THẢO LUẬN [góp ý tlc] - thay đổi cơ chế tính điểm

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình biết bạn là ai, bạn cứ giữ ý kiến của mình để rồi SV còn gì? game có người này người kia, nhiều khi những người ko nạp lại là điều kiện để cho những người nạp vào nhiều hơn, đông đông vui vui người ta mới nạp + đồ các, chứ kiểu vắng mợ chợ vẫn đông thì giờ top 9 đi tlc nhìn nhau dis đấy.
SV vẫn anti nghèo trước tới giờ. Tiếc cho thằng bạn nạp mấy chục củ, nó kêu qua US chơi mà kéo nó về đây.
Nói 1 câu sv anti nghèo thật mình ko muốn nói gì nữa :) Suy nghĩ trước đi hãy nói.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mình biết bạn là ai, bạn cứ giữ ý kiến của mình để rồi SV còn gì? game có người này người kia, nhiều khi những người ko nạp lại là điều kiện để cho những người nạp vào nhiều hơn, đông đông vui vui người ta mới nạp + đồ các, chứ kiểu vắng mợ chợ vẫn đông thì giờ top 9 đi tlc nhìn nhau dis đấy.
SV vẫn anti nghèo trước tới giờ. Tiếc cho thằng bạn nạp mấy chục củ, nó kêu qua US chơi mà kéo nó về đây.
Đồ bên tà đã vượt xa bên 9 rồi nha bạn. CÒn việc không đi TLC là do mỗi người

Thenx

Gia nhập giang hồ
thì t cũng đâu phân biệt, vì t đâu có giàu, phân biệt cái gì, quan trọng là các bạn tà chơi game kiểu ko có tinh thần, thua thì bỏ tlc, trong khi t lên tlc 4, top 9 10x, ko có đồ, ăn hành sml, mà vẫn đi đều, trừ khi bận, còn bạn mới log lại liệu có biết lúc tà win liên tục thì đi đông như quân nguyên, thua cái là dần bỏ đi hết, chẳng lẽ lúc win là các bạn tà rảnh, còn thua là bận ?
Giờ người ta ko chơi rồi thì sao?
Mình tìm cách giải quyết chứ ko đổ cho 1 ai, thay đổi hợp lý cho sv thì vote, chứ tìm cách đổ lên người khác chi vậy.

Thenx

Gia nhập giang hồ
Đồ bên tà đã vượt xa bên 9 rồi nha bạn. CÒn việc không đi TLC là do mỗi người
Ông thử đọc lại cái trên tui nói đi. Tà đồ nhiều nhưng cũng nhiều acc gà vì vậy mà thua, giờ chẳng lẽ kêu ai gà ở nhà ko được đi? Tìm cách để tà đi lại có người đánh thôi chứ ăn thua gì đâu.

bingo1

Gia nhập giang hồ
Giờ người ta ko chơi rồi thì sao?
Mình tìm cách giải quyết chứ ko đổ cho 1 ai, thay đổi hợp lý cho sv thì vote, chứ tìm cách đổ lên người khác chi vậy.
giờ người ta không chơi tìm cách giải quyết làm cái gì bạn ơi, thay đổi cho hợp lý nhưng người ta không có tinh thần đi tlc cũng vậy, mình đổ gì lên người khác hả bạn, mình nói sự thật, có đam mê chơi game để giải trí, tinh thần đi tlc thì sẽ khác, chứ các bạn ấy thích train, kiếm đồ để quy ra vnđ thì khác

Thenx

Gia nhập giang hồ
giờ người ta không chơi tìm cách giải quyết làm cái gì bạn ơi, thay đổi cho hợp lý nhưng người ta không có tinh thần đi tlc cũng vậy, mình đổ gì lên người khác hả bạn, mình nói sự thật, có đam mê chơi game để giải trí, tinh thần đi tlc thì sẽ khác, chứ các bạn ấy thích train, kiếm đồ để quy ra vnđ thì khác
Bạn ko hiểu ý mình ah, người ta vậy thì bạn nói làm gì được, nghỉ cách cho những người ở lại chơi chứ.
Nếu tiếp tục chỉ trích người khác thì đừng quote cm của mình nữa nhé. Thank!!!

bingo1

Gia nhập giang hồ
ok, fine =)) cmt cuối, lên đọc cmt của ad đi bạn, và game nào cũng vậy, đam mê thì đầu tư công sức mới mạnh được, đã mạnh thì mới đi tlc, còn yếu chẳng muốn đi, đó tâm lý mỗi người, vô cứ chạy maratong thì ít người chịu được vậy, và chơi game cũng nghĩ cho các ad, họ đâu phải nói bằng nước miếng mà ra cái sv này thế thôi =)) suy nghĩ trước khi thảo luận, bạn cầm acc ThienDiem thì mạnh rồi, bạn đâu hiểu cảm giác cứ chạy ra lại về thành khi chưa kịp nhìn thấy gì, mà muốn được chơi game khi đi tlc đâu phải cứ thay đổi cách tính điểm là đc =))

Thenx

Gia nhập giang hồ
ok, fine =)) cmt cuối, lên đọc cmt của ad đi bạn, và game nào cũng vậy, đam mê thì đầu tư công sức mới mạnh được, đã mạnh thì mới đi tlc, còn yếu chẳng muốn đi, đó tâm lý mỗi người, vô cứ chạy maratong thì ít người chịu được vậy, và chơi game cũng nghĩ cho các ad, họ đâu phải nói bằng nước miếng mà ra cái sv này thế thôi =)) suy nghĩ trước khi thảo luận, bạn cầm acc ThienDiem thì mạnh rồi, bạn đâu hiểu cảm giác cứ chạy ra lại về thành khi chưa kịp nhìn thấy gì, mà muốn được chơi game khi đi tlc đâu phải cứ thay đổi cách tính điểm là đc =))
Log nick đỏ mà cm, nói lui nói tới vẫn phải đóng tiền vào SV ý bạn chỉ có thế.
Tìm cách để những người chưa nộp tiền phải nộp còn bỏ mặt những người đang nộp.

Lion_King

Staff member
Log nick đỏ mà cm, nói lui nói tới vẫn phải đóng tiền vào SV ý bạn chỉ có thế.
Tìm cách để những người chưa nộp tiền phải nộp còn bỏ mặt những người đang nộp.
Trái ý kiến kêu nick đỏ vãi cả tranh luận. Bạn chưa giải đáp đc thắc mắc bạn kia mà đòi bình thiên hạ sao đc? Người ta nói cũng đâu phải ko có lí ? Nó là THẾ LỰC CHIẾN mà ? ko phải là vào lấy phần thưởng.

Thenx

Gia nhập giang hồ
Trái ý kiến kêu nick đỏ vãi cả tranh luận. Bạn chưa giải đáp đc thắc mắc bạn kia mà đòi bình thiên hạ sao đc? Người ta nói cũng đâu phải ko có lí ? Nó là THẾ LỰC CHIẾN mà ? ko phải là vào lấy phần thưởng.
ok giờ nick này. Vậy là bạn vẫn muốn người ta phải theo ý mình, cái đó dù nói bao nhiêu bạn cũng ko quản được, họ ko thích họ off giải đáp, quan tâm đến làm gì.
Có cách gì hay cho người thực sự muốn chơi và đang chơi hay ko thì mình góp ý.

Lion_King

Staff member
ok giờ nick này. Vậy là bạn vẫn muốn người ta phải theo ý mình, cái đó dù nói bao nhiêu bạn cũng ko quản được, họ ko thích họ off giải đáp, quan tâm đến làm gì.
Có cách gì hay cho người thực sự muốn chơi và đang chơi hay ko thì mình góp ý.
hình như bạn cay cú bạn trên nên lí trí bị gì thì phải. Calm down rồi trả lời post này của mình.

• Thứ nhất mình là mình, bạn kia là người chơi thậm chí mình còn ko biết là ai
  • Thứ hai bạn góp ý, mà ý kiến thì sẽ có tính chất trái nhiều, bạn nghĩ tốt, nhưng người khác thì ko. Việc của bạn là chứng minh ý của bạn ok thì người ta sẽ nghe, và mình đang chờ đợi điều đó :|
  • Thứ 3, cái này mình nói nhiều khi đi offline rồi, có những thứ không thể can thiệp vào để bắt người ta đi đc, ngày này năm trước mình phải log nick GM để kêu gọi bên 9 đi đây. Cho nên nhiều khi bạn nghĩ dễ nhưng cái game này nó lạ lắm ko đơn giản đâu. Khi nào cũng tồn tại nghích lí cả.
Tranh luận thì nên đừng đưa cái tôi vào. Nãy h mình nói chưa đụng chạm gì cả. Bạn vào làm câu sv này giết người nghèo mình cũng lạy... Chắc bạn bỏ game lâu quá rồi bạn nhầm ?

bingo1

Gia nhập giang hồ
ông bingo là mr clgt chứ nick đỏ gì ở đây
1 trong những thằng cầm acc clgt và ai cũng biết trước t cùi bắp thế nào, để dành gold, cũng nạp một ít lên 9x mới dám mua đồ, ko đủ tài chính đú từ cấp thấp, bản thân t đó bạn ơi, ko phải vip top sv nào đâu =))

Thenx

Gia nhập giang hồ
hình như bạn cay cú bạn trên nên lí trí bị gì thì phải. Calm down rồi trả lời post này của mình.

• Thứ nhất mình là mình, bạn kia là người chơi thậm chí mình còn ko biết là ai
  • Thứ hai bạn góp ý, mà ý kiến thì sẽ có tính chất trái nhiều, bạn nghĩ tốt, nhưng người khác thì ko. Việc của bạn là chứng minh ý của bạn ok thì người ta sẽ nghe, và mình đang chờ đợi điều đó :|
  • Thứ 3, cái này mình nói nhiều khi đi offline rồi, có những thứ không thể can thiệp vào để bắt người ta đi đc, ngày này năm trước mình phải log nick GM để kêu gọi bên 9 đi đây. Cho nên nhiều khi bạn nghĩ dễ nhưng cái game này nó lạ lắm ko đơn giản đâu. Khi nào cũng tồn tại nghích lí cả.
Tranh luận thì nên đừng đưa cái tôi vào. Nãy h mình nói chưa đụng chạm gì cả. Bạn vào làm câu sv này giết người nghèo mình cũng lạy... Chắc bạn bỏ game lâu quá rồi bạn nhầm ?
- OK như vậy đi
- Ý kiến mình đưa ra với vấn đề bạn ấy nêu đâu liên quan thì việc gì mình phải chứng minh, nữa là view của bạn đó không giống mình, nếu bạn thấy liên quan thì có thể đọc lại những cm mình reply bạn ấy.
- Đấy là mình góp ý bạn xem xét ổn thì lên plan, không khả thi thì tiếp tục lấy ý kiến - SV đang như thế nào thì các bạn biết và không thấy động tĩnh gì của các bạn nên mình góp ý. Và những hoặt động mang tính giải trí, pk các kiểu mình nghĩ các bạn nên thử lấy thêm ý kiến của chính những người active tham gia.
Quay lại vấn đề chính: Cách tính điểm thiện tại của TLC (nói suông ko thuyết phục, có time mình lấy dẫn chứng cho bạn xem)

Bên trên