THẢO LUẬN Phải chăng fix nhằm vao njn

Lee

Gia nhập giang hồ
njn h đang lợi , kep 1 lần chết 3 lần là ntn a @Huyết Ban Nick , dồn dame ntn thi thua. Nhaan tiện a fix lỗi tra Q luôn . E báo mấy ngày nay rồi k k thấy fixx.

namdinh

Binh Nhì
bác ơi, em ko cần giết, ko cần kẹp.
Em muốn là đánh chay và skill phải linh hoạt thôi, đang tấn công cào nát bàn phím nó mới skill đc, mà skill thì cứ skill, cào nát bàn phím mới tấn công được. Em bó tay, chả hiểu gì như kiểu delay 1000s ấy
Cái vụ đang tấn công mà quay ra hút rage hút 1 lần 4 viên chả phải lỗi là gì, bác fix đi. @Huyết Ban Nick
skill kết hợp còn lỗi vkl

f1 thanh kiếm đánh chay, f6 skil kết hợp, khi nhấn rời khỏi pt thì nhân vật đánh skil kết hợp nếu quái không chết thì vẫn đánh ra skill kết hợp lần nữa mặc dù vẫn còn delay skill đến khi nào quái chết thì thôi, cung chay và ninja train khá bá đạo,
2 van de nay ko biet fix chua

Minh Huy

Gia nhập giang hồ
chưa fix dc triệt để, vẫn stack dame ầm ầm =)), 1 lần chết 4 5 thằng giết, ko biết ai là tác giả =))

dm con ninja chém 40 giot uỳnh cái chết tươi =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Có công bằng bác nhé. Trên cương vị là njn. Em thấy lỗi này phải fix nha.
Skill hiện tại đã ngắt được rồi.

Nếu có thể có thể có 1 buff nho nhỏ cho njn là đc rồi. Lỗi này buff njn bá quá

ztungvnz1

Hạ Sĩ
chưa fix dc triệt để, vẫn stack dame ầm ầm =)), 1 lần chết 4 5 thằng giết, ko biết ai là tác giả =))

dm con ninja chém 40 giot uỳnh cái chết tươi =))
Ăn máu st đi chết sao đc. Njn chém 40 giọt tức 1 dame là 80 máu. Combo lhpt là 80x5, crit là 250 dame. Nếu là tlc 2 thì bác có cửa chết nhé

Minh Huy

Gia nhập giang hồ
Grace và shern max pill toàn dame 750. Bác đi TLC full set pt max pill def đã nổi 700 chưa mà bảo 2 thanh niên này chọc bác 40 máu. Ít nhất là 200 máu 1 chọc nhé
cái hình trên chứng minh cho cái việc vẫn stack dc dame :| :|

còn 40 máu là lúc t chuyển qua full set pt thằng kuro1 nó chém t chết đấy =)), đấy giải thích hộ cái

Bên trên