Nhiều member yểu điệu quá

thongkhung9x

Binh Nhì
Nhớ hồi đó tài sản quý nhất là cái vũ khí. Nhiều lúc đầu tư xong cuờng hóa xit là ăn cơm không muốn bưng bát luôn:(( . Nhưng thế mới ham mê đến tận bjo:P
thời đấy +3 thôi là tay chân run lẩy bẩy, tim đập thùm thụp, mồ hôi chảy như lũ =)) xịt một phát là gắp mắm train luôn ý chớ :((

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Đợt Hiệp khách vui nhất là lượm vũ khí 5m vừa lụm xong bị Gato te tua . Có khi bị kích luôn . Còn không thì thấy cây Vũ khí + 4 ( phát sáng ) bu lại nhìn ( hồi đó chưa xem thông tin được ) bu lại hỏi : " Sao nó phát sáng thế ? " " đẹp kìa bây !! " " Chỉ tui coi " v.v.... !

1. Nhiều bạn mình thấy yêu cầu hay thật đã bảo là sv mang tính asiasoft rồi, có sự cày cuốc và thực lực, do người đã từng trải thời hoàng kim nhất của hk lập lên
  2. nhưng yêu cầu của các bạn mình thấy bên dzo là 1 sv đầy đủ tính chất còn gì, sao không chơi, đồ thuê có, ngọc pt 8 9 cũng có, kênh vip cũng có, mua đồ tăng exp cũng có, cứ bắt sv này cũng phải thế làm gì
thông cảm đi chủ thớt ơi e đợi đến dài cả cổ r chỉ mong có dc cái sv hoàn chỉnh và k hút máu như dzo thôi dạo này vẫn chơi bên sv US cho đỡ nghiền k bít chừng nào mới có OP nữa :3 thật là chán...

Hallelujah

Gia nhập giang hồ
=)) chơi riết mấy server x exp quen rồi, giờ đòi ko x... không biết trụ nổi không nữa! =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) đắng :P

Pink

Thiếu Úy
Nhưng mà cay nhất mấy ku đòi train tay ku nào lên 4rum đòi train tay thì đừng để lộ ingame ko là đêm bị giao cmn thông đấy =))

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Thì các bạn ấy trẻ người non dạ bác thông cảm ^^ Và đa số những thành phần đó hầu như chưa bao giờ dc nếm trải cảm xúc thời HKAS. Thời mà cày tay với 5 tiếng giới hạn và 3 tiếng chia 50% kinh nghiệm ^^!
Nhớ lại hồi đó mà nổi da gà .... Nhặt đc CHT là cả quán net rầm rộ cả lên :> Đánh quái mà thấy hình cây vũ khí rớt xuống là bu nhau vào lụm. Mong LK làm ra 1 sv đúng chất như thời đó.

Bên trên