GIỚI THIỆU Sự kiện lớn chào mừng sinh nhật 1 năm yulgangvn

ThienDiem

Trung Sĩ
Thông tin bên lề có vẻ nóng, các bạn chơi game bật PK giấy nhiều quá nên h tính bật luôn PK thật :)) Chả trách sao nhiều bạn ko dám đi off là vậy (nên từ giờ cẩn thận khẩu nghiệp kẻo quả báo nha mấy bạn, chơi game để giải trí thôi).

BQT sẽ báo địa điểm offline cụ thể cho những ai đăng kí qua số điện thoại đăng kí và email nhé. Cận ngày sẽ thông báo.

Mình đã thuê thêm một số anh vệ sĩ đẹp trai 6 múi để các bạn yên tâm trong buổi offline nhé. Đến để nghe mình kể chuyện, rồi vui vẻ nhận quà thôi :))

Ai có thù oán thì làm li bia giảng hoà là đc :) Thấy căng quá thì báo nick mình BAN luôn khỏi chơi game nữa chứ chơi cho vui mà căng quá hại thận chứ đc gì :)
Nhớ Live stream trên fb nha LK. Cho anh em Ko đi được nghe về các kế hoạch cũng như tâm sự của Kteam

tienthanhs1

Trung Sĩ
Quá Nhi đây, giờ là Aaro rồi :D Xác nhận là Minzy có lên TLC4 rồi nhé, đi acc ToThanhXuan. Hẹn ổng vào tlc và bữa đó Tà thua sml. Ae trong game khích nhau cho vui cũng để game thêm phần hấp dẫn thôi. Mà thú thật là Tà hiện giờ đang trong thời kỳ buồn chán vì nhiều lý do, ae nghỉ game nhiều, nói nản vì thua tlc hay là do game chán thì đều không phải, nếu có cũng chỉ là số ít thôi, đa phần vì gia đình vợ con và công việc. Như những anh em top đầu Tà đang vắng như a HùngKiss a Tài a Thanh a Khuê hiện giờ ko thấy đi tlc nữa vì dành tgian cho gia đình cả rồi, đa số ai trong dịp cuối năm đều bận rộn cả. Hiện tại mình và anh @nhatthiem113 BaVuongKiem cùng 1 số anh em HuânHường, PianoKen, KhaDii, VictorLe.. vẫn đang bền bỉ cố trụ, hy vọng sớm vực dậy huy động được nhiều anh em cống hiến hơn nữa để cuộc chơi thêm phần máu lửa. Sẽ cố gắng tham gia nốt ở mặt trận tlc3 cùng ae luôn, chứ tlc2 bị trùng giờ rồi.
Cmt chuẩn là đây, ko phải do game nhạt ko sôi động mà vì thực sự có quá nhiều chuyện phải lo....Những người đi làm từ 6h sáng đến 6h tối như mình về đến nhà tắm rửa cơm nước xong 8h vào dc game, còn ko có thời gian chơi với con...Dạo này thời tiết trở lạnh 2 đứa con thay nhau ốm nên cảm thấy rất mệt mỏi, thêm vào đó là những suy nghĩ về tương lai, con cái mỗi ngày một lớn sẽ nhận thức dc việc bố chơi game, đến khi nó đi học cũng theo chân bố bỏ học chơi game thì ko thể dạy dc con, nên quyết định nghỉ game sẽ ko sớm thì muộn thôi

Còn các bạn nếu còn điều kiện chơi dc hãy trân trọng và chơi cho vui vẻ đi, đừng để 1 chút hơn thua trong thế giới ảo mà phải dính vào vòng lao lý... Quan điểm riêng mình thấy sever hiện cũng rất tốt, tình trạng lag diss rất ít, chỉ chưa dc full chức năng như sever office nhưng bù lại những tính năng riêng cũng khá nhiều, một buổi tối tham gia hết các hoạt động và làm Q nhiều khi còn ko kịp chứ đừng nói là ko có gì làm.... Chỉ hơi buồn 1 chút là gần đây đồ hơi mất giá trị 1 tí thôi

Chắc chưa có sever nào mà vấn đề Chính Tà lại căng thẳng quá như sever này... Khi bạn ở bất kì thế lực nào cũng sẽ nghĩ tốt về bên đó thôi... Khuyên mọi người kiềm chế giảm bớt căng thẳng và mâu thuẫn để chơi game một cách thoải mái nhất
Trên đây là chia sẽ thật lòng của 1 gamer sắp phải nghỉ game ! Chúc mọi người sẽ tìm dc niềm vui khi mở game nên nhé :x

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Mình chỉ ước sau này có con mình vẫn ngồi cày game, rồi thi thoảng bận đi đâu thì con nó hỏi bố đã log acc chưa để con log cho :))
Mỗi tội giờ ng yêu còn chưa có =))
Trẻ em thì rất ngây thơ, vui vẻ, hào phóng, nó sẵn sàng chia sẽ hết của cải trên acc mà bố nó tích góp bấy lâu nay=D>=D>=D>

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Cmt chuẩn là đây, ko phải do game nhạt ko sôi động mà vì thực sự có quá nhiều chuyện phải lo....Những người đi làm từ 6h sáng đến 6h tối như mình về đến nhà tắm rửa cơm nước xong 8h vào dc game, còn ko có thời gian chơi với con...Dạo này thời tiết trở lạnh 2 đứa con thay nhau ốm nên cảm thấy rất mệt mỏi, thêm vào đó là những suy nghĩ về tương lai, con cái mỗi ngày một lớn sẽ nhận thức dc việc bố chơi game, đến khi nó đi học cũng theo chân bố bỏ học chơi game thì ko thể dạy dc con, nên quyết định nghỉ game sẽ ko sớm thì muộn thôi

Còn các bạn nếu còn điều kiện chơi dc hãy trân trọng và chơi cho vui vẻ đi, đừng để 1 chút hơn thua trong thế giới ảo mà phải dính vào vòng lao lý... Quan điểm riêng mình thấy sever hiện cũng rất tốt, tình trạng lag diss rất ít, chỉ chưa dc full chức năng như sever office nhưng bù lại những tính năng riêng cũng khá nhiều, một buổi tối tham gia hết các hoạt động và làm Q nhiều khi còn ko kịp chứ đừng nói là ko có gì làm.... Chỉ hơi buồn 1 chút là gần đây đồ hơi mất giá trị 1 tí thôi

Chắc chưa có sever nào mà vấn đề Chính Tà lại căng thẳng quá như sever này... Khi bạn ở bất kì thế lực nào cũng sẽ nghĩ tốt về bên đó thôi... Khuyên mọi người kiềm chế giảm bớt căng thẳng và mâu thuẫn để chơi game một cách thoải mái nhất
Trên đây là chia sẽ thật lòng của 1 gamer sắp phải nghỉ game ! Chúc mọi người sẽ tìm dc niềm vui khi mở game nên nhé :x
Tâm trạng giống tui quá. Chơi cho hết đam mê. H con nhỏ cũng 2t rồi. Khi nó nhận thức dc bố nó chơi game thì cũng là lúc phải chia tay cái game mà mình đam mê thôi

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
thấy các bác đều tránh né việc cho con chơi game nhỉ :D
Suy nghĩ riêng của mình thì sau này để cho con cái làm or chơi gì nó thích ( tất nhiên trừ tệ nạn ra ) miễn sao phân bổ thời gian hợp lý là đc. Như mình hồi xưa bố cấm game các kiểu, bao trận đòn rồi cuối cùng vẫn chơi đây thây :)))

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
thấy các bác đều tránh né việc cho con chơi game nhỉ :D
Suy nghĩ riêng của mình thì sau này để cho con cái làm or chơi gì nó thích ( tất nhiên trừ tệ nạn ra ) miễn sao phân bổ thời gian hợp lý là đc. Như mình hồi xưa bố cấm game các kiểu, bao trận đòn rồi cuối cùng vẫn chơi đây thây :)))
Có con đi rồi hiểu hỡi thanh niên chưa có ng iu. Trc tui cũng suy nghĩ giống ông đấy nhưng có con rồi lại suy nghĩ khác =))

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Ơ thế ae hết war rồi à ? Tối nay có nên thức trắng ăn mừng làm 1 vòng hết BH tới sáng mai không nhỉ hehe. Đã ko biết tự bao giờ bỏ quên mất 1 thói quen đi ăn khuya. \:D/\:D/\:D/

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Đọc hết 10 trang topic mà thấy nhiều bạn chậm tiêu quá.
Sân chơi bây giờ là của 10x, ngoài các sự kiện trên sẽ còn nhiều hỗ trợ để up 10x nhé. Tôi không dám khẳng định nhưng ít nhất phải 2 trang top sẽ đạt cấp độ này, vậy nên cố gắng trụ trong 2 trang top là ok nha.

Ngoài ra, các bạn thực sự đang tự hành mình, hoặc hành bạn bè mình. PK auto? vui thôi đừng vui quá. 1h, 2h đêm, log all sever, search pt, whiper, invite từng acc khác phe để săn tìm và giết ? Để làm gì? Rồi là canh xác định người khác off mới kill? Cai này là phá game chứ không phải chơi game.
Có đi ắt có lại, bạn kill người thì người kill bạn, không kill đc thì sẽ 1 cơ số ng khác ăn hành thay? không ai canh đc thì về k1, k10. Hết bai, không có bãi train, ks nhau, cùng phe phái ks nhau, out ra khỏi cuộc đua cấp độ trong 1 game cày cuốc sẽ là tiền đề cho việc chán nản và nghỉ game.

Nhưng, khổ 1 nỗi, 90% các acc kill auto đều là acc Clone? tại sao ko vác acc chính ra có phải quang minh chính đại không? Một nửa trong số đó thuộc những team cày gold núp động, không tham gia bất kỳ hoạt động nào. Việc này chả tạo lên một môi trường game sôi động mà tác động cực kỳ tiêu cực đến game.

ngày đi làm từ sáng đến tối, chơi game qua teamview những lúc rảnh, tối đến ngồi vài tiếng hôm đc hôm không. Đó là đam mê game của mình, cáu thì chửi bậy, tuyệt nhiên không để bụng. Đối xử chính tà như nhau, nhưng vẫn cống hiến hết mình vì thế lực, kể cả tà từ hồi chơi tà. Không mong muốn 1 sân chơi 1 chiều.
Đây là vài lời tâm sự của mình.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Công nhận sv này đặt nặng chính - tà quá =)) tưởng pk nhau ngoài đời tới nơi rồi chứ =)) ai sao chứ mình kệ , tlc vẫn đi đầy đủ , hoạt động event vẫn tham gia , vẫn đi kill ai mình ghét , còn lại an phận map non-pk :-bd up lv chậm thì chịu , nhẹ nhõm đầu óc còn làm nhiều việc ngoài xã hội :!!

weproktvn2

Binh Nhì
Đọc hết 10 trang topic mà thấy nhiều bạn chậm tiêu quá.
Sân chơi bây giờ là của 10x, ngoài các sự kiện trên sẽ còn nhiều hỗ trợ để up 10x nhé. Tôi không dám khẳng định nhưng ít nhất phải 2 trang top sẽ đạt cấp độ này, vậy nên cố gắng trụ trong 2 trang top là ok nha.

Ngoài ra, các bạn thực sự đang tự hành mình, hoặc hành bạn bè mình. PK auto? vui thôi đừng vui quá. 1h, 2h đêm, log all sever, search pt, whiper, invite từng acc khác phe để săn tìm và giết ? Để làm gì? Rồi là canh xác định người khác off mới kill? Cai này là phá game chứ không phải chơi game.
Có đi ắt có lại, bạn kill người thì người kill bạn, không kill đc thì sẽ 1 cơ số ng khác ăn hành thay? không ai canh đc thì về k1, k10. Hết bai, không có bãi train, ks nhau, cùng phe phái ks nhau, out ra khỏi cuộc đua cấp độ trong 1 game cày cuốc sẽ là tiền đề cho việc chán nản và nghỉ game.

Nhưng, khổ 1 nỗi, 90% các acc kill auto đều là acc Clone? tại sao ko vác acc chính ra có phải quang minh chính đại không? Một nửa trong số đó thuộc những team cày gold núp động, không tham gia bất kỳ hoạt động nào. Việc này chả tạo lên một môi trường game sôi động mà tác động cực kỳ tiêu cực đến game.

ngày đi làm từ sáng đến tối, chơi game qua teamview những lúc rảnh, tối đến ngồi vài tiếng hôm đc hôm không. Đó là đam mê game của mình, cáu thì chửi bậy, tuyệt nhiên không để bụng. Đối xử chính tà như nhau, nhưng vẫn cống hiến hết mình vì thế lực, kể cả tà từ hồi chơi tà. Không mong muốn 1 sân chơi 1 chiều.
Đây là vài lời tâm sự của mình.
XIN LỖI BẠN MÌNH KILL AUTO MÌNH TOÀN LOG ACC CHÍNH, CHẢ CÓ CLONE :))

Bên trên