Góp ý lionking !

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
T ko rảnh bỏ mấy phút cuộc đời ra để ngồi không type mấy cái linh tinh ko có cơ sở nhé, chẳng qua t trân trọng công sức Kteam bỏ vào để làm game này + đây cũng là game t thích nên t mới nhắc nhở là nên chú ý đề game đc duy trì. Cái này xuất phát từ thành ý của t ko tiếp nhân thì thôi còn đâm nhau à ???
Còn về độ chính xác là tuyệt đối nhé, chính tay t nhập tên bị cáo + tội danh mà t nhầm đc à ??? lúc đấy t nghĩ cứ để đấy nhập xong lôi ra xem thử tình tiết nhưng hồi lubu quên đi mất. nhắc lại là ko rảnh ngồi không kiếm chuyện nói nhé (nhìn là biết t ko phải thành viên tích cực gì của diễn đàn này phải ko?)
Cơ mà tóm cái váy lai là góp ý, quyền tiếp nhận tt là của các bạn, chỉ là có hoặc không chứ đừng chọt nhau nhé !!!
Cảm ơn bạn đã có góp ý với KTeam. Chấp nhận đi con đường này là đã chấp nhận rủi ro có thể gặp phải. Còn về tên mod Nam Trung Bảo spam tùm lum mình sẽ cho người thông nó ngay.
Thân!

thongkhung9x

Binh Nhì
T ko rảnh bỏ mấy phút cuộc đời ra để ngồi không type mấy cái linh tinh ko có cơ sở nhé, chẳng qua t trân trọng công sức Kteam bỏ vào để làm game này + đây cũng là game t thích nên t mới nhắc nhở là nên chú ý đề game đc duy trì. Cái này xuất phát từ thành ý của t ko tiếp nhân thì thôi còn đâm nhau à ???
Còn về độ chính xác là tuyệt đối nhé, chính tay t nhập tên bị cáo + tội danh mà t nhầm đc à ??? lúc đấy t nghĩ cứ để đấy nhập xong lôi ra xem thử tình tiết nhưng hồi lubu quên đi mất. nhắc lại là ko rảnh ngồi không kiếm chuyện nói nhé (nhìn là biết t ko phải thành viên tích cực gì của diễn đàn này phải ko?)
Cơ mà tóm cái váy lai là góp ý, quyền tiếp nhận tt là của các bạn, chỉ là có hoặc không chứ đừng chọt nhau nhé !!!
chú cứ bình tĩnh :| chuyện đâu còn đó, giận quá mất khôn, bức xúc giảm tuổi thọ, tức tối tối mất sung đấy :|... đưa tớ cái face, tối tối nói chuyện hẹn cafe giải xi-chét nào =]

ImmortalSoul

Binh Nhì
Ai bảo anh NTB comment toàn ngắn ngủn cụt lủn :))
bị Tiểu Hương nói xàm cũng đúng :)) đáng thông đáng thông =))
Về vấn đề thớt đưa ra em nghĩ ngay khi đọc là LK và Kteam ko phải là mới hoạt động và mới làm về game hay đại loại nên chắc là các anh ấy cũng phải biết tính toán về mặt pháp lí trước đó rồi. Dù sao thì thớt cũng có ý tốt góp ý, nên ghi nhận :)

Tiểu Hương

Lòng Lang Dạ Thỏ
Đã đọc cái " Thớt " của chủ " Tố pịc " này và Tiểu Hương cũng có đôi lời :
1/ cái vụ " kinh doanh trái phép " gì của bạn nghe sao mà muốn kêu anh " Bựa Nhân " đi thông anh Lion King cho bớt sợ , nhưng cám ơn bạn đã góp ý những gì cho Kteam . Bạn cứ tiếp tục góp ý cho những gì bạn muốn . Kteam sẽ ghi nhận
2 / Thím Nam Trung Bảo : Đây là topic nói về đóng góp ý kiến ( Thảo Luận Chung ) cho các mem có thể ý kiến với nhau , Ông ở đó viết cái từ " Vịt " ai mà chẳng buồn . Tào lao , mía lao , ho lao vẫn ko chửa đc cái tật này , đúng là " Bệnh chửa đc mà cái tật trị không đc " :))
3/ Các thím mà " Éo liên quan " rồi gì mà " Á đù " post linh tinh mấy cái clip . Nhớ đây là Đề tài Thảo Luận Chung nhé . có tin rằng kêu Nam Trung Bảo Thông xong " Die " chung không ? :-w

ImmortalSoul

Binh Nhì
nói chung là do anh ấy viết ngắn gọn quá, chỉ muốn trả lời câu hỏi của thongkhung thôi, mọi người nên thông cảm và cũng mong anh NTB rút kinh nghiệm lỡ lại làm newbie hiểu lầm :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Ở box Thảo Luận Chung thì từng câu nói của mod là tiếng nói của bộ phận quản lý. Câu nào cũng phải rành mạch . Trích dẫn rõ ràng. Không có khái niệm vào phán spam này nọ được. có thể lấy bựa nhân Tonny Stark làm minh chứng, bựa nhân khi ở box thảo luận chung thì khả năng bựa cũng chỉ còn 30%. Các bạn thấy mod nào vi phạm cứ report cho mình mình nghiên cứu cắt lương.

Bên trên