XIN XỎ Exp chậm hơn cả thời asia thì phải

dual.shadow

Binh Nhất
Vãi thật, mình đang nghỉ phép mà chơi lv 20 cả ngày nay ko lên. Giành thời gian chơi như click tay nữa thì chắc ko làm đc gì nữa mất

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
em có 238 >.< chỉ dám treo Sơn Tặc >.< bác có còn dịch vụ ép đồ không :v em giúp em set 2x full pt2 +5 đi >.< em mua giá cao >.<
thôi bác ạ, đợi open rồi hđ luôn thể :D, lúc đầu sv nhộn nhịp nên ép chơi vậy..
chứ giờ thị trượng trang bị bão hòa rồi, cũng lười :D :D

Marz

Binh Nhất
thôi bác ạ, đợi open rồi hđ luôn thể :D, lúc đầu sv nhộn nhịp nên ép chơi vậy..
chứ giờ thị trượng trang bị bão hòa rồi, cũng lười :D :D
hic hic, bác ráng ép cho em 1 set với :'( cho em đi lên farm hổ với bác :'( chứ Sơn Tặc giờ 3 con mới được 0.02% :'( mà em ép +4 rớt hoài :'( hic hic

Marz

Binh Nhất
chịu :D mà 23x mua máu st len hổ treo đc rồi :)) nó táp 50hp thôi
>.< thì đó >.< táp thế mà còn dính auto đánh ngu -_- 2 cọp vàng đang đánh thì đi rượt cọp trắng đánh tiếp -_- đã tốn nay còn tốn hơn -_- tiền mua máu còn nhiều hơn tiền kiếm được -_- sao chịu nổi trời

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
>.< thì đó >.< táp thế mà còn dính auto đánh ngu -_- 2 cọp vàng đang đánh thì đi rượt cọp trắng đánh tiếp -_- đã tốn nay còn tốn hơn -_- tiền mua máu còn nhiều hơn tiền kiếm được -_- sao chịu nổi trời
tối nay bác pm chỉ cho treo :D 1 cop vàng - 3 cop trắng, bác treo đến sáng cũng không die...

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
oh oh >.< bãi nào ngon vậy >.< em qua LTP mà toàn 2 cọp vàng 1 cọp trắng :v ib em đi bác ơi >.< à mà bác rãnh thì ép cho em nhá >.< em mua = CHT kèm gold >.<
từ ngày đánh hổ chẵng thiết tha gì cht vs tiền nữa :)) chả hiểu sao nó rơi như điên..
1 ngày hơn chục viên cht, tiền chắc cũng 3m là ít (dùng máu st nên tiết kiệm đc khoản máu)
tí vào game k1 bác pm, tớ dẫn đi chứ chẵng biết chỉ sao. :D lỡ mà lộ ra nhìu ng biết thì éo có bãi mà train luon =))

Marz

Binh Nhất
từ ngày đánh hổ chẵng thiết tha gì cht vs tiền nữa :)) chả hiểu sao nó rơi như điên..
1 ngày hơn chục viên cht, tiền chắc cũng 3m là ít (dùng máu st nên tiết kiệm đc khoản máu)
tí vào game k1 bác pm, tớ dẫn đi chứ chẵng biết chỉ sao. :D lỡ mà lộ ra nhìu ng biết thì éo có bãi mà train luon =))
bác chạy tới bãi đó :v chụp ảnh màn hình lại inbox em là được :D em mò map được mà bác >.< thì không thiết tha tiền với CHT nữa thì buồn buồn rãnh ép free cho em đi :v coi như từ thiện cho SV nghèo đua đòi!!

Bên trên