XIN XỎ Exp chậm hơn cả thời asia thì phải

dual.shadow

Binh Nhất
Giờ 2x mà mất cả ngày ko lên nổi lv mọi người ạ, mình vốn ko thích việc lên lv nhanh, nhưng cảm giác hơi chậm thì phải. Trước thi thoảng ra net chơi được có 1 2 tiếng mà lên 3x còn nhanh hơn :). Hay do thành tà chính còn nhiều lỗi nhỉ. Nên hạn chế lv

furuichi

Gia nhập giang hồ
Mình cũng thấy vậy. Hồi trước chơi mỗi ngày có 5 nghìn đồng mà lên lv nhanh hơn bây giờ. Giờ 2x mà train lâu quá @@

dual.shadow

Binh Nhất
Mình chơi cả auto và tay cũng thế, auto lâu hơn chả qua là nó bị trễ giữa các động tác đánh thui. Dù là giới hạn auto nhưng 2 tiếng mà tăng đc có 3 4% ở cấp 19 20 là hơi quá

Whisper

Binh Nhất
đấy là lv thấp chưa cảm thấy chứ mình đánh ở vũ nữ, tối qua mình mới lên thấy auto đc 70-90 exp, đánh tay đc 130-150 exp nhé

dual.shadow

Binh Nhất
Ko biết top 1 bjo là lv bao nhiêu nữa, từ 30 lên 35 chắc 2 tháng mất :):). Auto động tác bị giựt cục quá, giảm exp thì giảm nhưng đánh thường ko liên hoàn, và thiếu 1 chuỗi liên chiêu khi thăng chức lần 1

mtnismyangel

Gia nhập giang hồ
EXP nhận khi đánh quái thì vẫn thế nha mọi người, còn cái EXP CẦN ĐỂ LÊN CẤP thì hơi nhiều ^^ nên là sẽ lâu như vậy.

Vì Kteam muốn đây là một game lâu dài, chứ không phải dăm ngày vài bữa nên như thế mình thấy cũng không sao, cơ bản là bạn lâu lên thì người khác cũng thế, vẫn công bằng bình thường thôi :D

TieuTayTa

Gia nhập giang hồ
mong ad điều chỉnh lại exp 1 chút.e cũng đánh 1 con quái sao exp lại nhảy cách xa nhau quá. đánh Tam Vĩ Hồ lúc exp cao nhất là đc 72exp lực thấp nhất đc có 48exp chênh lệch gần gấp đôi. e solo 1 mình từ 7h sáng tới 1h chiều mà đc có 60%

dual.shadow

Binh Nhất
Xấp xỉ thời asia soft thì ko phải đâu, lâu hơn nhiều. Với bản chính thức thì ko sao, nhưng open beta thì hơi sốt ruột khi cả ngày chém sói(:|

Marz

Binh Nhất
mong ad điều chỉnh lại exp 1 chút.e cũng đánh 1 con quái sao exp lại nhảy cách xa nhau quá. đánh Tam Vĩ Hồ lúc exp cao nhất là đc 72exp lực thấp nhất đc có 48exp chênh lệch gần gấp đôi. e solo 1 mình từ 7h sáng tới 1h chiều mà đc có 60%
=)) tui từ 9h sáng tới 1h chiều được 8% nè :))) solo Sơn Tặc :)) lên 60% còn đòi

Bên trên