Cách train ninza hợp lý trong thời buổi đầu

Ninza phải train thế nào?

• Số lượng người bầu chọn
    26
  • Poll closed .

MomoSumiChan

Binh Nhất
Mình mở topic để mọi người thảo luận về cách train ninza hiệu quả, kinh tế, và lên lv nhanh nhé. Mọi người góp chút ý kiến để char ninza bứt phá nào

Ví dụ: nên train solo, pt, pt thì pt mấy người, đánh bãi nào theo lv nào, vk ra sao cho tiết kiệm....... tất cả vấn đề liên quan đến việc train!!!!!

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Cứ làm set né ngon rùi cứ thế tới 6x ~!
sever này thì chắc ninja lúc đầu không có ngọc để op đâu ~!
Thế thì cứ lợi dụng AS mà đi ks ~! [Đất chật người đông thì chuyện ks không có gì lạ]

hero98

Trung Sĩ
Cứ làm set né ngon rùi cứ thế tới 6x ~!
sever này thì chắc ninja lúc đầu không có ngọc để op đâu ~!
Thế thì cứ lợi dụng AS mà đi ks ~! [Đất chật người đông thì chuyện ks không có gì lạ]
thời kỳ dầu cht còn ko có mà + nửa , chứ ở đó mà set né ;) , áo 1x +4,5 là tak , máu st mà ăn , pill mà nóc. train 1 cách đột phá

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
thời kỳ dầu cht còn ko có mà + nửa , chứ ở đó mà set né ;) , áo 1x +4,5 là tak , máu st mà ăn , pill mà nóc. train 1 cách đột phá
=))))~ Câu Đầu Nói Không Có CHT Để Mà + , Câu Sau Bảo Áo 1x+4,5
Nói Thật Chứ Lúc CB Thì Đồ Rớt Đừng Mong Nhặt :))~ Người Đứng Nhiều Hơn Quái :))))))~

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ninja sever này đừng hòng solo như dzogame nhé. SV dzo toàn đồ cuối + cao op xịn và có áo choàng tăng dame nên khi đánh quái dame nó mới to như thế

Còn riêng sv mình thì đừng mơ có chuyện đó vì khi bạn cầm 1 cái kick + 3+ 4 op ngọc cùi thì khả năng kill quái của bạn chả hơn các char khác là bao nhiêu đâu.

MomoSumiChan

Binh Nhất
Ninja sever này đừng hòng solo như dzogame nhé. SV dzo toàn đồ cuối + cao op xịn và có áo choàng tăng dame nên khi đánh quái dame nó mới to như thế

Còn riêng sv mình thì đừng mơ có chuyện đó vì khi bạn cầm 1 cái kick + 3+ 4 op ngọc cùi thì khả năng kill quái của bạn chả hơn các char khác là bao nhiêu đâu.
Bạn ko suy nghĩ là sv này nin yếu thì các char kia cũng yếu hay sao. Nếu như bên Dzo Ninza solo trên mình 5 cấp, thì bên này solo ngang level, có sao đâu.

Bên Dzo pt train 4x đánh con 6x ko, giờ ko đồ thì đánh mấy x, về đánh lại 4x 5x ngang level thì ai lỗ, nin lỗ hay pt lỗ, ninza 4x van solo 4x khỏe

KingOFKing

Gia nhập giang hồ

phán như thánh ~!
Thích Thì Solo ~!Không solo quái hơn cấp thì solo quái = cấp , còn không nữa thì solo quái thua cấp ~!

MomoSumiChan

Binh Nhất
mình thấy ninja đồ k pro thì k làm đc j hết train rất cực ý
Đấy là do bạn chưa rõ cách train Ninza. Mình chơi bên Dzo từ đầu sv TĐ và ĐL train thì lên lv lẹ mà đồ cùi vãi tè, đến 10x chỉ có vk +4 là max, set thi nua def nua ne' ko thì 3 né 1 def, lộn xộn................ vẫn vượt cấp dc, chả vấn đề gì

MomoSumiChan

Binh Nhất
6x bạn đã làm đc set né 15 rồi :eek:?
6x max dường như chỉ có né 10 thôi bạn ơi, né 15 là ngọc caocấp rồi, cứ full né 8 thì 6x train fà fà, chà sợ ai, nếu muốn vừa tiện lợi vừa kinh tế, thì ta op set thế này: Áo 6x và giáp full def 6, 2 tay + chân full né 8 tất cả + 4 hết, solo 6x 7x ngon lành, chả có vấn đề gì xảy ra

Bên trên