Chán nãn - không đợi được - mệc mỏi - phê bình --- DẸP HẾT CÁI ĐI CÁC BẠN Ạ !!!

lhqpleiku

Gia nhập giang hồ
mình là 1 mem kì cựu :)) nói chung ra game là chơi vì đi làm nên cũng k có time test nhiều nhưng các bạn có biết cảm giác ngày đầu phải làm event để có code test k. có code là vui ntn k! kiên nhẫn và chờ đi biết đâu sẽ có một bất ngờ của LK dành cho chúng ta hơn mong đợi 1 sever hoàng tráng :x

ruoibucon

Gia nhập giang hồ
h
mình là 1 mem kì cựu :)) nói chung ra game là chơi vì đi làm nên cũng k có time test nhiều nhưng các bạn có biết cảm giác ngày đầu phải làm event để có code test k. có code là vui ntn k! kiên nhẫn và chờ đi biết đâu sẽ có một bất ngờ của LK dành cho chúng ta hơn mong đợi 1 sever hoàng tráng :x
giờ mà còn test à huhu hok có code chán luôn.

ip1001vn

Gia nhập giang hồ
đồ rằng người ta kêu ca cũng chỉ mong đợi 1 chút hồi âm từ vài người gọi là BQT forum thôi mà :-j

dù đúng dù sai dù xuôi dù ngược cũng nên tôn trọng nhau chút xíu, bớt lời chút xíu, nhẹ nhàng mà sống :"] < thề là đọc nhiều cmt rất bị ko thích.cơ mà quyền phát biểu cảm nghĩ của con người mà :"]]]

phải công nhận may mắn vì lâu lắm mới học được chữ nhẫn hơi to và @Lion_King: nếu tôi nhớ ko nhầm cậu nói đây là chuyện kinh doanh của cậu.tôi hoàn toàn ùng hộ 2 chữ kinh doanh, rất tốt là đằng khác ấy.nhưng tình trạng thế này chỉ thiệt cậu thôi.thiệt như thế nào thì chắc ai cũng thấy rồi :( cố gắng lên.chúng tôi (1 vài người) xin lịch này lịch nọ, chúng tôi đòi hỏi? đúng là có hơi đòi hỏi vì như ai đó từng nói "đi mà tổng hợp những gì cần làm,...LK cố gắng LK quyết tâm blah blah..." nhưng nếu cậu đã từng làm việc 1 cách nghiêm túc thì cậu cũng hiểu "có khả năng tự lên kế hoạch bản thân" nó quan trọng như thế nào?

tôi đã bỏ tất cả các thể loại cày kéo cũng được 4 tháng rồi :| chờ mỗi yulgangVN cơ mà cũng hơi mất niềm tin rồi...

tôi ko thích gạch đá,nên yêu thì like cho vui vẻ vài bên,ko yêu cũng xin đừng nói lời cay đắng.nhè nhẹ thôi nhé :x

ghost4501

Gia nhập giang hồ
Vậy chứ ông làm gì ở đây
Vừa đấm vừa xoa ah`
Ngay cả bác cũng biết là hắn bỏ tiền bạc ra làm sever chẳng lẽ nào làm chơi
LK bận gì thì tui không biết nhưng đến mức như thế này thì ắc phải có nguyên nhân, đừng lôi cái lí luận mà ông cho là hơn người của ông ra rồi ca thán
Nói thẳng ra là MOD cũng như bọn ông cả chỉ có LK mới biết được sever như thế nào
đọc cả cmt của ông tui chỉ toàn thấy chế nhạo và khinh thường nhau, xin lỗi tui và ông không cùng chí hướng vào game xin né tui ra

Tên nhân vật trong game: Ruby
Lí luận của mình cũng chả cao xa gì. Vì nó lù lù trc mắt. Có thể ý kiến khác nhau nên bác mới thấy e lí luận hơn người =))) xin lỗi bác em vào đây cmt nói nên ý kiến tại sao mọi ng lại hỏi nhiều như thế :S có thể đến giờ bác vẫn chưa hiểu ==" mặc dù nó rất dễ hiểu ==" nên em thấy việc bạn, chị, em phuongae đăng cái này là không đúng. Nhể mọi ng nhể =="

ghost4501

Gia nhập giang hồ
Lâu nay tớ cũng ít cmt trên 4rum , vẫn vô 4rum đều đặn nhưng ko login . Bản thân tớ cũng rất sốt ruột , các bạn sốt ruột 1 tớ sốt ruột 10 . Những gì cần nói thì tớ cũng đã nói hết rồi , nói thêm chỉ thừa thôi . Hiện tại khả năng LK đang hoàn tất cái web + bảo mật , anti hack gì đó . Còn lý do game đến h này vẫn delay thì tớ cũng ko rõ lắm , tớ chỉ là Mod quản 4rum , có giúp xây dựng sever ở 1 vài khâu nào đó và nhận thông tin trực tiếp từ LK và những Mod khác , cũng có thể là LK chờ đợi 1 thời điểm nào đó , game chưa hoàn chỉnh , lý do khác ... Hiện tại theo tớ biết Kteam số lượng người làm sever ko nhiều . Demonthorn mất tích lâu nay ko thấy online , hắn ta lo mảng website - bộ mặt của sever , ĐKT thì tớ ko rõ ... và 1 vài người khác nữa . Những Mod tham gia 4rum từ những ngày đầu đã mất xác và chỉ còn 1 vài người trụ lại . Tớ biết ai cũng nản , tớ cũng ko muốn phải nói những câu " ráng đợi , sắp rồi , ko lâu nữa đâu " ... Nhưng các bạn phải hiểu là , LK đã bỏ cả công việc chúi đầu vào làm sever là đủ biết tâm huyết thế nào rồi , nghe đâu lương LK cả ngàn $ chứ ko ít . Vậy các bạn thử nghĩ xem có ai đang công ăn việc làm ngon lành tự dưng vứt đấy ngồi làm sever ko ? Chưa kể tiền máy chủ này kia rồi các thứ khác nữa ... Nói gì thì nói hiện tại tình hình gần như đóng băng , những toan tính dự kiến ban đầu đã delay quá xa , hẳn trong đó còn có nhiều lý do khác , các bạn cũng thấy LK cần nhân sự thế nào rồi đấy , 1 mình LK phải ôm biết bao nhiêu khâu , không phải mình nói vậy để các bạn hiểu và thông cảm , nhưng sự thật là vậy .

Chốt lại mình vẫn giữ nguyên lập trường của mình đó là trong time chờ đợi các bạn hãy đi học đi làm , hay có thể kiếm game khác chơi thay vì chờ đợi , 4rum thì lâu lâu vào nghe ngóng tình hình .

Mình có đôi lời vậy thôi , gạch đá gì nhận hết :) .

Bonus cho các bạn đỡ sốt ruột , ai chưa biết thì xem , ai biết rồi thì gạch đá ít thôi nhé :D

Nếu 1 tuần có 1 phát như thế này thì có thể nó đã khác =)) thx mod. Em sẽ đợi anh =))

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Nói nói chứ =,=... mục đích cái topic này không chỉ đi nói ai hay châm biếm ai đâu... 2 ngày đc 8trang , 1k7 đọc mới là mục đích =,=...
dù sao cũng rộn ràng lên xíu....
P/s out tiếp 1 tuần... BB cả forum
Chào thân ái và quyết thắng
^^~

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nếu 1 tuần có 1 phát như thế này thì có thể nó đã khác =)) thx mod. Em sẽ đợi anh =))

2```` MOD cũng như bọn ông thôi
Cũng biết gì đâu
Tại sao mấy mem khác đã nói mà ông phải đợi MOD vào nói mới chịu :))
Không hiểu ngày nay bọn trẻ nghĩ gì nữa @@!
Ca với chả thán 2``` close dùm mod ơi

Lí luận của mình cũng chả cao xa gì. Vì nó lù lù trc mắt. Có thể ý kiến khác nhau nên bác mới thấy e lí luận hơn người =))) xin lỗi bác em vào đây cmt nói nên ý kiến tại sao mọi ng lại hỏi nhiều như thế :S có thể đến giờ bác vẫn chưa hiểu ==" mặc dù nó rất dễ hiểu ==" nên em thấy việc bạn, chị, em phuongae đăng cái này là không đúng. Nhể mọi ng nhể =="

Làm như mình đúng lắm cái câu Nhể mọi ng nhể
Mọi người có ý kiến thì cũng có người nói ra sai trái của việc đó
ông chắc cũng không hiểu tui nói gì đâu hả
để tui nói lại cho dễ hiểu nhá

Tui không thấy nãn đâu nhưng khi thấy mấy bài viết đại loại như : Chờ...Chán...Chấm dức...nghĩ chơi...
Thì tui cũng thấy nãn theo các đồng chí đó luôn
Bây giờ bác hiểu vì sao tui cho ăn gạch rồi chứ
Xin lỗi vì topic này không đúng với bài viết của tui nhưng nó đúng là đã châm ngòi cho ngọn lữa đó

HẾT!!!
P/s: không nói gì thêm

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nói nói chứ =,=... mục đích cái topic này không chỉ đi nói ai hay châm biếm ai đâu... 2 ngày đc 8trang , 1k7 đọc mới là mục đích =,=...
dù sao cũng rộn ràng lên xíu....
P/s out tiếp 1 tuần... BB cả forum
Chào thân ái và quyết thắng
^^~

Sợ ném đá nên chạy hả em
Đừng sợ!!!
Thoải mái đi !^^

mainhatminh

Binh Nhì
ai còn nhớ mình ko nhĩ..lâu rồi ko vào..h vào thấy lộn xộn wa..lúc đầu còn có even..h thì cứ như cái chợ..ko thấy bộ phận chức năng lên tiếng nào..những men củ thì chẳng thấy ai..:(..buồn cho cái mà tui chờ đợi mấy năm..:(

Chibi

Binh Nhất
theo mình để ý lâu nay thì cứ lâu lâu mọi chuyện đang lên cao trào thì sẽ 1 vài tấm hình được tung ra
hoặc vài lời nói để xoa dịu
nhưng tình hình thì vẫn là tình hình ko thấy gì mới mẻ gì
vẫn đợi và đoán

rongonline

Gia nhập giang hồ
gét thật ai ko tin tuong nữa bước đi......ngày nào vô wed cung thấy mấy cái topic nhãm nhãm moc lên.........cáu gì đâu....riết forum như cái thùng rác......Mod thì hiền quá hok dám dell bài.....làm ơn làm phước ai bức xúc time thi vo đây pm nè...lập topic nhảm gây war ko àg..cứ nhu kiễu adua còn ông chibi nữa.....ông ráng đợi xíu đi....tui đây đợi đc chẳng lẽ ong ko đc......đồng hương co gì mốt ra game còn ngich chugn vs tui chứ.....
Bạn là cái gì mà để người khác pm, rồi có giải quyết cho họ được không, thành viên bình thường thôi bạn ơi.

mumpasyn

Binh Nhất
Bạn là cái gì mà để người khác pm, rồi có giải quyết cho họ được không, thành viên bình thường thôi bạn ơi.
k hiễu ý mic rồi y nói là thắc mắc thì vô 1 topic mà nói thôi đừng nói lan man.....lập nhiều topic......chứ thường dân như mic đây làm được gì...chỉ mún đừng lập quá nhiều topic chung 1 chủ đề

rongonline

Gia nhập giang hồ
k hiễu ý mic rồi y nói là thắc mắc thì vô 1 topic mà nói thôi đừng nói lan man.....lập nhiều topic......chứ thường dân như mic đây làm được gì...chỉ mún đừng lập quá nhiều topic chung 1 chủ đề
Uh, bạn viết là "pm" là inbox rồi hehe

- To everyone: Khi các bạn chờ đợi một cái gì đó không rõ ràng thì điều quan trọng là nhận được tín hiệu từ cái đó, để còn biết mà tiếp tục chờ đợi trong niềm tin cá nhân của mỗi người. Theo mình nghĩ sự việc tranh cãi này âu một phần cũng là do bên phía chịu trách nhiệm làm server không có tín hiệu nào bắn ra để cho mọi người biết mà giữ vững niềm tin ( ví dụ như LK viết bài, comment động viên tin thần anh em, lâu lâu post lên vài bức ảnh quá trình làm ) như vậy thôi chắc tình hĩnh cũng khả quan hơn bây giờ xíu :D. Cho nên anh em mỗi người hãy tự sử dụng những gì mình có, mình biết, để mà nhìn nhận cái server này theo chiều hướng mà các bạn có thể tiếp tục tin tưởng theo cá nhân riêng. Chứ bây giờ mà ồn ào hết cả lên thì cũng chả giải quyết được vấn đề gì, ngay cả các Mods cũng chỉ biết sơ sơ thôi.

darkness297

Gia nhập giang hồ
mấy bác ngon làm dc như anh LK xem nào ở đó mà nói này nói nọ ko chơi thì qua dzo chơi hay chơi gì đó thiếu gì mà cứ ở đây nói anh LK rồi đến khi sv mở lại vào chơi khi nào anh LK thông báo là ko có game chơi thì mới nản chứ giờ chưa có gì mà em đã chờ cái sv này 3tháng rồi mà còn chưa vào game một lần đây mà có nản đâu ko chơi thì đi chỗ khác chơi chứ ở đấy mà phán xét gì ai kiu các bác chờ nhỉ mấy bác nghỉ thử anh lk là siêu nhân à mà làm việc suốt ngày đêm để cho các bác chơi anh ấy ko cần ăn uống đi chơi như các bác à hay sao mà cứ bắc phải lên forum em nghỉ là anh ấy có lên mà ko login cho các bác thấy thôi. nói một câu ko chơi thì biến bữa nào sv ra thì đừng có vào
P/S bài này sao em nói vô duyên thế ta gạch đá nhận đấy xây vila bài này khả dỡ nên mod đọc hay thì dữ dỡ thì cứ xoá

SaneaNhung

Binh Nhì
mấy bác ngon làm dc như anh LK xem nào ở đó mà nói này nói nọ ko chơi thì qua dzo chơi hay chơi gì đó thiếu gì mà cứ ở đây nói anh LK rồi đến khi sv mở lại vào chơi khi nào anh LK thông báo là ko có game chơi thì mới nản chứ giờ chưa có gì mà em đã chờ cái sv này 3tháng rồi mà còn chưa vào game một lần đây mà có nản đâu ko chơi thì đi chỗ khác chơi chứ ở đấy mà phán xét gì ai kiu các bác chờ nhỉ mấy bác nghỉ thử anh lk là siêu nhân à mà làm việc suốt ngày đêm để cho các bác chơi anh ấy ko cần ăn uống đi chơi như các bác à hay sao mà cứ bắc phải lên forum em nghỉ là anh ấy có lên mà ko login cho các bác thấy thôi. nói một câu ko chơi thì biến bữa nào sv ra thì đừng có vào
P/S bài này sao em nói vô duyên thế ta gạch đá nhận đấy xây vila bài này khả dỡ nên mod đọc hay thì dữ dỡ thì cứ xoá
đọc bài của bạn mệt quá +_+ tốt nghiệp trường nào ra vậy +_+ ghét cái câu k chơi thì đi chỗ khác chơi

Bên trên