Điểm danh những người đã gác kiếm đợi chính thức

Vinsmoke Sanji

Binh Nhì
Tên: OceanKingPF
Lv: 31.50% top 9sv
Char: thương
Áo 2x+7, tay 3x 8485+2, tay 3x 8844+2, chân 5444, giáp 25 22+4, 4 giáp 35 33+1, thương 243k 40%+4, 2 nhẫn thần 1 bông tai Q26
1 ac 3 dòng 10% gold, 1 ac 2 dòng mm1%, 1 ac Hắc phong bang,
12v pt3, 4v pt4, NHT,v..v...6m gold
Bán = card đt giá thương lượng ai mua ib nhé
bán thân đây ( nghỉ luôn open ko quay lại)
hôm qua nghĩ tính chính thức chơi lại,mà thôi nghỉ luôn cho lành rước bực vào người :)) ,lời nói đâu mất tiền mua,cảm thấy họ không đúng thì nói đàng hoàng tí là ok,mát lòng 2 bên,đằng này 1 câu chửi 2 câu lăng mạ thì đâu khác gì mấy thằng vô học,dự là cái nick 4rum này cũng sắp đi luôn rồi :)) :-h

Từ 6 kênh full option, h còn 2 kênh full op ngược là hiểu."Lại một người nữa nay đã quay lưng ra đi và em đã đi không câu giã từ mang trái tim lạnh căm về chốn xa xăm để trong bóng đêm mình anh lê bước.Lại một người nữa nay đã quay lưng ra đi và em đã đi như chưa từng đến,bao dấu yêu hôm qua chôn kín trong tâm hồn vì anh biết mất em thật rồi. " :((

Thái Anh Ngô

Gia nhập giang hồ
Từ 6 kênh full option, h còn 2 kênh full op ngược là hiểu."Lại một người nữa nay đã quay lưng ra đi và em đã đi không câu giã từ mang trái tim lạnh căm về chốn xa xăm để trong bóng đêm mình anh lê bước.Lại một người nữa nay đã quay lưng ra đi và em đã đi như chưa từng đến,bao dấu yêu hôm qua chôn kín trong tâm hồn vì anh biết mất em thật rồi. " :((
yêu anh âm thầm bên anh

dual.shadow

Binh Nhất
Forum này trước nhiều thành viên lắm, giờ mấy tay gạo cội năm 2013 chả biết đi đâu hết rồi, chắc ko đợi đc, hoặc bận ko chơi đc

Oppa

Binh Nhì
Tên: OceanKingPF
Lv: 31.50% top 9sv
Char: thương
Áo 2x+7, tay 3x 8485+2, tay 3x 8844+2, chân 5444, giáp 25 22+4, 4 giáp 35 33+1, thương 243k 40%+4, 2 nhẫn thần 1 bông tai Q26
1 ac 3 dòng 10% gold, 1 ac 2 dòng mm1%, 1 ac Hắc phong bang,
12v pt3, 4v pt4, NHT,v..v...6m gold
Bán = card đt giá thương lượng ai mua ib nhé
bán thân đây ( nghỉ luôn open ko quay lại)
nói chú nghe chú có mặt đây chủ yếu vì game đam mê game này chứ éo p đam mê con nào th nào ở đây cả .... ng có ng này ng nọ đừng để ảnh hưởng tới mình thích là đc ... cần thì éo lên gr fr này cày game vs ae thôi ... đừng để thứ mình lm khó chịu mà mất mát m cái quan trọng trog đó có m thím chơi vs chú bạn bè đồng quan điểm ý tưởng h khó lắm .... a m cũng thích game thôi chơi vs bé marz chứ để ý cm j m thứ khác .... đời còn khó nhai huống chi game ... tập tính kệ mẹ m thứ k cần thiết tập trung vào thứ quan trọng tránh mất time để đạt kết quả cao vs nhẹ đầu .... cho chú đồ để cày top tính gom thêm cht gold send h chú bỏ bùn thế

Kazard Kullz

Binh Nhất
Lúc chiều tạo nhân vật rồi chuyển gold quá cố kiếm cái vk 243K nghịch cho vui nhưng vô lại không thấy ai ở HB cũng ko thấy ai train nên lại thôi :))
Chắc lại đợi OPEN vậy

zLov3You

Gia nhập giang hồ
nói chú nghe chú có mặt đây chủ yếu vì game đam mê game này chứ éo p đam mê con nào th nào ở đây cả .... ng có ng này ng nọ đừng để ảnh hưởng tới mình thích là đc ... cần thì éo lên gr fr này cày game vs ae thôi ... đừng để thứ mình lm khó chịu mà mất mát m cái quan trọng trog đó có m thím chơi vs chú bạn bè đồng quan điểm ý tưởng h khó lắm .... a m cũng thích game thôi chơi vs bé marz chứ để ý cm j m thứ khác .... đời còn khó nhai huống chi game ... tập tính kệ mẹ m thứ k cần thiết tập trung vào thứ quan trọng tránh mất time để đạt kết quả cao vs nhẹ đầu .... cho chú đồ để cày top tính gom thêm cht gold send h chú bỏ bùn thế
e là e phải like cho bác, chuẩn cmnl. kệ cm chúng nó đi. mình chơi vì mình, ai nói thì cho nó tự nghe =))

Mylove

Gia nhập giang hồ
Sao cứ phải đấu đá nhau hoài nhỉ ? Chơi cho vui thôi mà! Đâu ai đèo bồng top làm gì! Hôm qua mới rũ rê được e gái chơi cùng, trian lên tới lv 10 có 1 bạn xuất hiện bảo: trời ơi có lệnh sao ko bấm! Bấm phát lên liền lv 15 @@! Omg thế là bấm cho 1 phát khẩu lệnh ILove YulgangVn làm 1 phát lên lv 15 và dzư 7 điểm khí công, hiện tại ko biết cái này là thế nào khi acc kiếm e gái mình mới lv 19 mà điểm khí công tới 26 điểm @@! Omg cái này lần đầu mới thấy!

Bên trên