Góp ý lionking !

allrise

Gia nhập giang hồ
Nói chung các bạn cũng biết, yulgangvn hay game online nói chung đều tồn tại một rủi ro riêng của nó! Nhưng đúng trên cương vị của 1 công dân nói chung thì chắc nghĩ cả LK và nhóm đã phần lớn lường được những rắc rối kèm theo! Tôi và LK cũng đã từng có thời gian trò chuyện, tuy k nhiều nhưng tôi tin ở sự an toàn của SV. Bởi nếu k có sự tỉ mỉ thì SV chắc đã được nhen nhóm từ khi Dzogame bắt đầu đánh mất uy tín của nó rồi! Còn việc chậm mở của sv các bạn cung dễ hiểu!Ra đựơc một game dù chỉ là viết lại thì cũng mất rất nhiều. Thử so sánh cùng 1 thời gian mà cả trăm người làm với một nhóm thì các bạn hiểu! Thành bại của một game một phần là tư chất của người làm game nhưng phần còn lại lớn hơn từ sự tâm huyết của các mem!
Suy nghi quèn, các bạn đừng chém!
P/s topic thao luận, tốt nhất các bạn nên góp ý, đừng nên ném đá nhau!
Cũng chúc toàn thể năm mới vui vẻ!

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Có gì khó, ở nc ngoài luật còn khó hơn vn, mình thay nạp thẻ = donate là vẹn cả đôi đường.

Cho và nhận là nguyên tắc trong kinh doanh mà. Còn vụ khác thì mọi ng` có thể yên tâm, vì rất nhiều ng` có thế chứng minh cho việc này.

loanle

Gia nhập giang hồ
Mình hỏi ngu tý. Lỡ nếu như điều ấy xảy ra ( LK bị tai nạn gãy tay, vợ bỏ, bị này bị nọ ) thì game sẽ sập luôn chăng =.=! ?! Cám ơn.

Happy Days

Binh Nhì
Mình hỏi ngu tý. Lỡ nếu như điều ấy xảy ra ( LK bị tai nạn gãy tay, vợ bỏ, bị này bị nọ ) thì game sẽ sập luôn chăng =.=! ?! Cám ơn.
moá cái thằng này..chưa gì nó phán câu nghe mất tinh thần hẵn ra...anh em coi nó ở đâu bắt về cho LK thông giãi hạn đê...

Bên trên