THẢO LUẬN Cao thủ nin vào chỉ giáo ae với

shine1992

Binh Nhì
đúng là thế mà bác,cháp khác chỉ cấn full clvc 25 % 30 % la ghê rồi + 6 lấy cái set set cho đẹp,nin mún bá đạo thỳ phải vk 9 10,không thỳ lẹt đẹt đúng rối , chả thế mà viên ngọc clvc 25 % đỉnh điềm gấn 1 củ 1 lần click đấy thôi,nin là 1 chap fam tiền,1 ac nin cắm tới 7x ko nạp xu nào,đồ vẫn vip hơn nhiều,so voi cung kiếm đao cùng chũng loại không cào thẻ nhé.còn có gold dư mà bán nữa đó.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
mấy bác ninja đồ khỏe đi solo cả ngày có tốn giọt sâm nào ko ? tiền để đầu tư vào đâu. Sao toàn tính đường lỗ còn đường lợi ko thấy ai tính hết vậy

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
rồi có bác nào tính đến 8x dame lên 1 đống còn def méo lên bao nhiêu ko ? mới có 7x đã kêu ca ninja yếu này nọ . Coi mấy ông đao ông kiếm còn ko giết dc ai kìa có ai kêu ca gì ko

Daikalop1a

Binh Nhất
đúng là thế mà bác,cháp khác chỉ cấn full clvc 25 % 30 % la ghê rồi + 6 lấy cái set set cho đẹp,nin mún bá đạo thỳ phải vk 9 10,không thỳ lẹt đẹt đúng rối , chả thế mà viên ngọc clvc 25 % đỉnh điềm gấn 1 củ 1 lần click đấy thôi,nin là 1 chap fam tiền,1 ac nin cắm tới 7x ko nạp xu nào,đồ vẫn vip hơn nhiều,so voi cung kiếm đao cùng chũng loại không cào thẻ nhé.còn có gold dư mà bán nữa đó.
con nin của bạn có đánh được mấy con cùi hơn cùng team bạn cùng không nạp như nhau không? còn bạn bảo Nin chọc tượng TLC Top thì nhìn lại acc Nin bạn bảo Top đấy đi.

Eragon

Gia nhập giang hồ
rồi có bác nào tính đến 8x dame lên 1 đống còn def méo lên bao nhiêu ko ? mới có 7x đã kêu ca ninja yếu này nọ . Coi mấy ông đao ông kiếm còn ko giết dc ai kìa có ai kêu ca gì ko
AD nói đúng nổi lòng của một kiếm khách bị hành no từ TLC 2 đến lúc mượn acc đi TLC 3 vẫn bị hành :((

ztungvnz1

Hạ Sĩ
bác ơi, em ko cần giết, ko cần kẹp.
Em muốn là đánh chay và skill phải linh hoạt thôi, đang tấn công cào nát bàn phím nó mới skill đc, mà skill thì cứ skill, cào nát bàn phím mới tấn công được. Em bó tay, chả hiểu gì như kiểu delay 1000s ấy
Cái vụ đang tấn công mà quay ra hút rage hút 1 lần 4 viên chả phải lỗi là gì, bác fix đi. @Huyết Ban Nick

namdinh

Binh Nhì
bác ơi, em ko cần giết, ko cần kẹp.
Em muốn là đánh chay và skill phải linh hoạt thôi, đang tấn công cào nát bàn phím nó mới skill đc, mà skill thì cứ skill, cào nát bàn phím mới tấn công được. Em bó tay, chả hiểu gì như kiểu delay 1000s ấy
Cái vụ đang tấn công mà quay ra hút rage hút 1 lần 4 viên chả phải lỗi là gì, bác fix đi. @Huyết Ban Nick
xát nhận ninja có trình trạng như bác này nói, do nhấn quá nhiều lần f1 hoặc skill nên nó bị dính luôn hay sao ấy

Tịnh Hải

Binh Nhì
mặt bằng chung thôi,cháp nào chẳng thế ,nh cháp còn đang lẹt đẹp hơn nin nhiều,max đồ là kich 10 ak bạn,nin kich + 6,thỳ đòi đâu ra dame tay nhiều.
Trong đây ai cũng hiểu chỉ mình bạn không hiểu, thôi về nhà lập 1 con nin mà chơi cho biết với người ta chứ nói nhiều ngta cười cho h :)).

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
mặt bằng chung thôi,cháp nào chẳng thế ,nh cháp còn đang lẹt đẹp hơn nin nhiều,max đồ là kich 10 ak bạn,nin kich + 6,thỳ đòi đâu ra dame tay nhiều.
nói phải suy nghĩ bạn ơi. bạn chơi nin đi rồi làm 1 set giống mình đi rồi sẽ hiêur cái cảm giác. ( đồ như mình thì củng dc coi là max cỏ sv này nhưng chỉ giết dc gà. còn mấy đủa tầm trung thì chém gãy kick

shine1992

Binh Nhì
nói phải suy nghĩ bạn ơi. bạn chơi nin đi rồi làm 1 set giống mình đi rồi sẽ hiêur cái cảm giác. ( đồ như mình thì củng dc coi là max cỏ sv này nhưng chỉ giết dc gà. còn mấy đủa tầm trung thì chém gãy kick
đồ của bạn mà gọi là max ak,hơn dc ngkhac bn mà đòi làm thần,mới 7x thôi vẫn còn nhỏ lắm,cây kích bạn + mấy ,ngay cả sv 9 thống bên zogame 12x cầm cây kích 9 còn phế ,cầm dc cây + 6 + 7,sao đói làm thần được,max là + 10 nhé,có nh pb h ch tới 15 lận,cầm cây kích 6 7 mà đã gọi là max,bạn thử nhìn lại các cháp khác xem,tam trung h làm j ăn duoc.trừ khi lag deley,không kịp bom máu thôi,có thương thỳ hơi trội hơn vì thương mạnh 6x 7x ,htai sv mình ,đồ đạc a anh 7 tôi 6 thôi,chưa có j là nổi trội để gọi là max nhé,ai cũng đang chớ 8x để bức phá,

shine1992

Binh Nhì
Trong đây ai cũng hiểu chỉ mình bạn không hiểu, thôi về nhà lập 1 con nin mà chơi cho biết với người ta chứ nói nhiều ngta cười cho h :)).
đề nghị không động chạm đến nhau oke,riêng bạn no comment,đừng dính vào tôi oke.hết nhé, các bạn khác mình coment trao đổi ý kiến cá nhân thôi,mỗi ng có 1 xuy nghĩ khác,có thể không trùng quan điểm,ví mỗi ng 1 quan điểm riêng,đây chỉ là đưa ra ý kiến trao đổi,nên có nhiều lập trường khác nhau là bt,còn riêng bạn tôi ko mún tiếp oke,

Tịnh Hải

Binh Nhì
đề nghị không động chạm đến nhau oke,riêng bạn no comment,đừng dính vào tôi oke.hết nhé, các bạn khác mình coment trao đổi ý kiến cá nhân thôi,mỗi ng có 1 xuy nghĩ khác,có thể không trùng quan điểm,ví mỗi ng 1 quan điểm riêng,đây chỉ là đưa ra ý kiến trao đổi,nên có nhiều lập trường khác nhau là bt,còn riêng bạn tôi ko mún tiếp oke,
Đây cũng đâu có tiếp bạn đâu thanh niên chơi lầy :)) Bạn nói cái câu có SV ra +15 mà bạn không nghĩ sv này không có bùa 1~3 bán nhà đã cộng được 9 chưa. Nói thì phải có liên kết hiểu không ? Mỗi sv mỗi khác thì cũng can bang theo nhieu cách khác ok ? Nói cho bạn biết chưa ai cộng tay mà lên 8 vũ khí ở SV này đâu. Nhìn lại con đao bạn đi đồ có bang dc 1/3 người ta ko mà vẫn giết ng ầm ầm, còn đồ người ta như gần trội nhất sv thì có khi hơn bạn có tí. Chả ai phản bác nếu đưa ra ý kiến, nhưng cái gì rõ rang quá thì bạn nên dung não 1 chút ok. Bạn viết tiếng việt vs tiếng anh trà trộn vào vậy người ta đọc cũng bực mình lắm :))

Tịnh Hải

Binh Nhì
Ủa nin farm gold nhanh nhất à. Mình tưởng phong cách 1 đao 1 đp xong ĐP xin đểu PT tiền sâm mới cày gold nhanh nhất chứ. :))

Bên trên