Cho mình hỏi về thương TT3

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
thì theo mình là HKGH hiện nay đều ra theo kiểu giống như Dzo nên sẽ không còn kẹp skill như thời HKAS nữa ^^, chính vì vậy nên mình mới bình luận char thương như vậy ^^.
Bên này có thông tin chính thức là có kẹp rồi bạn :D, nhưng sẽ hạn chế số lần kẹp ^^

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
nói chung thương TT bá lắm... nộ lên là hơn hẳn về các chỉ số ng` ta r` mà lại thêm skill thì uy lực hơn hẳn mấy char khác
bạn nộ lên thì phải so sánh với người # cũng nộ lên, chứ bạn nộ lên rồi đi so sánh với người # lúc bình thường thì sao được, so sánh thì tất cả các Char khi nộ lên đều tăng không bằng thương nhưng các char khác bù lại là nhảy dame của họ rất xa so với dame thường còn thương thì dame nhảy với dame thường được khoảng 500 -> 700 máu ^.^

tran huu cuong

Gia nhập giang hồ
Prince ^^, con cùi bắp nào thế bạn ^.^, bạn nói phucklb, PlayGirlNo1, WuMing, ... thì mình còn tham khảo với bạn xem ai đúng ai sai ^^, đem cái tên Prince thì thôi mình miễn bình luận. Thôi chào bạn, còn muốn biết mình là ai thì cứ pm PlayGirlNo1 hoặc WuMing sẽ biết ^^.

Còn thời HKAS thì bạn đừng nói tới nhé bạn, mình thì gà gà cắm bot gần 40 acc nhé bạn, bạn có biết cái bot của thời HKAS nó như thế nào không ?.

THÔI CHÀO BẠN, MÌNH SẼ KHÔNG TL BẠN BẤT CỨ ĐIỀU GÌ NỮA, BẠN PRO.

sang hỏi Thẳng thằng phucklb xem Prince là ai.. mình đây choi hơn 1 tháng sau khi Dzo open lv là 114.99,99% max luôn.. cùng thời với ANHBANCHIM.. Axel, HoangKaKa, xXxDaoCaxXx, rinazcita,, TieuPhongCB,,, MaTrix.. nói đến Dzo thì chả ai k biết cả.... bạn mới choi HK .... đéo biết là đúng

QuyVoSau

Gia nhập giang hồ
noi chung 2 bac deu pro theo đúng nghĩa , 2 hổ trong 1 rừng nhưng chưa pjo gap nhau thôi
k có j phải tranh luận gay gắt đâu 2 bacL-)

tdzmbs

Gia nhập giang hồ
Các pro cho mình xin kinh nghiệm pk với kiếm với , minh pk toàn là 3-7 với kiếm khi có CpVp nên mong các ae chia sẻ cho mình . Cám ơn rất nhiều. Ah minh TT3 rồi nhé quý vỵ

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
game chưa ra đã pk bàn phím kinh thế.
- Vấn đề chủ thớt chỉ nói thế này: ver 8.0 vẫn còn rất mới, hơn nữa bạn chơi pri, tụi khựa nó fix kc ko đúng đâu, khi nào sv off có thương 13x và có kc 13 khi đó hẵng bàn luận nó ntn, giờ nói đây ai cũng đoán trên mặt lý thuyết chứ ai cầm đc con thương 13x offical chơi chưa.
- Còn vấn đề pk có lại ai hay ko thì tùy vào mỗi người. Mình thích class nào thì tự nhiên trong tư tưởng mình nó là hoàn hảo. Qua US mà xem chơi dp 13x cầm vk +7 mà chưởng 1 hit con spr 13x top sv, đồ full +10 20k máu kìa. Ở TT. pk bắt đầu dựa vào may mắn hơi nhìu đó.

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
sang hỏi Thẳng thằng phucklb xem Prince là ai.. mình đây choi hơn 1 tháng sau khi Dzo open lv là 114.99,99% max luôn.. cùng thời với ANHBANCHIM.. Axel, HoangKaKa, xXxDaoCaxXx, rinazcita,, TieuPhongCB,,, MaTrix.. nói đến Dzo thì chả ai k biết cả.... bạn mới choi HK .... đéo biết là đúng

nghe bác BuGau chưa bạn ?, chỉ được cái 114.99,99% rồi xong, từ đó về sau chẳng 1 hơi gáy vậy mà nổ giữ ta.

tdzmbs

Gia nhập giang hồ
game chưa ra đã pk bàn phím kinh thế.
- Vấn đề chủ thớt chỉ nói thế này: ver 8.0 vẫn còn rất mới, hơn nữa bạn chơi pri, tụi khựa nó fix kc ko đúng đâu, khi nào sv off có thương 13x và có kc 13 khi đó hẵng bàn luận nó ntn, giờ nói đây ai cũng đoán trên mặt lý thuyết chứ ai cầm đc con thương 13x offical chơi chưa.
- Còn vấn đề pk có lại ai hay ko thì tùy vào mỗi người. Mình thích class nào thì tự nhiên trong tư tưởng mình nó là hoàn hảo. Qua US mà xem chơi dp 13x cầm vk +7 mà chưởng 1 hit con spr 13x top sv, đồ full +10 20k máu kìa. Ở TT. pk bắt đầu dựa vào may mắn hơi nhìu đó.
thanks bác nhều, tại từ thời as đến giờ , giờ mới bắt đầu chơi lại HK nên tập luyện ở Pri để chọn chả phù hợp

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
ừ thương nào cũng đẹp nhớ hồi AS thương 9 10x khá bá đạo lúc bấy h =.='' nhưng tà phái vẫn là thứ tui muốn hướng về :))
hồi xưa tà phái rất bá đạo nhưng giờ mình thấy cả 2 đều cân bằng rồi ( dựa theo bên Dzo ), mình thì đi theo Chính Phái, hẹn gặp bác trên chiến trường hahaha.

Trúc Thiên

Gia nhập giang hồ
Mấy Bác cho e Tham gia với , e khoái Chơi Thương hehe , Thấy mấy bác nói cũng đúng Nhưng ( ý kiến riêng nha ) Thương dame mạnh Solo 1 VS 1 nếu ko mạnh hơn thì die cho dù ngang đồ , ngang cấp . Còn nói về trâu nó cũng khá trâu nên Khi Anh nào mún đánh nó thì cứ đánh lén hehe chứ còn nó bik là như gà toi . Nhược điểm : solo với kẻ mạnh ko có nộ hay bị lép vế là nó die nên mún đánh nó thì khi nó vừa hết phẫn nộ thì xông vô kaka .

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
char thương không biết có được mọi người ủng hộ nhiều không nữa ^^, chắc bên Yulgang char Thương sẽ bạo phát hơn kiếm quá hehe.

BuGau

Gia nhập giang hồ
lúc đầu 9x 10x chơi thương đi, chơi nhiều vào, .................................................................để ta đồ sát kiếm điểm VH =)))))

Bên trên