THẢO LUẬN Mong anh em vote de bqt xem set.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Chuyển qua xong lại thấy thua hoạt động, lại nản ko tham gia, rồi lại kêu thôi :| cái này do mọi ng có muốn tham gia hoạt động hay ko thôi chứ thực tế 9 không yếu :|

Orochi

Binh Nhất
cho chuyển đồ và chỉ 1 đợt duy nhất, giới hạn số người chuyển thì sẽ hay hơn chứ thế này zài tà chơi 1 mình.....

tienthanhs1

Trung Sĩ
ý các bác đang nói là TLC mấy? Nếu TLC4 thì hôm qua đang tỉ lệ 40/48 nhé.... Và nếu cho chuyển giới hạn số người thì ai là người dc chuyển ai ko dc chuyển? Rồi chỉ chuyển 1 lần thì mai mốt Tà nó thua nó cũng ko đi TLC nữa đấy thì tính làm thao?

dao xuan thien

Binh Nhì
it bữa tà thua, lại đình công, ............. lại fai cân bằng thế lực nữa sao, ad là người điều hành game, ko phải thợ mộc, mà đẽo cày giữa đường dc, hôm nay người này góp ý, đẽo theo ý người này, mai người kia phàn nàn, đục lại theo ý người kia :( Thôi đi xem film " Cuốn Theo Chiều Gió " tiếp đây

Orochi

Binh Nhất
nói thẳng ra là tui vs MKL can chuyển qua 9, may bac ta chang le so 2 t cui bap nay thui sao ma phan doi quyet liet zay :|

lhandsomel

Binh Nhất
noi thang la BQT da cho chuyen nhung cho chuyen cai xac thoi, bon toi can chuyen ca trang bi.

* ae nao phan nan nay no thi cu tim topic BQT cho chuyen the luc doc roi dong nao tiep di, BQT da dong y cho chuyen de can bang roi thi ae lam sao cu phai xoan nay no.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
noi thang la BQT da cho chuyen nhung cho chuyen cai xac thoi, bon toi can chuyen ca trang bi.

* ae nao phan nan nay no thi cu tim topic BQT cho chuyen the luc doc roi dong nao tiep di, BQT da dong y cho chuyen de can bang roi thi ae lam sao cu phai xoan nay no.
Vậy tại sao lúc đầu bạn không chọn 9 và đầu tư, mà làm điều ngược lại.

Người xoắn có lẻ chính là bạn. Vì lỡ XYZ giờ vào TLC lại thất nghiệp.

lhandsomel

Binh Nhất
Vậy tại sao lúc đầu bạn không chọn 9 và đầu tư, mà làm điều ngược lại.

Người xoắn có lẻ chính là bạn. Vì lỡ XYZ giờ vào TLC lại thất nghiệp.
im lang la vang nha ban tre. Ko thich thi co the ko can trong day, khong ai muon vao day sua dau.

Toi choi de vui nen cha ngan ai dau ma phai kieng ne.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
im lang la vang nha ban tre. Ko thich thi co the ko can trong day, khong ai muon vao day sua dau.

Toi choi de vui nen cha ngan ai dau ma phai kieng ne.[/QUOTE]

Dân chơi xưa rày gặp nhiều, chưa thấy đứa nào khóc suốt từ dame kiếm chán, giờ nhảy qua chuyển thế lực khóc tiếp như cưng.

Chiều theo ý cưng, 1 vài tháng nửa lại có topic mới khóc tiếp sao delay skill kiếm tà 9x nhanh quá xin vui lòng điều chỉnh lại dùm=))=))=))

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Sao không có 1 Topic nào kêu gọi sự đoàn kết từ 9 phái nhỉ? Điều đáng làm thì ko chịu làm, toàn đi xin xỏ dựa dẫm GM... 9 phái có lẽ đã yếu từ trong suy nghĩ giống như 1 con mèo dù có mang hình dáng của Hổ thì trong não nó vẫn nghĩ mình là mèo thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên