Chán nãn - không đợi được - mệc mỏi - phê bình --- DẸP HẾT CÁI ĐI CÁC BẠN Ạ !!!

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Không phãi tự nhiên mà mình lại lập TOPIC kiểu này
Cũng quá lâu không chính bản thân không lập Topic
Hiện nay Forum khá nhìu Thành Phần xúc tác ... Cũng chính vì các Thành Phần này nên Forum trở nên :
Chán nãn
1) Là Thành Phần không đợi được .. đi mạnh mồm chỉ trách phê phán anh LK hay Mod hay là Đội ngũ bla bla
Còn có những bạn thíu I ốt cho rằng LK mất uy tín.... Mấy bạn dựa vào đâu mà kêu LK mất uy tín...
Sao không mấy bạn không biết sử dụng cái đầu.. Đặt hoàn cảnh mấy bạn vào LK xem ???
Vậy điều đầu tiên Phương tui xin hỏi... Mấy bạn chỉ biết ngồi cả ngày hóng Forum để giết thời gian à
Không biết làm gì tự nghĩ cho bản thân như là đi chơi ngoài thực tế hay là làm đại 1 cái gì đó à
Chỉ biết vào đây than vãn ... >>>> Vô ích... mệc sức... tốn hơi...

2) Là Thành Phần trước giờ không bao giờ thấy có mặt trong Forum mà bây giờ thấy rất nhiều Newbie tạo Nick Forum để tạo 1 TOpic rồi xin thời gian .. xin lịch cụ thể ... xin LK hay Mod ra mặt giải thích...
Những thành phần hiện tại Có rất nhìu và phiêu bạc tại Forum... làm forum giao động và loạn xạ cả lên... cũng như chẳng có điều gì hay ho khi các thành phần này lập Topic

3) Là Thành Phần không đợi nổi nên ghét - tức - bỏ ... Lấy cái Dzogame ra so sánh lại
Rồi đi kêu rằng "ngày trước đi nói xấu Dzogame nhưng giờ chính bản thân YulgangVN chẳng làm nên cái tích sự gì"
- Không phải hiển nhiên mà YulgangVN tớ đi nói xấu Dzogame... Sao mấy bạn không nhìn những ai lập Topic nói xấu dzogame đấy ??? Chính mấy bạn cũng có cái suy nghĩ đó khi bọn họ lập Topic mà.... sao lại đổ lỗi này nọ...

Thực tế : PhươngAE Tớ đây cũng là 1 mem trong forum từ rất lâu rồi... Từ cái ngày mà Forum mới mở vẻn vẹn 1,2 topic à
Vậy mà có chán nãn không... có ý gì gọi là mún lìa game hay bỏ game không ???
Vì sao...? Vì tớ là người tin vào Game này
Cũng như 1 tester đàng hoàng mà LK giao cho
Các bạn nói là Topic của các bạn giờ không được ai đó vào khuyên nhủ hay là cho thời gian mà cứ mặc cho Bạn muốn nói gì nói mún gạch đá gì chăng???... như thế này :
Ngày trước hễ thấy ai lập topic như thế này thì chắc chắn sẽ có rất nhiều người vào khuyên nên chờ thêm thời gian nữa, rồi nói tốt cho đội ngũ ban quản trị
nhưng bây giờ vào những topic như thế này toàn thấy gạch đá, phê phán ban quản trị
Như vậy đủ hiểu là cái game này sắp rớt đài và kể cả cái web này cũng sắp lên dĩa rồi

Xin lỗi nhé....
Những member của Forum thực thụ không mún vào Topic của bạn vì sao các bạn biết không...
Vì chỉ có mấy người muốn dìm game như các bạn mới có ý đó với game ... Họ chẳng bao giờ muốn ngồi giải thích nhìu thứ cho bạn hiểu... Mệc. tốn công.
Nói chung cái họ muốn dành cho các bạn là : Muốn đợi được thì đợi... Không thì tìm game khác mà chơi.....Chứ chẳng ai ép các bạn cứ ngày tháng ngồi đợi game ????
Họ cũng có công việc riêng của họ... Luân phiên vậy... Chẳng thấy ai nói Chán game cả....

Cũng như kết thúc topic này...
Rõ là 1 topic nói thẳng vào mặt các bạn mà mình nói ở trên
Nên các bạn cứ vào đây... Mún nói gì nói... tùy ý các bạn...
Mạnh miệng như thế nào cứ xông vào...
Chỉ có 1 điều là không đổi.....
Rằng các bạn chán đi, bỏ đi, chê YulgangVN không uy tín đi... Tới cái ngày mà yulgangVN mở ra chính thức....
Thì các bạn cũng vác mặt vào YulgangVN :) thôi :)~
Hừm :)

p/s: Có lẽ Topic này sẽ làm cho các bạn ghét tui thêm ^^~

ruoibucon

Gia nhập giang hồ
Cái chuyện này thì không có gì là không thể tôi cũng từng chứng kiến 1 game nó chết một cách thê thảm cũng chăm chỉ forum từng ngày nhiều bạn còn đặt trọn niềm tin lập topic nói 1 cách hùng hồn rằng game sẽ không chết nhưng rốt cuộc nó vẫn chết không đâu xa chính là tựa game thánh vực một thời đình đám không chắc thì vẫn không nói trước được đâu bây h thì chỉ cần cho game nó ra thì chơi cũng đừng đặc quá nhiều hy vọng rồi lại thất vọng đau lắm .

hieunguyen8794

Binh Nhì
Thú thật thì mình cũng rất hiểu tâm trạng các bạn . Chính bản thân mình cũng rất sốt ruột . Nhưng nhanh 1 xíu mà ẩu thì hậu quả rất khó lường .
bác nói như bác biết LK đang làm gì ấy nhờ,10 ngày ko vô 4rum mà bác cũng tài
p,s xóa bài ko thèm nói lý dó,bác có nhiều tài phết

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Mod cũng đã nói ở trên rồi...
Đề nghị ai đó ở Forum muốn bàn về chuyện thời gian hay than vãn cứ vào đây nói chuyện
Không lập TOpic kiểu Chán game, nghĩ game hay XIn thời gian gì nữa....

Bên trên