THẢO LUẬN Mong anh em vote de bqt xem set.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dao xuan thien

Binh Nhì
Mình sợ bác ko bik đếm nên thôi lọc ra sân cho bác nhìn cho dễ nhé : mình có bôi đến tên của bác stt 17, ko bỏ xót đâu
1 ThienMaDao 80 Đao Khách Chính
2 TankTank 80 Đao Khách Chính
3 Eagle 80 Đao Khách Chính
4 ZzLyThongzZ 81 Đao Khách Chính
5 ShjnE 81 Đao Khách Chính
6 DKmoon 81 Đao Khách Chính
7 DuongCho 82 Đao Khách Chính
8 Kainz 83 Đao Khách Chính
9 ZzOngNoiAnh 84 Đao Khách Chính
10 Inferno 85 Kiếm Khách Chính
11 White 83 Kiếm Khách Chính
12 ChiiChan 82 Kiếm Khách Chính
13 KullNice 82 Kiếm Khách Chính
14 TieuMy 81 Kiếm Khách Chính
15 CaRoChienXu 81 Kiếm Khách Chính
16 HuyCaMap 80 Kiếm Khách Chính
17 Alibaba 84 Thương Khách Chính
18 Sofm 82 Thương Khách Chính
19 SweetLove 82 Thương Khách Chính
20 TrinhQuangVuBn 81 Thương Khách Chính
21 KissX 81 Thương Khách Chính
22 CaoThuVoLam 80 Thương Khách Chính
23 ImNotOkei 80 Thương Khách Chính
24 Lisa 81 Cung Thủ Chính
25 BongSen 81 Cung Thủ Chính
26 zZSakuraZz 80 Cung Thủ Chính
27 Daomaster 80 Cung Thủ Chính
28 WideAsSky 85 Đại Phu Chính
29 Nami 83 Đại Phu Chính
30 o0oTh3Endo0o 83 Đại Phu Chính
31 XeCutKit 81 Đại Phu Chính
32 xNiNix 81 Đại Phu Chính
33Hallow 81 Đại Phu Chính
zOnlyLovez 81 Đại Phu Chính
ViceCarLone 80 Đại Phu Chính
DPSunshine 80 Đại Phu Chính
bengoc 80 Đại Phu Chính
MyClone 80 Đại Phu Chính
DocTon 82 Thích Khách Chính
Panda 81 Thích Khách Chính
NgocKyLann 81 Thích Khách Chính
TLC4 tỉ lệ 40/48 ý bác là 40 9 và 48 tà hả
Mình thấy bác như là trên trời rớt xuống vậy

temo

Binh Nhì
Lập topic cái 9 bị ném đá như là tội nhân vậy
có nhiều vấn đề muốn đóng góp mà nói cung chẳng được gì
tui thấy là cái zụ chuyển thế lực không thay đổi rồi ông ơi
topic chủ yếu để AD xem xét thôi còn mấy thăng cmt kiểu ném đá thì kệ nó đi, bọn nó có giải quyết đc gì đâu mà quan tâm.

zenki1657

Gia nhập giang hồ
nói chung là ko có cho chuyển trang bị khỏi nói nữa mệt :)) Build key tà đã đời xong thích cái là đổi qua đổi lại thành ra cái game này nát :)) được vài hôm cái 9 mạnh tà yếu cái vẫn câu chuyện cũ rích thế này mà đổi vai cho nhau thôi . Tóm lại : Muốn chơi trội thì làm 2 key 1 chính 1 tà luôn chứ hết chuyển thế lực rồi giờ chuyển luôn trang bị thế lực . mắc cười quá đi :)) Có mấy chục triệu chừng nào mấy trăm triệu thì hả còn nói giá trị . Riết làm giảm giá trị game vl . Game thủ chân chính gặp thời khó thì try hard nhiều vào ... Toàn baby cry với lại chơi ko lại xong bỏ game thì hỏi sao game ko chán . Thôi bố m qua BnS chơi có cái forum lâu lâu vào coi nhớ lại tuổi thơ mà bị mấy thánh muốn làm cha thiên hạ thích đổi gameplay theo ý mình thì thua . Game dù có lâu dài cũng khó mà thú vị

Lạc Lối

Gia nhập giang hồ
tinh hinh la chinh ta cang luc cang mat can bang, pk thi chang ma nao them tham gia, mong ae vote 1 phieu cho chuyen doi the luc va trang bi de ae chuyen bot qua chinh con can bang the luc.
Lại thêm thằng buồi này muốn chính thắng để đc đánh kỳ lân rồi đớp ngọc . !
bẹp... bẹp... đấy cức đấy đớp đi ! =))

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
1 cây làm chẳng lên non 3 cây chụm lại lên hòn núi cao, 2 ông kia muốn về bên 9 thì chiều theo 2 ông ý đi đồ đạc thì để nguyên, mang xác đi làm lại từ đầu cho L.K kiếm thêm kinh phí duy trì seven hoặc ko thích thì dell ac muac ác moi bên 9, de nhớ và cam thu ta phải ích kỷ, a' ma thoi dung dell het do ban di de ve ben 9 dap cai moi, cac cu co cau giu nguoi o lai ko ai giu nguoi di chuc cac bac gia di thanh than nhe helo

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
nói chung là ko có cho chuyển trang bị khỏi nói nữa mệt :)) Build key tà đã đời xong thích cái là đổi qua đổi lại thành ra cái game này nát :)) được vài hôm cái 9 mạnh tà yếu cái vẫn câu chuyện cũ rích thế này mà đổi vai cho nhau thôi . Tóm lại : Muốn chơi trội thì làm 2 key 1 chính 1 tà luôn chứ hết chuyển thế lực rồi giờ chuyển luôn trang bị thế lực . mắc cười quá đi :)) Có mấy chục triệu chừng nào mấy trăm triệu thì hả còn nói giá trị . Riết làm giảm giá trị game vl . Game thủ chân chính gặp thời khó thì try hard nhiều vào ... Toàn baby cry với lại chơi ko lại xong bỏ game thì hỏi sao game ko chán . Thôi bố m qua BnS chơi có cái forum lâu lâu vào coi nhớ lại tuổi thơ mà bị mấy thánh muốn làm cha thiên hạ thích đổi gameplay theo ý mình thì thua . Game dù có lâu dài cũng khó mà thú vị
Chuẩn con mẹ nó rồi.Tại sao khi tà yếu vẫn có người chơi.Và khi tà mạnh lên đông ngươi chơi lên la dieu thuong mà..
Những đàn anh đi trước cũng đã chứng minh tà lúc đầu không mạnh nhé.Mà là 9 mạnh nhé.

Tại sao lúc tà yếu không ai bán acc,hay bỏ game.Vẫn chơi thì sao nhỉ.

Mà chỉ khi TLC 2 bắt đầu nghiêng về tà thì các topic về mất cân bằng thế lực lại càng rầm rộ hơn.
có cả bạn chửi bên tà chỉ ham con kỳ lân.Mà ích kĩ ko nghĩ tới Cân Bằng Thế Lực.haha Nực cười.
Chúng tôi là tà chuyên đi làm chuyện xấu .Tại sao chúng tôi phải nghĩ cho các bạn.(yêu cầu quá nực cười)

Và thêm vào đó nữa Chợ Thiên mã cung ngày càng nhiều acc 9 được chuyển nhượng nhiều hơn.(bac mrshj lại dược pha kinh doanh ac 9 ^^)

Cu SiĐa

Gia nhập giang hồ
TLC hok nói lên tất cả vấn đề đâu nhá bồ...vì có ng đi ng hok nhé...cái gì cũng như mong muốn của bồ đạt ra thì chơi game chán chết con "xỉ" mẹ nó rồi

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Cho mình bình luận thêm chút nữa.Không biết các mode có xem các bài bình luận không.

Chứ mình thấy bạn Temo dùng từ rất mang tính chất kích bác,gây war chửi rủa ..v..v.(Theo ý mình nghĩ sai thì cho mình xin lỗi):
ví dụ:''Mấy thằng trẩu","mấy thằng ích kỉ".,"Quan tâm làm déo gidbọn chúng nó","Bọn không có não" bla bla....
đại loại như vậy.

Mong các mode dinh chinh xem ạ.
Neu em noi sai ban luôn cái acc 4room của em em cũng đồng ý ạ.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Lo train lv đi các ae, suốt ngày cân với chả =, tự dưng muốn chuyển đồ tà qua 9 thật là suy nghĩ nhảm nhí. Bạn nhìn thấy nhà tôi có ô tô muốn tôi mang qua nhà bạn cho bạn chạy cho cân = hay sao thế ??

temo

Binh Nhì
Cho mình bình luận thêm chút nữa.Không biết các mode có xem các bài bình luận không.

Chứ mình thấy bạn Temo dùng từ rất mang tính chất kích bác,gây war chửi rủa ..v..v.(Theo ý mình nghĩ sai thì cho mình xin lỗi):
ví dụ:''Mấy thằng trẩu","mấy thằng ích kỉ".,"Quan tâm làm déo gidbọn chúng nó","Bọn không có não" bla bla....
đại loại như vậy.

Mong các mode dinh chinh xem ạ.
Neu em noi sai ban luôn cái acc 4room của em em cũng đồng ý ạ.
nói thẳng ra là t chửi thẳng luôn mấy thằng rr trẻ trâu cmt theo kiểu bại não đó .đã chuẩn chưa còn phải đính chính lại nữa ko ?

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
nói thẳng ra là t chửi thẳng luôn mấy thằng rr trẻ trâu cmt theo kiểu bại não đó .đã chuẩn chưa còn phải đính chính lại nữa ko ?
Bạn đến mức này thì không ai dám nói thêm gì ạ.
Cho mình địa chỉ nhà bạn.
Có dịp rảnh về việt nam mình sẽ tặng bạn một lô váy mặc quanh năm ạ.

LegendK

Binh Nhất
GM ko trực tiếp can thiệp dc cân bằng 9 tà, nhưng vẫn có thể tạo điều kiện thuận lợi cho sự cân bằng 9 tà. Vote cho cách của a

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên