kinh nghiệm cá nhân của mình về CH - HT

Fantasy

Binh Nhì
theo mình ,mình có thể CH lên 5 dể dàng không cần fải dài dòng
quá trình CH từ 1->5 mình củng đúng
Kinh nghiệm của mình CH :
CH 1->2 : CH Liên tiếp ( thành công )
sau đó thóat DKT và quay lại
CH 3->4 : CH liên tiếp ( không và dùng fù 5% 10% ) ( thành công )
CH 5 : mua vk 1k4 trong DKT làm mồi , CH 1->5 cho xịt thì mới CH đồ của mình muốn lên 5
( không hoặc dùng 10% ) củng lên 5
,nhưng CH lên 6 thì rất khó khăn với mình
có bài viết của Fantasy mình đả rút đc bài học kinh nghiệm
Thanks Fatarsy rất nhiều
k có gì đâu bạn, mình hiểu biết sao thì chia sẻ cho a e biết thôy mà, hihi, ko biết vì may mắn hay sao mà mình thường op đc nhiều hàng +6 thành công :D

vinhbjetmauxanh

Gia nhập giang hồ
rất hữu ích!!!! khi nào ra game vừa đọc vừa ốp:D
Vừa đọc vừa Op ko ăn thua đâu
Phải học thuộc lòng chú ý "ko học vẹt"
Mình tuy ko biết OP đồ mà cũng hay tim những bài viết hướng dẫn CH-HT để làm.
CŨng phải cảm ơn chủ thót nhiều đã cho anh em ít kinh nghiệm và mình kết cái khoản cởi áo ra và mạc vào tuy "hư" nhưng mình cảm thấy là "thực"

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Cám ơn các bài chỉ dẫn của các bro, lân rồi ko đập đồ, bgio vào chắc mất cmn cảm giác :confused:
Ko biết tỉ lệ bên LK này sẽ ntn & cách của các bạn có còn áp dụng dc ko ta :oops:
Hóng típ vậy.

Fantasy

Binh Nhì
Cám ơn các bài chỉ dẫn của các bro, lân rồi ko đập đồ, bgio vào chắc mất cmn cảm giác :confused:
Ko biết tỉ lệ bên LK này sẽ ntn & cách của các bạn có còn áp dụng dc ko ta :oops:
Hóng típ vậy.
bản này theo mình nghĩ tỉ lệ sẽ khá ảo vì có khá nhiều xáo trộn cả những cái cũ lẫn mới

gacon83

Gia nhập giang hồ
cam on chu thot dang bai rat hay nhung ma noi gi thi noi chu van may moi nguoi moi khac va ai cung co het. So may man thi du te xuong ho tu than cung hok chet con nguoi den so den thi trot vo chuoi cung chan thuong so nao thoi hehehe

Đăng Khôi

Gia nhập giang hồ
Cho mình góp ý chút nhé: HT dòng 4 theo cách mình hay làm thấy nó lên cũng cao tỉ lệ khoảng 3v là lên dòng 4: Chuẩn bi 3v ngọc cần HT + 2 pvp 5% + 1 pvp 10%. áp dụng lúc 9h > 10h tối. Sau khi đồ đã đc 3 dòng bạn nên đổi nv sang sv 1 như chủ toppic nói. (Tên này óp gần giống mình ^^!). Các bạn treo sóp khoảng 10p' r tắt sóp chạy linh tinh xem hàng họ 1 lúc r quay lại ĐKT. cắn máu vs sâm cho full hết máu vs mana đi r ngồi vận công xem mấy thằng óp đồ xịt bớt đi r chạy vào :)) tầm còn 1 2 thằng là ok. à quên các bạn chuẩn bị 1 đồ cùi cũng 3 dòng r nhé + 1 đống ngọc cùi để mồi vào đồ cùi đó... => tầm 10v cùi chắc dc dòng 4 r (nhiều hơn thì càng tốt vì bắt buộc phải cho nó thành công dòng 4 mà)...cho đến khi nó thành công dòng 4 các bạn dí im Ctrl và tích thật nhanh vào món đồ + ngọc + pvp 5% r ấn. nếu xịt thì chờ một lúc ko tắt bảng và cho đồ chính vào tiếp + ngọc+ pvp 10% đếm bằng mồm tới 5 theo kim giây đồng hồ r ấn. nếu xịt tiếp thì cho nốt cái pvp 5% kia vào chờ 3s rồi dí im nút HT tầm 2s nữa r nhả ra => ok. Mình đã thử đã phần cách này của mình là hạn chế mất nhiều ngọc chứ ko phải 100% lên nên các bạn có thể tham khảo!.

Bên trên