Cho mình hỏi về thương TT3

tdzmbs

Gia nhập giang hồ
Các bác cho mình hỏi , hồi lúc lv 129 mình đánh sói khi nhảy cái KC TT2 thì dc 10k khi có nộ.. Nhưng khi lên 13x cái TT 3 tăng 50% dame ....nhưng không hiểu sao mình chỉ đánh hơn dc có 500 dame là 10k5.. Như thế có phải sv mình đang chơi bị lỗi không các bác ? Hay chỉ số trên là đúng nhỉ

huynhtuankha

Binh Nhất
Các bác cho mình hỏi , hồi lúc lv 129 mình đánh sói khi nhảy cái KC TT2 thì dc 10k khi có nộ.. Nhưng khi lên 13x cái TT 3 tăng 50% dame ....nhưng không hiểu sao mình chỉ đánh hơn dc có 500 dame là 10k5.. Như thế có phải sv mình đang chơi bị lỗi không các bác ? Hay chỉ số trên là đúng nhỉ
cái KC TT3 tăng 50% dame tương tự như nhảy dame các char khác nha bác... và đặc biệt chỉ xảy ra khi đang nộ bình thường ko nhảy... tỉ lệ cũng ko cao lắm nên có thể là chưa bắt gặp nó nhảy thôi

tdzmbs

Gia nhập giang hồ
cái KC TT3 tăng 50% dame tương tự như nhảy dame các char khác nha bác... và đặc biệt chỉ xảy ra khi đang nộ bình thường ko nhảy... tỉ lệ cũng ko cao lắm nên có thể là chưa bắt gặp nó nhảy thôi
Mình có phát hiện nó nhảy rùi, khi nhảy nó có hiện ra dòng chữ và phát hiện nó cào hơn so với lúc nhảy dame khi 12x là 500.... Vì khi 13x thương đánh bình thường khi nộ là 6k. nhảy TT2 thì 10k, nhảy TT 3 thì 10k5 @.@...

July182013

Hạ Sĩ
chẳng có gì phải phân vân hết chơi hết mình vào, sẽ ko phải hối tiếc đâu, Thương tà thì cứ pm ta mọi khúc mắc sẽ giải đáp hết :))... còn 9 thì sr mình ko cùng chí hướng =))
ta thấy mấy thằng thương đi pk chưa thằng nào đánh ra trò hết...toàn trâu = nhau hoặc nằm sấp

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
1-7x pk cũng khá ổn nếu ngang đồ 8x -10x thua thiệt các char khác, sau TT phải nói là khó lòng mà tự tin đứng 1vs1 vs thương nếu đồ ko pro hơn

vậy thì bác cũng chưa rành về thương rồi ^.^, mình bên dzogame cầm con thương 12x max đồ đây nè bạn, ra cũng chưa làm ăn gì được, nói chung là ai vượt ngưỡng dame của nó thì chắc chắn sống, còn ai nằm trong ngưỡng dame của nó thì 1 hít và 1 hít ^^, dame của thương ổn định nên ai nằm trong ngưỡng dame thì xác định "ngắm gà khoả thân" còn vượt ngưỡng dame của nó thì đứng cho nó đánh tới tết.

huynhtuankha

Binh Nhất
vậy thì bác cũng chưa rành về thương rồi ^.^, mình bên dzogame cầm con thương 12x max đồ đây nè bạn, ra cũng chưa làm ăn gì được, nói chung là ai vượt ngưỡng dame của nó thì chắc chắn sống, còn ai nằm trong ngưỡng dame của nó thì 1 hít và 1 hít ^^, dame của thương ổn định nên ai nằm trong ngưỡng dame thì xác định "ngắm gà khoả thân" còn vượt ngưỡng dame của nó thì đứng cho nó đánh tới tết.
thương TT mà PK cứ dựa vào dame là hỏng r`...... bó tay bác

llaotoetl

Gia nhập giang hồ
vào game rồi bạn sẽ biết thôi bạn àh, mình tin tưởng vào những gì mà mình nói, bạn có thể hỏi các bác như PlayGirlNo1, Bugau .......PlayBoyNo1 là rõ thôi.

Bên trên