Ai Đại Phu thì vào báo danh nhá

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
chắc chắn rồi vì ko có đp buf máu thì máu đâu mà chịu cho nổi chứ hả :)) lúc AS đp quý như vàng

Victoria

Gia nhập giang hồ
chắc chắn rồi vì ko có đp buf máu thì máu đâu mà chịu cho nổi chứ hả :)) lúc AS đp quý như vàng
máu ST =))
thời hk dzo mới ra ng ng máu sâm ST. Lúc đấy dp thấy thật vô dụng >"<
sv này chắc ko cho đâu nhỉ... nếu tặng máu sâm ST thì chẳng bùn bỏ dp chọn chiến

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
cứ nói đến dp là kêu cave.cave cái *beep*
= mức tc, ngang đồ, pk ko pill thì có nhiều đứa chết ko hiểu tại sao đâu.
ở đây chắc có mỗi CoUtAmAp thấy mình kẹp skill bên dzo ver 8 mặc set full 80+4 cầm trượng 5m 1 mình tank 4 rồi nhỉ

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
cứ nói đến dp là kêu cave.cave cái *beep*
= mức tc, ngang đồ, pk ko pill thì có nhiều đứa chết ko hiểu tại sao đâu.
ở đây chắc có mỗi CoUtAmAp thấy mình kẹp skill bên dzo ver 8 mặc set full 80+4 cầm trượng 5m 1 mình tank 4 rồi nhỉ

Thế nó ko phải là cave thế là gì hả bác

quietly

Gia nhập giang hồ
sao lại là cave nhĩ, nếu kêu dp là cave thế các char khác ăn bám cave hơi bị nhục nhĩ :rolleyes:.

mấy chú cứ kêu cave sao lúc nhờ nta +++, hay lúc đp 35 đấy giỏi kêu " e cave ++ phát hay ê cave cho pt vơi" . hahahha lúc đó nó chữi cho nhục cái mặt ra nghe mấy chú bố láo.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Đại Phu Hơi bị có giá nha !!! Pro có giá mà Gà cũng có giá Của gà đấy !
1/ Đại Phu Lúc nào cũng đc mấy thằng cha tán tỉnh .... ( Đại Phu Xinh nhất , dễ thương nhất . Miss dám khẳng định ! Dưới cấp 60 Đại Phu Xinh cực kỳ về tư thế buff và đồ mặc level 10 , 20 ,30 xinh ....)
2/ Lúc nào ! ở đâu ! cũng có người theo sau .. Tại vì sao ??? mọi người biết mà ... ví dụ như : " DD ( Dame , Def ) tui với , Buff cái Đại phu đẹp zai ( đẹp gái ) . bởi vậy mới có giá Chảnh !!! hehe
3/ Lúc nào cũng có " Ố Sin " trong lòng ... Tại vì sao ??? Khi Party hết sâm có người sung phong đi mua Sâm Free cho .... ( nhất chủ key , sợ người đẹp không buff nữa ??) và thế là có giá mà chảnh lên :D
Mấy anh Đao Kiếm Thương đừng quăng gạch nha !! Đều là sự thật hồi tuổi thơ :P

Bên trên