Ai Đại Phu thì vào báo danh nhá

quietly

Gia nhập giang hồ
ai nói đp là Cave , tui thấy đp là người kiếm gold gớm nhất ấy chứ. về khoảng chém giết thì cũng ( múa rìu qua mắt thợ cũng đc) >"<

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Đại Phu chỉ vui khi 1 CPU 1 Acc thui .... Chứ 2 acc 1 CPU . Thì Mình nghĩ Đại phu sẽ bị " phế " đi thui àh .... :(

XiaoTi

Binh Nhất
Khó j` đau, lại kiếm pt khác thôi =)), các bác ấy auto đêm ko trông thì chịu chứ sao nửa :)
Làm lại pt khác ư? bạn không thấy hổ thẹn trong khi ngta bỏ công sức ra mà không đc gì àk ;) chơi game công bằng bạn àk.
:)) dzui thời đầu cua hk thui hà...dp nhiu chuyen... chiến die hết hê hê
mấy bác cave là tám dzữ lắm àk. =))
làm cave thì có mỗi cái việc nằm ngửa đếm tiền thì ai mà chẳng thích hả bạn , chủ yếu là có nằm được mãi hay không thôi =))
Ai nói với bạn là cave chỉ nằm ngửa ra kiếm tiền. Thử hỏi không có cave trong xem có ai sống đc khôg =))

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Làm lại pt khác ư? bạn không thấy hổ thẹn trong khi ngta bỏ công sức ra mà không đc gì àk ;) chơi game công bằng bạn àk.

mấy bác cave là tám dzữ lắm àk. =))

Ai nói với bạn là cave chỉ nằm ngửa ra kiếm tiền. Thử hỏi không có cave trong xem có ai sống đc khôg =))
Chơi game công bằng j`?? Mình thức đêm trông pt cho họ thì đc hưởng thêm tí chẳng ai thắc mắc cả đâu!

Bên trên