Nhiều member yểu điệu quá

dual.shadow

Binh Nhất
  1. Nhiều bạn mình thấy yêu cầu hay thật đã bảo là sv mang tính asiasoft rồi, có sự cày cuốc và thực lực, do người đã từng trải thời hoàng kim nhất của hk lập lên
  2. nhưng yêu cầu của các bạn mình thấy bên dzo là 1 sv đầy đủ tính chất còn gì, sao không chơi, đồ thuê có, ngọc pt 8 9 cũng có, kênh vip cũng có, mua đồ tăng exp cũng có, cứ bắt sv này cũng phải thế làm gì

ElCapitaino

Trung Úy
Thì các bạn ấy trẻ người non dạ bác thông cảm ^^ Và đa số những thành phần đó hầu như chưa bao giờ dc nếm trải cảm xúc thời HKAS. Thời mà cày tay với 5 tiếng giới hạn và 3 tiếng chia 50% kinh nghiệm ^^!

nh0xd3n

Gia nhập giang hồ
toàn mấy mem chưa từng chơi qua HKAS nên mới đòi hỏi vậy mà. ^^!
nhớ cái thời train cả buổi lên chưa đc 1% :v

thuyenvabien999

Gia nhập giang hồ
Thì các bạn ấy trẻ người non dạ bác thông cảm ^^ Và đa số những thành phần đó hầu như chưa bao giờ dc nếm trải cảm xúc thời HKAS. Thời mà cày tay với 5 tiếng giới hạn và 3 tiếng chia 50% kinh nghiệm ^^!
không biết chơi HKAS chưa. những ngày hkas sắp đóng cửa nó x5 exp luôn

Keyblade_lalala

Gia nhập giang hồ
Nhớ hồi đó đi train toàn kiếm nxt mang chứ chả dám đeo nhẫn clvc , train cả tiếng được 1% mất cảnh giác die cái mất 5% ~X(

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

thời đó thì mấy mem già cuội nghĩ hết rồi ông ơi

1. Nhiều bạn mình thấy yêu cầu hay thật đã bảo là sv mang tính asiasoft rồi, có sự cày cuốc và thực lực, do người đã từng trải thời hoàng kim nhất của hk lập lên
  2. nhưng yêu cầu của các bạn mình thấy bên dzo là 1 sv đầy đủ tính chất còn gì, sao không chơi, đồ thuê có, ngọc pt 8 9 cũng có, kênh vip cũng có, mua đồ tăng exp cũng có, cứ bắt sv này cũng phải thế làm gì
nói thật là em chán
bác thông não cho mấy tên đó đi
em chán lắm rồi

cứ đòi thế này thế kia, đồ hỗ trợ này nọ
chắc mấy ổng chưa chơi AS mà chơi dzo nên quen kiểu sướng rồi, chịu cực không được rồi cũng sớm bỏ của chạy lấy người thôi

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
=)) nói nhiều làm gì cứ nói với câu " kô hỗ trợ những thứ như dzo chỉ cày cuốc và từ tìm ra những thứ train khi có "

ElCapitaino

Trung Úy
Mình đang đề cập đến thời gian đầu game, khoảng thời gian huy hoàng của game. Lúc đấy chưa có hack time và yulgang bot. Còn bạn lại mang cái lúc game đóng cửa vào nói thì nói thật mình muốn đấm cho vài phát vào mồm. X5 kinh nghiệm theo bạn nó mang ý nghĩa gì ? Nó giống như buổi cơm cuối cùng của mấy thằng tử tù ấy. Ko biết thì shut cái mouth lại kẻo người ta đập cho biến dạng đấy :D

Radio

Gia nhập giang hồ
e phải log acc vào cm
quả thật rất đúng ý e, :33

hieunguyen8794

Binh Nhì
Trong này đâu phải ai cũng được trải qua cái giai đoạn asiasoft đâu,người ta yêu cầu thế thôi,tiếp nhận hay không là tùy,ko ủng hộ thì bài post cũng trôi đi thôi mà

dual.shadow

Binh Nhất
Nhớ hồi đó tài sản quý nhất là cái vũ khí. Nhiều lúc đầu tư xong cuờng hóa xit là ăn cơm không muốn bưng bát luôn:(( . Nhưng thế mới ham mê đến tận bjo:P

Bên trên