Gửi BQT 4rum đồng gửi LionKing

traimocoivo

Gia nhập giang hồ
đã sắp 3 tháng r kể từ ngày khai mở sv test đến mai sv mở lại vẫn là sv test biết rằng KTeam hoàn toàn sv hơn nhưng mà lâu quá xá bên cạnh các yếu tố khác quan các thành viên trên 4rum cũng có ng cmt hỏi BQT xem bao giờ OB thì chỉ nhận đc câu trả lời chung chung là vẫn đang test....sắp r.....abc....xzy..... Top này chỉ mong nhận đc 1 trả lời sv test đc bn % r, dự kiến là bh OB chứ mình nghĩ ai cũng hàng ngày vào 4rum ng ít thì 1 lần ng nhiều thì sáng, trưa, chiều, tối. nửa đêm trc khi đi ngủ xem cái mong ngày OB mà chẳng thấy BQT 4rum có tiếng zì. Mình 1 ngày vào 4rum 1 lần xem có cái tin mở OB r CB mà k thấy có zì mới chỉ có những tin cũ mèm r thực sự thất vọng như là ngày nào cũng chỉ ăn đậu hũ luộc chấm mắm tôm ấy

thân ái chào quyết thắng :-h

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Test là test, xong bao h thì xong, còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố!

Lion_King cũng chỉ là người bt, a ý cũng phải sinh hoạt bt vs những người có trong cs của a ý!

Ai vào cũng đòi thời gian cố định, tôi đặt câu hỏi: các bạn đã bao h chạy mà chưa biết quãng đường mình chạy mà người ta lại hỏi là bao nhiêu phút thì chạy xong chưa ??

có gì nhiều.chờ bao lâu ok hết.chỉ cần timetable cụ thể :-??

vantienhd

Đến cả cái việc mình làm mà mình còn không tự chủ được thì làm ăn được gì nữa bạn nhỉ? Vãi cả câu trích dẫn. :)

Tôi thách bạn tự chủ được đấy!
Có phải mỗi code giống nguyên bên Hàn đâu ? xong lại còn thêm chức năng đám cưới dành cho đực - đực
Xong lại còn nhiều chức năng mà các sever VN chưa có - tìm hiểu dài dài!

Xong các bạn lại còn biểu quyết thêm chức năng nọ bớt chức năng kia =)) Bạn tự chủ đc thì tự chủ đi!

daiacma

Gia nhập giang hồ
cũng rất mong 1 time cụ thể . ngày nào vào hóng cũng mún biết thông tin đó và đây là tâm lý chung của rất nhiều người. Nhưng hãy thông cảm với Kteam và LK vì các bạn phải mún mang lại cho gamer một sv hoàn hảo nên phải làm nhiều hơn các sv khác, rồi các nỗi lo hàng ngày cơm áo nữa ^^! mong các bạn giữ sức khỏe và làm ra một sv ổn định đặc biệt là KHÔNG HACK (vết xe đổ của as).
Mong BQT cho một lộ trình sơ bộ sắp tới để có niềm tin và động lực cho ae ^^! mình nghĩ chỉ thông tin này thôi sẽ hồi sinh cả yulgangvn :x

vantienhd

cũng rất mong 1 time cụ thể . ngày nào vào hóng cũng mún biết thông tin đó và đây là tâm lý chung của rất nhiều người. Nhưng hãy thông cảm với Kteam và LK vì các bạn phải mún mang lại cho gamer một sv hoàn hảo nên phải làm nhiều hơn các sv khác, rồi các nỗi lo hàng ngày cơm áo nữa ^^! mong các bạn giữ sức khỏe và làm ra một sv ổn định đặc biệt là KHÔNG HACK (vết xe đổ của as).
Mong BQT cho một lộ trình sơ bộ sắp tới để có niềm tin và động lực cho ae ^^! mình nghĩ chỉ thông tin này thôi sẽ hồi sinh cả yulgangvn :x

Có rồi mà bạn! LK nói rồi mà :D

Lịch thì mình cũng ko chắc được. Vì phụ thuộc nhiều thứ, tuy nhiên 1 điều mình có thể chắc chắn là Closed Beta phải diễn ra trong tháng này. Và các đợt beta còn lại phải nằm trong tháng 10. Như vậy thời điểm chơi chính thức sẽ rơi vào cuối tháng 10 cho đến giữa tháng 11

Có thể nhanh hơn nếu mình tuyển thêm được nhân lực mới. Ai có bạn bè giỏi muốn join team của mình thì giới thiệu nhé

daiacma

Gia nhập giang hồ
có lẽ lịch cần chỉnh lại time 1 chút vì cuối tháng vẫn test mà ^^! vậy thời điểm cb và ob có dời lại không thôi ;)

daiacma

Gia nhập giang hồ
với mình thì chờ đợi là hạnh phúc. đợi càng lâu có nghĩa Kteam càng có trách nhiệm vậy sv càng tốt hơn :)) liệu có ai cảm thấy sv sắp ra rồi là nhanh quá không =)). nói vui thôi mình biết để đưa ra một thời gian cụ thể chính xác từng ngày là điều không thể nhưng tâm lý nôn nóng thì ai cũng có nên mình chỉ nói là hi vọng mà :D

ip1001vn

Gia nhập giang hồ
@vantienhd: bạn ko tự chủ được công việc của bạn thì còn lâu nữa bạn mới hết thất bại :-j

p/s ah tớ viết nhầm "còn rất lâu nữa"

BigBoys

Binh Nhất
OB sớm lỗi tè le lại kêu la... Chậm, kĩ lại chắc chắn tôi luôn ủng hộ Yulgang.
Hàng ngày tôi vẫn thường vào forum tán gẫu, trò chuyện linh tinh, bạn có thể gia nhập một Bang phái nào đó để tâm sự, xả stress. Bạn có quyền chơi game khác ko ai ngăn cản bạn,...Ai lại ko muốn game OB sớm, đội ngũ KTeam và LK rất muốn lấy đồng tiền của các bạn nhưng lương tâm không cho phép...

thongkhung9x

Binh Nhì
Có phải mỗi code giống nguyên bên Hàn đâu ? xong lại còn thêm chức năng đám cưới dành cho đực - đực

Xong các bạn lại còn biểu quyết thêm chức năng nọ bớt chức năng kia =)) Bạn tự chủ đc thì tự chủ đi!
ý, có kết hôn nam - nam trong game hả :v được đó nha :D :D

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ

game chưa ra mà bác nói cứ như thánh =))

Pink

Thiếu Úy
Mấy bác mà cứ tạo các topic như vầy lão meowking bị xì trét thì còn đợi dài dài =))
p/s :hiện đã có lịch test Dev rồi , phải test xong Dev mới có lịch cụ thể test các đợt kế tiếp chứ =P~

Bên trên