GIỚI THIỆU Những thay đổi sắp tới của yulgangvn

hieukiema6

Binh Nhì
Vậy là những bạn như sinh viên (không có thời gian canh, ít tiền) - train K1 ít exp 25% (lv chậm) + không drop VK (ít tiền).
Và tiêu chí SV lúc đầu hướng đến là ...
Khác nào ép người ta nghỉ.
Sever đã chán còn ko tìm cách thu hút người chơi suốt ngày tìm cách bóp gamer.
Tôi thích bạn

Thenx

Gia nhập giang hồ
Còn nhiều cách để kiếm vũ khí nha bạn, và ko phải gọi là bóp player mà là tìm cách thay đổi thói quen của player.
Mình lại thấy các bạn đang gây khó cho người chơi, các bạn làm game dễ chơi đi chút để hút người chơi rồi lấy doanh thu dựa trên số lượng (bền vững), các bạn tâp trung vào những người có tiền dẫn đến ít người chơi (liệu có bền?)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mình lại thấy các bạn đang gây khó cho người chơi, các bạn làm game dễ chơi đi chút để hút người chơi rồi lấy doanh thu dựa trên số lượng (bền vững), các bạn tâp trung vào những người có tiền dẫn đến ít người chơi (liệu có bền?)
bọn mình đang muốn server sôi động hơn là cả ngày cứ vì lý do "có ít thời gian" rồi treo máy suốt . Sẽ có hàng loạt các hoạt động sắp tới bắt các bạn phải active nhiều hơn là treo máy cả ngày.

riprip

Gia nhập giang hồ
nếu để như bác nói thì k1 vào được cũng là cả một vấn đề vì nó ko pk mak còn drop binh thường

Harry_Kyer

Binh Nhất
Họ đi làm cả ngày, tối về mới chơi Dc game, tham gia Dc hoạt động. Dm đã chấp nhận thua thiệt exp Train k1, h còn bóp đủ thứ.
Đã bóp ẹp còn bóp cả drop, thế thì bỏ mía nó cái k1 đi.
Active hơn? Bắt họ nghỉ làm ngồi nhà chơi game canh máy chắc.
Thay đổi thói quen?. Alo cho thằng pm t, bảo nó vẫn trả lương cho t khi t nghỉ làm ngồi nhà cày game đi, đảm bảo t sẽ active nhất cái sv này.

riprip

Gia nhập giang hồ
chơi game giải trí mak tính kĩ thế
chơi game ko có cảm giác bị giết ... ko có cảm giác bị bóp
và cái quan trọng là fram phải = người ta ngồi canh máy
vậy sv nay ko hợp với bạn rồi wa pri x100 exp x100 rot vat pham thui ban

Harry_Kyer

Binh Nhất
Bằng cái cc t nè, bọn canh máy cả ngày Đã hơn 25% exp rồi. H lại còn bóp luôn drop, khác nào bảo lũ Ko có time cút khỏi sv, ko thì xúc CTP. Mục đích đẩy mạnh tiêu thụ CTP rõ ràng thế cơ mà.

Deuces

Binh Nhì
đưa t ing là biết cảm giác bị giết 1 ngày log chục lần là hết dám to còi :v , đa số dân đi làm time éo đâu canh log ms qua k1 biết thì nói ko biết thì im mẹ đi

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
lúc đầu mình đến với sv vì đam mê và vì tiêu chí của sv nhưng ngày càng bất mãng, một người mình tự nhận mình là tâm huyết với game nhưng mình cũng k thể chịu nổi với cách bóp như thế này,

Vũ khí thôi mà có cần hiếm như vậy k
XIN HÃY NỚI LỎNG KÊNH 1 RA.... mặc dù chưa bao giờ train kênh 1

Deuces

Binh Nhì
lúc đầu mình đến với sv vì đam mê và vì tiêu chí của sv nhưng ngày càng bất mãng, một người mình tự nhận mình là tâm huyết với game nhưng mình cũng k thể chịu nổi với cách bóp như thế này,

Vũ khí thôi mà có cần hiếm như vậy k
XIN HÃY NỚI LỎNG KÊNH 1 RA.... mặc dù chưa bao giờ train kênh 1
an tâm nghỉ hết h =))

songvigame

Gia nhập giang hồ
Xin thưa mấy a mấy chị, mấy bác nếu sever này ko bóp như thế thỳ chắc ko có những món đồ dc bán ra vs giá trị cao như hiện jo đâu, thả lỏng thỳ fam gold các kiểu rồi lạm phát đồ 17m rẻ như rác thỳ tới lúc đó chắc sẽ có những stt lạm phát này nọ nữa.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Mình chỉ chơi game HKGH từ năm 2006 đến giờ .. Mà ko biết chử TÂM HUYẾT viết làm sao hết .. Mong các anh em nào tâm huyết giải thích dùm ..
- Theo mình nghĩ :
1/ TÂM là chơi có tâm ko dùng tool , Ko lừa đảo , ko chơi chó ..v..vv
2/ HUYẾT là chơi cho đến khi nào tàn thì thôi . Ông pà cha mẹ có đánh đập . Vợ khóc con là . Cho dù đổ máu cũng chơi ,
Ko biết phải có gọi là TÂM HUYẾT ko

Harry_Kyer

Binh Nhất
Xin thưa mấy a mấy chị, mấy bác nếu sever này ko bóp như thế thỳ chắc ko có những món đồ dc bán ra vs giá trị cao như hiện jo đâu, thả lỏng thỳ fam gold các kiểu rồi lạm phát đồ 17m rẻ như rác thỳ tới lúc đó chắc sẽ có những stt lạm phát này nọ nữa.
Lại 1 thanh niên não phẳng, cmt lq vtc ra.
Vậy nếu ko bóp thì 17m như rác, thế trước h nó ko bóp đấy, rác đâu cho bố mày vài cây. Cút.

trumjoker

Binh Nhì
  • Drop sẽ ko thay đổi
  • Hỏa long châu giờ đây chỉ có thể có được thông qua làm nhiệm vụ , ko bán trong @shop nữa.
  • TLC sẽ trở lại sớm.
  • Bắc hải băng cung sẽ được mở , 48m 71m sẽ drop ở BHBC kênh pk với tỷ lệ lớn . Map động và kênh normal ko drop vũ khí.
k1 và tất cả các động kênh pk,ko rớt vũ khí

ai tóm tắc lại dùm những thay đổi sắp tới với

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
bao nhiêu đó chưa đủ để chứng minh một người chơi có tâm đâu nha
tao theo server này từ lúc mày còn chưa biết nó như thế nào, ok riêng mày đéo đủ tư cách phán tao đâu

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
ai cũng có quyền nói tao nhưng riêng mày thì thôi tao ko dám đụng tới nữa đâu... vậy đi đừng ám chỉ tao nữa

Thenx

Gia nhập giang hồ
bọn mình đang muốn server sôi động hơn là cả ngày cứ vì lý do "có ít thời gian" rồi treo máy suốt . Sẽ có hàng loạt các hoạt động sắp tới bắt các bạn phải active nhiều hơn là treo máy cả ngày.
Các bạn muốn người chơi active thì treo thưởng (Q, event, drop cao hơn các thứ....) để thu hút,
Để K1 bình thường đi (như vậy k1 đã thiệt rồi),
Đằng nào cũng thiệt nhưng bên thưởng cho người active nó tốt hơn là phạt đối với passive.

Bên trên