, nếu có cũng chỉ là số ít thôi, đa phần vì gia đình vợ con và công việc. Như những anh em top đầu Tà đang vắng như a HùngKiss a Tài a Thanh a Khuê hiện giờ ko thấy đi tlc nữa vì dành tgian cho gia đình cả rồi, đa số ai trong dịp cuối năm đều bận rộn cả. Hiện tại mình và anh @nhatthiem113 BaVuongKiem cùng 1 số anh em HuânHường, PianoKen, KhaDii, VictorLe.. vẫn đang bền bỉ cố trụ, hy vọng sớm vực dậy huy động được nhiều anh em cống hiến hơn nữa để cuộc chơi thêm phần máu lửa. Sẽ cố gắng tham gia nốt ở mặt trận tlc3 cùng ae luôn, chứ tlc2 bị trùng giờ rồi.

Con Chuột Con

Gia nhập giang hồ
Mày thì ko biết có quay đầu bỏ chạy hay ko tao chỉ nhớ sau vài trận thua m hết dám bước vào TLC từ tháng 11 đến giờ luôn thôi :). Còn thằng nào nói pro tà bỏ tc 3 hết rồi mà tc 4 vẫn " lực bất tòng tâm" chắc tụi mày đang đánh tc 5 :>. Sự thật nó trần trụi là vậy đấy nói cũng ko phải để khoe chỉ để bọn tà cá bạn biết 1 acc DP đầu tư tối thiểu tôi có thể làm được chuyện mà các bạn ko làm được :) để dẹp cái logic tiền nhiều là thắng của các bạn đi :). TC 4 Dương Quá đã mời mình vào đánh và mình đã chấp nhận vào theo lời mời của bạn ấy, các bạn có thể hỏi DQ để biết kết quả :). Còn chuyện thắng kiu bại nãn có đúng hay ko mời xem lại topic "vận động chính vào TLC 3" sau khi thắng đc vài trận của tà để biết thêm chi tiết :).
tao không đi từ tháng 11 vì TLC 3 hầu như cno vào để feed + farm HC cho nên đéo đáng để t phải bỏ tiền xong thua vớ vẩn như thế. Đừng có nghĩ ai cung giống mình, đừng suy bụng ta ra bụng người. Đối vs tao chả có cai logic gì trong game cả, chơi là giải trí và t đ thích bỏ tiền vào xong r vẫn thua chỉ vì từ cái top 8 đổ xuống toàn vào farm

Con Chuột Con

Gia nhập giang hồ
đừng có nghĩ k thấy vào TLC là do cái suy nghĩ mọi người nhìn thấy m cách 40m là chạy mất dép =))) bớt ảo tưởng. Tùy người tùy cách chơi ngta còn có công ăn việc làm gia đình. chứ kp ăn không ngồi rồi thì vào đánh TLC đầy đủ để vừa lòng suy nghĩ của mày là " à thằng này đi đầy đủ, chứ đéo phải sợ sệt gì" mà bỏ TLC hơn 1tháng trời :)

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
đừng có nghĩ k thấy vào TLC là do cái suy nghĩ mọi người nhìn thấy m cách 40m là chạy mất dép =))) bớt ảo tưởng. Tùy người tùy cách chơi ngta còn có công ăn việc làm gia đình. chứ kp ăn không ngồi rồi thì vào đánh TLC đầy đủ để vừa lòng suy nghĩ của mày là " à thằng này đi đầy đủ, chứ đéo phải sợ sệt gì" mà bỏ TLC hơn 1tháng trời :)
Như t gần tết mất tích tlc đây. Chắc sợ 9 chạy mất dép như nó nói. Nhìu game pk còn máu lửa và cần kỹ năng rat nhìu như lmht, dragon nest... bố còn éo ngán. Nói thật thag kia ảo tưởng mà t cảm thấy mắc cười dùm nó. Cái hkgh này cần éo j kỹ năng nhìu, ai k biết kẹp bỏ time ra 1 2h là thành cao thủ ngay. Cảm thấy hài

Scyllar

:D :D :D
Vận động anh em đi offline, chính ngồi 1 bên, tà ngồi 1 bên
ai chơi char gì thì cầm vũ khí đó
thương, đại phu cầm gậy
kiếm, đao, ninja cầm dao, mã tấu tùy loại
cung cầm nỏ hoặc súng cc gì cũng đc
ăn uống rượu chè vào cho sung sức rồi tổ chức thế lực chiến luôn

Bên nào thắng bên đấy cầm hết phần thưởng về
mình làm quay phim và bình luận thôi :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
thương, đại phu cầm gậy

Mà nghe đồn anh em đang hận mấy cu phóng viên báo lá cải, nên hẹn nhau hội đồng tập thể khi gặp mặt=))=))=))

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
thương, đại phu cầm gậy

xin 1 slot ngồi cạnh cửa thoát hiểm :-ss

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thông tin bên lề có vẻ nóng, các bạn chơi game bật PK giấy nhiều quá nên h tính bật luôn PK thật :)) Chả trách sao nhiều bạn ko dám đi off là vậy (nên từ giờ cẩn thận khẩu nghiệp kẻo quả báo nha mấy bạn, chơi game để giải trí thôi).

BQT sẽ báo địa điểm offline cụ thể cho những ai đăng kí qua số điện thoại đăng kí và email nhé. Cận ngày sẽ thông báo.

Mình đã thuê thêm một số anh vệ sĩ đẹp trai 6 múi để các bạn yên tâm trong buổi offline nhé. Đến để nghe mình kể chuyện, rồi vui vẻ nhận quà thôi :))

Ai có thù oán thì làm li bia giảng hoà là đc :) Thấy căng quá thì báo nick mình BAN luôn khỏi chơi game nữa chứ chơi cho vui mà căng quá hại thận chứ đc gì :)

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Thông tin bên lề có vẻ nóng, các bạn chơi game bật PK giấy nhiều quá nên h tính bật luôn PK thật :)) Chả trách sao nhiều bạn ko dám đi off là vậy (nên từ giờ cẩn thận khẩu nghiệp kẻo quả báo nha mấy bạn, chơi game để giải trí thôi).

BQT sẽ báo địa điểm offline cụ thể cho những ai đăng kí qua số điện thoại đăng kí và email nhé. Cận ngày sẽ thông báo.

Mình đã thuê thêm một số anh vệ sĩ đẹp trai 6 múi để các bạn yên tâm trong buổi offline nhé. Đến để nghe mình kể chuyện, rồi vui vẻ nhận quà thôi :))

Ai có thù oán thì làm li bia giảng hoà là đc :) Thấy căng quá thì báo nick mình BAN luôn khỏi chơi game nữa chứ chơi cho vui mà căng quá hại thận chứ đc gì :)
Gần tp hcm mà k đi đây. Cái j cũng nói thẳng mặt nên nhìu kẻ thù lắm. Vô buổi off nó thủ sẵn cây Gươm Của Vua Vô Danh lụi 1 cái là nát ass. Ở nhà cho lành =))

Bên trên