Gửi BQT 4rum đồng gửi LionKing

Moon

Gia nhập giang hồ
Cũng sẵng nói thêm với bạn này, đã làm thì phải tự chủ chứ bạn
nói như bạn thì DZO nó cũng làm gì sai, nó cũng không tự chủ đc đấy phát sinh tùm tum đấy sao cứ ăn rồi chửi nó
Nói có thể bạn không tin. Mình thì chưa từng chữi hay trách dzo ji` cả. Còn phải cảm ơn nó vì đem game HKGH trở lại VN ấy chứ.
Từ nhỏ tới lớn chỉ có HKGH là chơi nhìu, chơi lâu, gắn bó,... là cả niềm đam mê lớn ấy chứ:) !

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Dù không muốn nói ra, nhưng để mọi người ko bị trèo cao té đau thì mình khuyên các bạn ko nên lãng phí thời gian của mình. Game Yulgang được cả 1 đội ngũ chuyên nghiệp Hàn Quốc viết ra. Chỉ dựa vào mỗi anh Việt Nam mà muốn tự viết game lại thì các bạn tự hiểu nhé. Dù có đợi đến năm sau, khi open game thì lỗi vẫn cứ là lỗi...
P/S: Mình không có ý chống đối hay đã kích gì. Mình chỉ muốn các bạn nên nhìn nhận lại và chấp nhận sự thật :)
Bạn nghĩ 2 việc : viết 1 cuốn tiểu thuyết bằng tiếng Việt và dịch 1 cuốn tiểu thuyết từ tiếng Hàn sang tiếng Việt là như nhau à?
P/S: Mình không có ý chống đối hay đã kích gì bạn .Nhưng nếu bạn chỉ suy nghĩ đc đến đó thì bạn nên nhìn nhận lại và chấp nhận sự thật là não bạn quá ngắn :)

daiacma

Gia nhập giang hồ
nói 1 câu xong rồi đủ gạch xây villa .< có ai để ý nick đó mới được tạo và chỉ để phát biểu 1 câu rồi off không >
đừng ném gạch nữa phí quá =))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Tôi ko cần kiểm tra nhiều bạn vui lòng cho tôi biết là bạn định nghĩa thế nào là "Viết Lại Game" ?
- Mình dám tuyên bố với bạn về lĩnh vực IT bạn học thêm 4 5 năm (Bao gồm : Cần cù + chăm chỉ + năng khiếu bẩm sinh) nữa mới bằng được mình như bây giờ :). Có muốn thử không, pm yahoo mình cho bạn mở mang tầm nhìn :).

Pink

Thiếu Úy
Để lại yh làm gì nhỉ =P~ kiểm tra = cãch nào . vơ' vẩn bay luôn yh thì ăn cho hêt' à (:|
- Mình dám tuyên bố với bạn về lĩnh vực IT bạn học thêm 4 5 năm (Bao gồm : Cần cù + chăm chỉ + năng khiếu bẩm sinh) nữa mới bằng được mình như bây giờ . vậy bạn co' biêt' thê' naò là viêt' 1 game vs dịch 1 game ko :|

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Do bạn không hiểu ý mình nói nên cứ đề cặp câu hỏi này nhiều lần. Mình không đủ trình độ để so sánh với cả 1 đội ngũ viết game của HQ. Nếu bạn tin tưởng 1 người đánh nổi 7 người một cách ngon lành thì mọi chuyện kết thúc tại đây, không cần bàn nữa. Vì ký tích đã xuất hiện :)
Bạn có biết chúng tôi đang viết cái gì đễ có thể ra mắt game yulgang này không ? bạn có biết client và server là gì không ? Nếu trả lời không được nữa thì bạn sẽ dừng bước giang hồ đấy.

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Cháu lên 3. Đề bài đọc còn chưa hiểu mà đứng lên phát biểu tinh linh ;)). Cố gắng tinh tướng làm gì. Đọc lại đề bài nhiều lần đi rồi trả lời. Câu trả lời ko ăn nhậu gì với đề tài cả cháu àh. :)
http://yulgangvn.com/forum/threads/gui-bqt-4rum-dong-gui-lionking.1679/page-2#post-52002
Bạn đang cố gắng xây sân bay cho não bạn à ?? Mình quote bài của bạn tức là trả lời bạn?? bạn có ý kiến gì về câu trả lời của mình thì cứ nói ra hay bạn có vấn đề về đọc hiểu ??

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Noobs + clone ấy mà mọi người để ý làm gì , chắc bên dzo qua đá đểu , cái *beep* gì mà trình IT chứ , trình lướt web hay search thông tin (:| . Cơ mà giọng điệu của nó nghe rất quen , có lẽ , có lẽ nào ... Nếu muốn thể hiện thì làm 1 sever cạnh tranh đi , thể hiện qua cái màn hình thì éo ai chả làm đc

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mong là yulgangvn open sẽ ít lỗi và tốt hơn Dzo. Bye :)
P/S: Bạn có thể vào đây để delete lun mình. Để lại cái mail mình send cho Account của Sup Admin :)
http://yulgangvn.com/forum/admin.php
Sặc nhân tài đất Việt nhiều như quân nguyên thế này nếu mà gia nhập Team chắc chả mấy YulgangVN nổi tiếng như cồn quá. CHo mình cái pass của mình vào inbox mình cái nhé. Lâu ko xài quên mật khẩu rồi, toàn dùng chức tự Auto Fill của LastPass :( Nếu đc đặc cách vào đội ngũ Kteam luôn :x

LanhKiemMa

Gia nhập giang hồ
Sặc nhân tài đất Việt nhiều như quân nguyên thế này nếu mà gia nhập Team chắc chả mấy YulgangVN nổi tiếng như cồn quá. CHo mình cái pass của mình vào inbox mình cái nhé. Lâu ko xài quên mật khẩu rồi, toàn dùng chức tự Auto Fill của LastPass :( Nếu đc đặc cách vào đội ngũ Kteam luôn :x
Lại một thách thức huyền bí. CỐ lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn =))

Bên trên