TRƯNG CẦU Ý DÂN Các tin đồn ác ý triệt hạ sv

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
đồng ý với bác đoạn này

còn lại thì ko nhé

tui chơi nhiều server chưa thấy con cung 9x nào def tui 1k3 nó nó bắn 4k3 máu ??? trong khi đó tui full pill máu tui 3k7
Có thể ở sv này tính dame con cung khác sv trc đây bác từng chơi.
Nh
tại thằng @Phượng Sồ mà ra hết
vote band nó thẳng tay.
@Phượng Sồ đừng mix cung lên 9 10 để tạch sll nữa, sài +8 đi.
nếu có tạch thì cầm cung + 3 4 đủ train dc r, lên 8 lại để vừa tốn tiền mà vừa to dame nữa =))
Tui nói nó mấy lần rồi đó. +10 làm gì, phí mấy chục cái 1-3vk, lỡ lên 10 thật bể game cho coi :)))

SAOnline

Hạ Sĩ
nói về def thì thương cpvp lên thì trâu bò.
cung nó thật sự mạnh chỉ trừ khi cắn pill.
hổm rầy nhìn tlc4 xem, con cung 9x9 ăn những pill gì và gải BVK set ulpt bn dame ?
hơn chục mạng bu vào ổng mới die.
xem đi r nói nó mạnh hay yếu

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
hổm rầy nhìn tlc4 xem, con cung 9x9 ăn những pill gì và gải BVK set ulpt bn dame ?
kiếm 9x là gì, trâu chứ là gì
cặp AC giảm 1/2 dame + pill nữa

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Nói chung Cung 9x bá nhất game không có đối thủ, có khi gặp con 10x nó cũng làm phát 5k đứt bóng

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
em cũng đang thắc cmn mắc trong khi def mình trâu hơn cả quái :D
hai thằng mình đánh nhau bao nhiêu trận rồi nhỉ ko pill thì nó thế nào bắn max dame dc 1k máu ko ?
nhưng khi ăn pill va các bạn mặc set pk thì khác nhắc nhở các bạn tà nếu cắn max tất cả các loại dame có thể tăng 50% dame cơ bản + với 20% dame khi nộ nữa tự tính đi.
Đã bao giờ các bạn ngồi cả đêm để tính dame khi nộ của mình là bao nhiêu % so với dame cơ bản chưa ?

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
hai thằng mình đánh nhau bao nhiêu trận rồi nhỉ ko pill thì nó thế nào bắn max dame dc 1k máu ko ?
nhưng khi ăn pill va các bạn mặc set pk thì khác nhắc nhở các bạn tà nếu cắn max tất cả các loại dame có thể tăng 50% dame cơ bản + với 20% dame khi nộ nữa tự tính đi.
Đã bao giờ các bạn ngồi cả đêm để tính dame khi nộ của mình là bao nhiêu % so với dame cơ bản chưa ?
có thể pill nó tính sai dame ???
như cái dây chuyền + 30 def lúc trước vậy, nó cũng đã + % chứ ko phải + 30 def như hiển thị
vậy nên mới mong Kteam xem xét bác ạ

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
có thể pill nó tính sai dame ???
như cái dây chuyền + 30 def lúc trước vậy, nó cũng đã + % chứ ko phải + 30 def như hiển thị
vậy nên mới mong Kteam xem xét bác ạ
những cái thông dụng đó lỗi thì ai cũng xài giờ mấy ng ko xài mấy cái đó
% dame của pill sv này chuẩn bạn cho mình chỉ số tấn công trong Ctrl S của bạn mình tính dame cho bạn sai số dưới 50 dame

Bên trên